ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"พิทบุล เทพ เหยียบ เมฆ"
  • พอดีไปเจอมาคับ มันเก่งจริงๆๆๆ ........
    เรียก ว่า เทพ เลยก้อว่าได้ :013:

• ดูแล้วเพลิน..
  • เก่งจริงๆ
  • ใช่คับพี่ Auun ดูแร้วเพลินจริงๆๆ ผมเพิ่งเปิดเจอ ส่วน ใหญ่ จะเจอ พวก คอลลี่
    ที่เล่นเกมนี้ เป็นประจำ ........ พอเจอพิทบุล ๆ มันก้อใช่ ว่าย่อย ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ชอบชุดวอร์มขายาวที่หมาใส่อะอะ ใส่แล้วน่ารักดี
  • ที่มาของชุด วอร์ม คับ คุณAngie
    ดูท่า เจ้าของจะชอบ ภาพยนตร์ เรื่อง rocky และบทเพลง อมตะเพลงนี้ ที่ คอมวยชอบกัน
    เจ้าของเลยเรียนแบบอ่ะคับ แต่หน้ารักมากๆๆๆๆ
    ถ้าคุณAngieเคยดู ภาพยนตร์เรื่องนี้ เขาเรียนแบบเกือบทุก ช็อต ฮ่าๆๆๆ

• วิดีโอส่วนหนึ่ง ของภาพยนตร์เรื่องนี้

• Rocky เล่นโดยสากกะเบือ1 ซิลเวสเตอร์ เคยดูค่ะเล่นได้หน้าเดียวจริงๆ ฮ่าๆๆ
  • สุดยอดเลยครับ นับถือจริง ๆ มันเก่งเทพ
  • Angie 2:00PM Permalink Rocky เล่นโดยสากกะเบือ1 ซิลเวสเตอร์ เคยดูค่ะเล่นได้หน้าเดียวจริงๆ ฮ่าๆๆ

แต่ หล่อเท่ คับ คิๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆ มีคลิป เด็ด ของ rocky ด้วย ลอง ถาม พี่เต็ก เจ้าเบิกดูคับ คิๆๆๆ

ถ้าพี่เต็ก กรุณา ให้ เพื่อนๆๆ ชม คิๆๆๆๆ
  • อยากดูคริปสุนัขกัดกัน
  • เก่งมากเลยดูแล้วชื่นชมครับ
  • สีเหมือนกันเลยยยย
    กับลูกสาวผม :-D
  • ผมว่าโคตรเทพเลยครับ
  • เก่งโคตรๆๆเมื่อใดที่พิทบูลบ้านเราทำใด้อย่างนี้ สังคมคงเลิกมองแต่ความโหดร้ายของมัน เอาใจช่วยผู้ฝึกพิทบูลกิจกรรมทุกคนครับ =D>
  • คุณตี๋ เอาให้ได้อย่างเค้านะ ผมเอาใจช่วย
  • เหอๆๆ คุณเอ็ก ไม่ใช่ง่ายๆๆ นะ แฮะๆๆๆ

แต่น่าสนุก คับ ^ ^
  • รอดูคุณตี้อยู่ครับ
    ติดตามผลงานมาหลายคลิปแล้ว
    สู้ๆครับ :o043:
  • เจ้าของต้องเก่งและมีความสามารถพอตัวเลย ทั้งท่าทางต่างๆ เหมือนเต้นบีบอยเลยอะ ฮ่าๆ
  • นี่แหละ PITBULL ของแท้ ชอบหว่ะ