ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(เพิ่มรูป)***NEW STUD 2011***BROKEN BONE "RED RHINO"
  • ***NEW STUD 2011***BROKEN BONE "RED RHINO"
    SIRE: BROKEN BONE BIG BOI (DOUBLE REDRUM)
    DAM: BROKEN BONE BUDDHAFUL (BUDDHA DAUGHTER)

เปิดตัวพ่อพันธุ์ RED NOSE นะครับ ลูกรักผมเลยตัวนี้ 55555
    ว่าจะมาเปิดตัวนานแล้ว แต่สมาธิมัวแต่ไปจดจ่ออยู่กับการเตรียมงาน BULLY SHOWที่พัทยา

ท่านที่สนใจหรือติดต่อขอผสมไว้ก่อนหน้านี้ และผมขอผลัดออกไปเพื่อรออายุของมันไปก่อน ก็แจ้งความจำนงค์มาได้เลยนะครับ 1ตอนนี้อายุก็ 19เดือนแล้ว พร้อมเต็มที่กับหน้าที่ของพ่อพันธุ์ แล้วครับ 086-3699364/086-5333058 ผมยุสสส นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3790.jpg 103K
  • image

โชว์กรามปูดๆ เจ้านี่จี๊ดส์สุดๆ ต้องเอาให้เหนื่อยก่อน ถึงถ่ายรูปได้ เหงื่อเต็มตัวเลยตรู 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_3779.jpg 98K
  • image
    แหกๆ เน้นๆ อีกที ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_3776.jpg 87K
  • หมาปากแหกสวยจัด^^
  • image
    ไฟล์แนบ
    rhino.jpg 243K
  • image

รูปหมู่กับพี่น้อง ตอนอยู่ที่ BROKEN BONE KENNELS USA.
    ที่นี่เลือดเค้านิ่งจริงๆ เหมือนกันทั้งชุด...
    ไฟล์แนบ
    bros.jpg 84K
  • สุดยอดหมาแดงแห่ง ทะเลภาคตะวันออก เริ่มโตเป็นหนุ่มพร้อมจะมีเมียแล้วดีใจด้วยนะ "ไอ้แรดแดง"
  • image

โตมาอีกนิดครับ สังเกตด้านหลังบ้านเค้ายังมีก้อนน้ำแข็ง หิมะ อยู่เลย
    ขอบคุณ HUNTER เจ้าของ BROKEN BONE KENNELS.ที่ส่งรูปมาให้ตลอด
    ไฟล์แนบ
    rhino5.jpg 27K
  • อายุถึงคราวเสียว 555 ไงจอนนี่ เปิดซิงเลยเม็ดนี้ 555
  • มาถึงเมืองไทยใหม่ ตับแล่บเลย ไอ่แร่ดเเดง 555image
    ไฟล์แนบ
    rhino26.jpg 98K
  • image

image

PEDIGREE ครับ สายปึ้กๆ แน่นๆ ไว้เอามาเล่นกันครับ พร้อมรูปพ่อกับแม่
    ไฟล์แนบ
    jk.jpg 101K
    boi@buddha.jpg 67K
  • นี่มันปลากะโห้รึเปล่าครับ ปากใหญ่มากกกกกกกก
    ท่าทางจะจี๊ดน่าดู สวยครับพี่ยุทธ

เมื่อวันอาทิตย์ GS ใครไม่รู้ แซงรถผมไปแถวบายพาส ซิ่งน่าดูเลย

แต๊ก
  • image

BIG BOI & HUNTER
    ไฟล์แนบ
    big boii.jpg 107K
  • image

image

BUDDHAFUL & HUNTER
    ไฟล์แนบ
    buddhafull.jpg 35K
    budhaful.jpg 46K
  • image

NATAS....

image

HAZE......
    ไฟล์แนบ
    natas.jpg 66K
    haze.jpg 75K
  • สวยทุกๆตัวเลยครับพี่
  • สวยมากๆคับ ป๋ายุทธ
  • image

BUDDHA......

image

LOLA.......
    ไฟล์แนบ
    buddha.jpg 109K
    murphy lola.jpg 122K
  • BUDDHA...... หมาที่ไหนครับพี่ยุทธ
  • image

