ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆด้วยครับ
  • พอดีไปเจอในเว็ยพันธ์ทิพย์ กดเข้าไป ที่ลิงค์ นั่งอึ้งอยู่นาน ว่า จิตใจมนุษย์มันทำด้วยอะไร
    http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10591755/J10591755.html#16
  • ไม่มีคำด่าอะไรในโลกนี้จะเอามาด่ามันได้เลย ขอสาปแช่งมันล่ะกัน ขอให้ตัวมัน...ก็ยังไม่มีคำด่า มาด่ามันอีกอยู่ดี ใจมันทำด้วยอะไรว่ะแม่งบอกตรงๆถึงเจอคนใจดำ กับหมายังงัยก็ยังไม่เคยเห็นคนที่เรียกตัวเองว่าสัตว์ประ
    เสริฐมันทำถึงขนาดนี้ได้อย่างไร จิตใจมันเป็นบ้าอะไรไปแล้ว ความเมตตามันไม่เหลืออยู่ในจิตใต้สำนึกเลยหรือ หรือนี่หรือคนที่เขาเรียกไอ้สัตว์ ขอให้น้องหมาหายไวๆด้วยค่ะ และขอให้ชีวิตไอ้คนที่ทำมันฉิบหาย ยังงัยเชื่อว่าเวรกรรมมันมีจริง
  • จังไรชิบหาย
    ไอเหี้..เอ้ย จิตใจมิงทำด้วยไรว่ะ ต่ำช้ายิ่งกว่าสัตว์เดรัจฉาน ชาติหน้ามีจริงขอให้มิงโดนแบบนี้ แล้วมิงจะรู้สึก
    มันไม่รู้ตามประสาหมา แต่มิงก็ยังทมทำร้ายมันได้ลงคอ มันไปฆ่า ญาติโกโหติกามิงหรอ

เห็นแล้วน้ำตาไหล
    ปล.ขอโทดด้วยครับที่ใช้คำไม่สุภาพ แต่มันอดไม่ได้จริงๆครับ
    ขอให้น้องหายไวๆน่ะครับ
  • จิงๆก็เข้าใจว่าคงโกรธเพราะรถล้มแถมมีเมียท้องซ้อนท้ายมาด้วย แต่หมามันก็ไม่ได้ตั้งใจเพราะมันคงไม่รู้ ก็ไม่น่าไปทำกับมันถึงขนาดนั้นเลย มนุษย์หนอมนุษย์มีสมองแต่ไม่รู้จักคิด ใช้แต่อารมณ์ชั่ววูบ สุดท้ายมีแต่คนรุมด่า ส่วนเรื่องน้องหมาน่าสงสารมากๆครับ ไม่รู้จะด่าไอ้คนทำว่ายังไงดีสรรหาคำมาด่ามันไม่ถูก เห็นแล้วหดหู่
  • เมียมันกำลังท้องเดี๋ยวคอยดู เวรกรรมมันชอบไปตกกันคนที่มันรัก
  • พี่samooraiครับ
    ผมว่าอยากให้ผลกรรมตกกะมันมากกว่าครับ จะได้ให้มันรู้สึกบ้าง สัตว์ทุกชนิดยังกลัวตาย
    แล้วคนมีสมองมีความคิดแต่ทำไมถึงได้ทำระยำต่ำช้าได้ขนาดนี้ ผมไม่เข้าใจเลยจริง
  • จิตใจคนเดี๋ยวนี้เป็นอะไรไปหมดดูแล้วพูดอะไรไม่ออกจริงๆครับ
  • แม่ง เหี้ย...เกินความเป็นคนจริงๆ
  • อ่านโพสน้าๆ แล้วไม่กล้ากดเข้าไปดูเลย
  • อ่านแล้ว..ป้อจายนาเฮี้ย มีสมองมากกว่าสัตว์แท้ๆ
    ทำอะไรลงไปไม่คิดถึงเวรถึงกรรมเลย เมียท้องอยู่ด้วย..
