ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยน้องฟลุ๊คด้วยคร้าบ
  • น้องหมาจรโดนคนใจร้ายใช้มีดสปาต้าฟันคอซ้ำแล้วซ้ำอีก ตามด้วยไม้หน้าสาม
    มาขอความเมตตาจากเพื่อนๆค่ะ ได้โปรดช่วยน้องด้วยครับ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10591755/J10591755.html
  • ได้รับ fwd mail มาอีกทีครับเห็นแล้วไม่กล้าดู
  • มีคนโพสแล้วจร้า
  • ถามใจตัวเองดูว่าจะทำยังไงกลับ น้อง ฟลุ๊ค เเต่ผม อยาก ช่วย น้อง ฟลุ๊ค นะ
  • สงสารครับ
  • ดูก่อนหน้านี้แล้ว และก็สาปแช่งมันไปแล้วด้วย คุณblavkapple8 สบายดีป่ะยัง เจ้าของลาวายังจำกันได้มั๊ย
    แล้วตอนนี้เพื่อนยังนำเข้าเนื้อแกะอยู่อีกป่ะ เด็กๆที่บ้านอดมาหลายเดือนแล้ว
  • จิตใจคนเราทำไม่ได้โหดร้ายอะไรขนาดนี้ครับ
  • มันทำกันเกินไปแล้วครับ...คนที่ทำแบบนี้ได้นิสัยคงไม่ต่างจากสัตว์เท่าไหร่หรอก..สักวันขอให้มันโดนแบบนี้บ้างจะรู้สึก......น้องหมาจิตใจเข้มแข็งมากครับ...พี่ขอเป็นกำลังใจให้น้องหายไวๆนะครับ
  • ผมว่าน่ะเขาคงจะเป็นห่วงเมียกับลูกในท้องมาก (แต่ก็ทำเกินกว่าเหตุ) ถ้าเป็นพวกคุณจะทำยังไงกัน
  • ถ้ามองในมุมกลับ สุนัขตัวนี้อาจจะชอบวิ่งไล่รถประจำ จนเกิดเป็นความโกรธแค้น เพราะภรรยาเขาตั้งครรภ์ เราก็เคยเจอวิ่งไล่ซะจนรถแทบล้ม ไล่ก็ไม่ไป ถีบก็จะงับขา วิ่งตัดหน้าไปตัดหน้ามา จะชนก็ไม่ได้กลัวล้ม แล้วนี่ภรรยาเขาตั้งครรภ์อีก มองหลายๆมุมดีกว่า โอเค เขาทำเกินไป แต่บางคน บางช่วงอารมณ์ ถ้าเมียเค้าแท้งล่ะ ใครจะรับผิดชอบ
  • อย่ามองอะไรตามคำบอกเล่าด้านเดียว บางอย่างเราก็นึกไม่ถึง หมาร้ายๆก็มี เหมือนคนร้ายๆก็เยอะ จริงอยู่ที่มันเป็นสัตว์ไม่รู้เรื่อง แต่หลายๆคนน่าจะเคยเจอหมาประเภทไล่รถ ไล่เอาเป็นเอาตาย จนบังคับรถไม่อยู่ พอเกิดเรื่อง ไม่มีเจ้าของ พอทำร้ายมัน ก็ว่าใจร้าย ลูกเค้าอยู่ในท้อง เค้าย่อมห่วงย่อมรักเป็นธรรมดา มาโพสในเวบคนรักหมาแบบนี้ ย่อมต้องมีคนร้อนแทน แต่ถ้าเป็นคุณล่ะ ลูกคนแรกอยู่ในท้อง โดนหมาวิ่งไล่ทุกวันโดยไม่มีเจ้าของมาปราม แล้ววิ่งไล่แบบไหน ถึงทนไม่ไหว ทำขนาดนี้
  • ถ้ารถล้ม ลูกเค้าแท้ง คุณจะสงสารใคร ?
  • เมียแท้งกูรับผิดชอบเอง เดี๋ยวกูทำใหม่ให้ก็ได้ว้าาาา
    แล้วน้องฟลุ๊คกูใครรับผิดชอบหละเล็กแล่ง
  • โถ่ หมาไล่ก็เล่นเจ้าของ
    หมาไม่มีเจ้าของ ก็ไล่เตะมันก็พอ ไม่เห็นต้องใช้มีดเลย ก็แค่หมา ปัดโถ่ ถ้าไอ้นั่นมีเรื่องกับผม แม่งคงขับรถถังมายิงผมเลยละมั้ง
  • โหดจริงๆกับหมามันยังทำ
  • จะรอดูไอ้คนที่โดนหมาไล่รถล้มลูกมันตาย แล้วทำใหม่ กูขอให้มึงเจอจริงๆ สาธุ ขอให้เกิดกะมึง
  • มึงจะรอที่ไหนฮะ ไอ้ควาย
  • รอที่รูแม่มึงไงไอ้สัด
  • แล้วแม่กูคนไหนมึงรู้มั้ย?
  • แม่มึงๆยังไม่รู้ เอ๊ะ หรือไม่มีวะ
  • โฮ๊ะ คุยกับมึงไม่รู้เรื่องหวะ ปัญญาออ่นป่าววะ ไปอ่านมาใหม่ ให้ผู้ปกครองน้องมาช่วยแปลด้วยก็ได้
    "แม่มึงๆยังไม่รู้ เอ๊ะ หรือไม่มีวะ" (ทำเสียงแบบตุ๊ดด้วยนะ)
    น้องฟลุ๊คใกล้หายแล้ว ดีใจด้วยนะฟลุ๊คเอ้ย
  • 555ไอ้ผีปัญญาอ่อน แม่มึงก็คนที่หมาจรจัดวิ่งไล่แล้วแท้งไง ส่วนมึงก้อสัมภเวสี55555
  • ใครไม่รู้จักแม่เด๋วให้ยืมแม่พันธ์ ดูดนมด๊วบๆ