REDRUM.....
    ไฟล์แนบ
    redrum.jpg 69K
  • คอก MURPHY LAW ครับ คุณ KRIANSAK
  • ที่พี่ยุทธ เอาลงมาให้ดูนี่ ผมว่ามีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย เทพๆทั้งนั้น
  • image

THE DUKE

image

FOXIE ROXIE
    ไฟล์แนบ
    theduke2.jpg 37K
    FOXIE8-4.jpg 17K
  • ปล่อยทีเด็ดอีกแล้วหรอ
    จารย์ยุสสสสส
  • รูปทั้งหมดก็เท่าที่รวมได้จากในใบเพด ของ RED RHINO หละคับท่าน....
  • ชอบๆ ชอบครับพี่ยุทธ มีรูปเท่าไหร่เอามาแบ่งผมชมมั้งครับ 55+ ขอบคุณครับ
  • image

CAMELOT 'PIT CHIEF

พูดเกินไป น่า VESPAPINK...
    ไฟล์แนบ
    cheif3.jpg 86K
  • สวยงามมากพี่...
  • มันมาแล้ว...!! แดงเพลิง ลำนาราย
    ได้ข่าวเปิดตัวครั้งนี้เจ้าของบอก ไม่เกิน 3 แม่..!!
    สายเลือดแบบนี้ คอหมาแดงที่รักในการพัฒนาอย่าพลาด

Big Chill การันตี..
  • สุดๆๆๆๆๆยอดเลยครับพี่ 555555
  • สวย ๆ อีกแล้ว ได้เห็นรูปกันซะที รอมานานแล้วพี่ยุส
  • เออเช็ดเข้ ลืมไปเลยว่ามีหมาตัวนี้อยู่ในโลก ฮ่าๆๆๆ

หมาตัวไม่มีความเห็น เดี๋ยวแมร่งหาว่าตูเชียร์พวกตัวเองอีก ไปไล่ดูสายเลือดเอาเองก็แล้วว่าสายแมร่งแน่นขนาดไหน แค่มีชื่อคอก Camelot อยู่ในเพดก็น่าจะพอการันตรีได้บ้าง
  • ก็แมร่งงาม เจงๆ นี่หว่า
  • เฮียเอาไปซ่อนไว้ในฟินเหรอถึงเพิ่งเจอ...ปล่อยให้เด็กมันมีอนาคตบ้าง..
    ไข่มันจะเป็นหินอยู่แล้ว....555 จะ ถูก-จะ แพง ขอแดงไว้ก่อน..ฮิ้วๆ
  • งามโครตตัวนี้ :063: :063:
  • สายเลือดแน่นๆ หมางามๆ เจ้าของรูปหล่อ แจ่มเลยครับพี่ยุทธ :m01:
  • อ้าว..ไงแต๊ก GS ลำนั้นพี่เงอะ พอดีปวดอี้ รีบหวดกลับบ้านอะ 555

บิ๊กชิวพูดแบบนี้ ผสมให้ฟรีตัวนึงไป 555

คนนี้ครับ WEAPON SEABOY ทวงรูปผมมานาน อย่างที่บอกไว้อะัครับ สมาธิไปจดอยู่แต่การเตรียมงาน วันนี้ปล่อยของ

คนที่ผมดีใจที่สุดไม่ใช่ใครครับ มาเฟียและเฮียใหญ่ เทพของวงการหมาแดงทั้งสองที่แวะมาทักทาย ส่วนผมยังต้องศึกษาจากพี่ทั้งสองท่านอีกเยอะ.....