  • งั้นขออนุญาติไม่ดูดีก่า เดี๋ยวติดตา
  • BoomBull พี่มักจะเห็นเวรกรรมมันไปตกก่ะคนที่เรารักมากกว่าตัวผู้กระทำน่ะ ไม่เชื่อลองดูดิคืนนี้กรรมลิขิตน่ะ มีแต่เรื่องสอนใจคนให้อย่าทำบาปทำกรรมทั้งนั้นแต่มันเคยดูบ้างมั๊ยเนี๊ยะถึงทำกันได้ขนาดนี้
  • มันไม่ใช่คนนรกส่งมาเกิด
  • อ่านเเร้วไม่กล้าดูเรย เเหะๆ :026:
  • เก่งเหลือเกินกับหมาเนี่ย มันไม่รู้เรื่องไปทำมันซะขนาดนี้ วันหลังขอให้มันโดนหมารุมกัดแผลเปิดอย่างงี้บ้างเถอะ
    มันเกิดมาเป็นหมาจรจัดก้แย่อยู่แล้ว ยังไปซ้ำเติมมันอีก ตัวเหี้ยยังนิสัยดีกว่ามันอีกมั้งเนี่ย
  • ทำกันเกินไป เเค่หมาจรธรรมดา ผมว่าเเค่หาไม้มาตีมันก็วิ่งหนีเเล้ว
    นี่เเมร่งเล่นมีดฟันเลยหรอ....ฟันซ้ำ.....
    กูว่ามึงฆ่ามันเลยดีกว่า ไอ้เหี้ย....เเผลเต็มตัวเลย อยู่ไปก็ทรมาณ คนดูเเลก็เสียเงินอีก ทั้งๆที่เป็นหมาจรจัด
    กูขอเเช่งให้ลูกในท้องมึงที่กำลังจะเกิด เกิดมาเเล้วพิการณ์ หรือไม่ก็โตมาเเล้วโดนฟันเเบบหมาตัวนั้น
    กรรมน่ะมันไม่ตกกะตัวมึงหรอกเพราะมึงมันเก่ง..... กรรมมันจะตกไปที่ลูกที่เมียมึง.....เเล้วสักวันที่มึงนึกได้มันสายไปเเล้ว....เเล้วอย่ามาร้องให้กูเห็นนะ....
  • ตกลงเรื่องโอนเงินช่วยน้องหมานี่ให้ลงเศษด้วย .90 ใช่ไหมครับ ผมอ่านแล้วงงๆ แต่ละคนทำมาให้ดูไม่เหมือนกันเลยในเว็บ pantip อะครับ
  • มีการไปขู่ฆ่ามันด้วยนะ แม้งเก่งจริงๆไอหนุ่มคนนี้ เก่งแบบนี้สงสัยอีกไม่นานหรอกครับมันคงได้นอนวัด โดนคนทืบตาย
  • เป็นหมาที่มีใจประเสริฐกว่าคนบางคน..(โดยเฉพาะคนที่ทำร้ายมันได้ลงคอ)
  • ถูกต้องครับคุณchalampเห็นด้วย
  • :022: เห็นแล้วน้ำตาไหลเลยอ่ะ
    น่าสงสารมาก
    คนที่ทำมันแบบนี้เลวจริงๆ
  • ดูหน่อยเดียวเองเห็นแล้วขาสั่นเลย เค้าคงเจ็บปวดมาก ขอให้หายไว ๆ นะคะ
    คน ๆ เนี้ยใจร้ายมากจริง ๆ
  • โชคดีที่ตูตัดสินใจไม่คลิกไปดู
  • โถ่.. คุณอามาร์คเอาสักหน่อยดิครับ :015:
  • เผื่อคุณอาเห็นแล้วจะใจดีส่งอาหารไปให้มัน มันน่าสงสารมากจริงๆนะครับ :m40:
  • ขอให้โคตรพ่อโคตรแม่แม่งโดนกระทำหนักยิ่งกว่าหมาตัวนี้ 100 เท่า
  • รังแกสัตว์ ตบเด็ก เตะผู้หญิง ต่อยทอม ซ้อมดี้ ขยี้กระเทย ...คนพวกนี้น่ารังเกียจที่สุด

ปล.ไม่ได้เข้าไปอ่านนะคะ สันนิษฐานจากความเห็นอื่นๆเอาอะ ไม่อยากเข้าไปมันคงสะท้อนใจน่าดู -_-"
  • นี่คนหรือเหี้ยไรว่ะเนี่ย
    ไอสัดแม่ง มันเป็นแค่หมาธรรมดาๆตัวนึงแล้วอีกอย่างมันเป็นแค่หมาจรจัด
    มึงยังไม่สงสารมันอีกหรอ
    สันดานมึงนี่ยิ่งหว่าเหรี้ยอีกน่ะ
    มึงมาหมู่บ้านกูนี่คงโดนทืบตายไปล่ะ
    ขนาดรถรับซื้อหมามาที่หมู่บ้านกรูยังโดนไล่กลับไปเลยเพราะเขาเกลียดการฆ่าหมา
    นี่มึงทำถึงขนาดนี้ มึงคงตายตั้งแต่ปากทางหมู่บ้านแล้วแหละ
  • อนาจใจจริงๆ
    ยังมีการบอกว่าคราวหลังถ้าเจออีกจะเอาให้ตาย
    แน่นอก
    ฟลุ๊คเอ๊ย!!! หายไวๆน่ะ แล้วก็ขอให้เจอบ้านใหม่ไวๆน่ะ
    แน่นอกไปหมด... :022:
  • มองแต่มุมเดียวเลย คนที่มาด่าต้องอยู่ในสถานการณ์กับเขา แล้วรู้ได้งัยว่าหมาตัวนี้ไม่ได้วิ่งไล่กัดมอไซร์ทำให้เขาล้ม คนที่เอามาโพส จะมาบอกให้คนเห็นใจว่าหมาตัวนี้ไล่กัดเค้าทำให้รถล้มเมียเขาได้รับบาดเจ็บ ลองเอาสมองคิดกันบ้างว่าทำไมคนคนนึงถึงโมโหฟันหมาได้ขนาดนี้ คนที่ด่าเขาอย่างเดียวก็ขอให้เมียที่ท้องของท่านได้ประสบเหตุ รถล้มแบบเขาบ้างคนจะมีเมตตามากนะครับ ผมมองว่าหมาไม่รับการดูแลมันเลยไล่กัดเขามากกว่า มีใครเคยเห็นไหมว่า ถ้าเราขับรถผ่านแล้วหมาวิ่งตามเห่ามาคงมาทักทายเฉยๆมั่งครับ ลองคิดถึงคนที่ล้มบ้าง
  • สงสัยผีตัวบนแม่งเป็นผู้ชายคนนั้นน่ะ
  • ผมก้เข้าใจว่าเขาโกรธที่ทำให้รถล้ม แล้วอีกอย่างเมียเขาท้องแล้วมาล้มแบบนี้ แต่มันเป็นแค่หมาจรจัด ลงไปเตะลงไปทืบมันก้พอแล้วถ้าจะทำจริงๆ นี่เล่นเอาสปาต้าฟัน แล้วคนปกติดีๆที่ไหนมันพกมีดไว้บนมอไซตลอดเวลาล่ะครับ แสดงว่ามันพร้อมฟันคนอื่นอยู่แล้วด้วย ดูแค่นี้ก้น่าจะรู้เจตนาและสันดานของมันแล้วล่ะครับ อย่างที่ผมบอกว่าแม่งเหี้ยยิ่งกว่าตัวเหี้ยอีก
  • มีหน่วยบริจาคเงินช่วยเหลือน้องฟลุ๊คแล้ว