อันนี้รูปสมัยยังกระเตาะ เป็นแนวทางของลูกๆมันได้ คร้าบบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    rhino8.jpg 52K
  • image

BANNER ของ PAPA&MAMA
    ไฟล์แนบ
    BannerFrontPage-600x391.jpg 30K
  • งวดนี้ไม่มีชาวต่างชาติขาขาวมาเดินจูงเหรอคะ ^^
  • สวยดี แต่ถ้าผสมฟรีจะสวยมาก กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก
  • ิัอันนี้มันเรสโนสแบบเตี้ยล่ำ อย่างนี้เค้าเรียกว่า บูลลี่ ด้วยหรือเปล่า หรือเรียกว่า Redbully
    ถ้าจะผสมกับแม่ที่เป็นบูลลี่ธรรมดาจะได้มั้ย??
  • ตัวนี้บอกได้คำเดียว......สุดยอด
  • ไปเยือนถึงถิ่นนึกว่าจะได้ยลโฉมตัวจริงๆ วันหน้าไปขอผสมราคาพิเศษเน้ออ้าย55
  • image

ชาวต่างชาติที่ปุ๊ บอก เค้าลาไปย่างกุ้งอะ 555

ขอบคุณน้าผีที่ถามนะ ครับ ....
    REDRHINO เป็นหมาแดงเลือดร้อยเลยนะครับ แต่เป็น STYLE ที่ถูกพัฒนามาให้ทันสมัยขึ้น
    ถามว่า ผสมกับบูลลี่ได้มั้ย ? ขอตอบเลยนะครับ ว่าถ้าผสมผมก้ได้เงิน แต่ผมขอแนะนำว่า "ไม่ควรทำอย่างยิ่ง" เพราะลูกหมาที่ได้จะคาดหวังได้ยาก คือ หลุดง่ายนั่นเอง จะให้ดีผมขอที่เป็นหมาแดงRED NOSEเต็มๆจะดีกว่า อย่างสายเลือดดีๆในเมืองไทยตั้งแต่สายไทเกอร์ หรือ ทาง RED RAMA III พวกนี้ แจร่มยิ่งนักหละท่าน .....

สวัสดีท่าน LAMPHUN วันงานก็อยากเอาไป แต่ผมจะยุ่งกะงานโชว์ซะเยอะ กลัวมันจะลำบากสิท่าน ไว้มาละกัน เด๋วราคาพิเศษ 35 ให้ แบบก๋วยเตี๋ยวอะ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7688.jpg 73K
  • image
    BUDDHAFUL แม่ของ เจ้าแร่ด อีกภาพสวยๆ
    ไฟล์แนบ
    Buddhaful_2010-306x351.jpg 29K
  • image

ตัวนี้พี่น้องครอกเดียวกันกะ RED RHINO ครับ
    ชื่อ BROKEN BONE BADBOI ตัวนี้ไปอยู่ BAHAMAS
    ไฟล์แนบ
    badboi4.jpg 112K
  • image

image

image
    นี่ก็ตัวผู้ พี่น้องครอกเดียวกัน เหมือนกัน BEASTIE BOI เจ้าตัวนี้ HUNTER เก็บไว้เองครับ
    หัวสวยมากๆ แต่เค้าว่า RED RHINO เค้าสวยสุด 555
    ไฟล์แนบ
    beastie1.jpg 77K
    beastie0.jpg 61K
    beatie8.jpg 50K
  • image

image

สาวน้อยหนึ่งเดียวของครอกนี้ครับ LIL ' PUMPKIN ตัวนี้อยู่ เมกาครับ สาวน้อยตัวเดียวของชุดนี้ หุ่นเธอสวยจริงๆ เลย แหม.....
    ไฟล์แนบ
    pumpkin3.jpg 84K
    pumpkin5.jpg 80K
  • ที่เอารูปพี่น้องร่วมครอกมาให้ดู ก็อยากจะให้เห็นแนวทางการทำว่า ลูกสุนัขถ้าไม่เหมือนพ่อ
    แล้วไปเหมือน ลุง ป้า น้า อา จะออกมาเป็นยังไง เผื่อเป็นข้อมูลให้กับท่านที่สนใจได้ครับ

ตอนBREED อีกสักรูป และรูปตอนชุดนี้เล็กๆครับ ให้เป็นกำลังใจกับคนทำหมาแดง ...

image

image
    ไฟล์แนบ
    uio.jpg 116K
    BBBpups2.jpg 24K
  • สวดยอดเจรง ๆ เลยลวกเพลี่ย :D
  • โอ้แดงเทพๆ ในที่สุดก็เปิดซะทีนะพี่

ไว้หาตัวเมียดีๆไปเปิดซิงเลยนะพี่ท่าน จองๆๆๆๆ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    156.jpg 210K