    หน้าจะมีหน่วย กระทืบไอ้คนฟันด้วย ซัก 2-3 คนก็พอ
    เอาให้หนัก ให้ฟันมันหลุด เวลามันส่องกระจกจะได้นึกถึงน้องฟลุ๊ค
    หายไวไวนะฟลุ๊คคค
  • ไอ้ห่า ก็หมามันไม่รู้เรื่องนี่ มันเป็นแค่สัตว์ตัวหนึ่ง ที่มนุษย์ทิ้งขว้าง แค่นี้ชีวิตมันก็เหี้ยพออยู่แล้ว
    มึงใช้สมองส่วนไหนคิดวะ
    รู้ว่าเมียท้องจะให้นั่งมอร์เตอร์ไซค์ทำแป๊ะไร มันอันตราย แล้วถ้าขับช้าๆ ระมัดระวังมันก็ไม่ล้มแล้ว นี่แสดงขับไม่แข็ง พึ่งหัดแว้นสิท่า
    แล้วมีด พกทำเชี่ยไร? ไว้ทำคลอดเมียรึไง
    แสดงให้เห็นถึงจิตใจ และเบื้องหลังครอบครัวและการเลี้ยงดูในวัยเด็ก
    หัดโทษตัวเองซะบ้าง โทษหมา ทุเรศชิบหายย
  • หาตัวไอ้คนที่ฟันหน่อยสิ ได้แล้วมาบอกด้วยนะครับ
  • เออ..แล้วมึงจะพกมีดติดรถไปด้วยทำเหี้ยไร แสดงว่าสันดานแม่งเหี้ยสุดๆ โจดแม่งคงเพียบ เลยต้องติดมีดไว้ตลอดเวลา ตอนรถแม่งล้ม ไอ้มีดเล่มที่แม่งพกติดรถไปด้วยน้าจะเสียบพุงแม่งซักที สาด....
  • อย่าไปด่าพ่อแม่เขาครับพ่อแม่เขาไม่เกี่ยว
    ต้องด่าและแช่งมันครับ เลวที่สุดในปีนี้
    ไอ้เหี้ยทำไปใด้อย่างไงไอ้สัตจะเอาไปกินละมั้ง
  • หมาตัดหน้า.. โทษหมา.. แต่ไม่เคยโทษตัวเอง"ประมาท"
    ถ้าหมามีความรู้สึกนึกคิดดีกว่าคน ..คงหลบให้ไม่ไปตัดหน้ารถ ให้รถชนหรอกครับ..
  • เออ เห็นด้วยกับน้าผีแม้งคงพกมีดไว้ทำคลอดเมีย ไอสาด นี่แม่งแค่มอไซนะยังพกไว้ ถ้าแม่งขับรถเก๋งแม่งไม่เอาลูกซองแฝดลงมากดเลยหรอวะ
  • กูว่าไอ้เหี้ยนี้ ใครขับรถปาดหน้ามันแล้วเบรคไม่อยู่แม่งคงเอามีดไล่ฟันเลยมั้ง ส่งสัยพวกเด็กแว็น ไม่มีหัวสมอง
  • แม่งเลวสันดาน เมียท้องให้นั่งมอร์เตอร์ไซย์ แถมหมาที่ตระกร้าอีกตัว ถนนนีัคงเป็นของมันคนเดียว สัตว์ คงเป็นพวกเด็กนรก แม่งพกสปาร์ต้าด้วย ต้องให้ตำรวจไปตรวจสอบ อาจมีประวัติไม่ดี
  • ถ้ามึงอ่านอยู่นะ กูก็มีสปาร์ต้าเหมือนมึง แต่กูเอาไว้ใช้เวลา ไปเดินทางแคมป์ปิ้ง ออฟโรด มึงคงไม่เข้าถึงปรัช [..] ญาของนักเลงมีดหรอก ไอ้สัตว์นรกอย่างมึง พวกกากเดนสังคม ทำได้แม้กับหมา