ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หยกไหนล่ะรูป meeting คลอง 6
  • หยก ช้วยลงรูปมีตติ้งให้ดูหน่อยอยากเห็นเต็มแก่แล้ว
    หรือว่ายังเมาค้างอยู่ เห็นใจคนที่รอดูอยู่บ้าง กลับมาจากทำงานผม
    ก็ดิ่งมาที่คอมเลย เลยโดนเมียบ่นไปซะหนึ่งดอกว่า "ดูแต่หมาอยู่ได้ไม่
    เบื่อบ้างหรือไง" ผมเลยสวนกลับไปทันทีว่า "เบื่อเธอนั้นแหละมากกว่า"
    (ในใจ) :012:

ตัวเมียที่บ้านผมประมาณ5เดือน (อย่าเลียหูพี่หนูเฉีว)
    ดู ไอ้โชกุนมันเลียงต้อย
    ไฟล์แนบ
    10022009(015).jpg 32K
  • 555 บ่นในใจดังๆเรยเนาะ
    มารอดูรูปเหมือนกันครับ
  • เดี๋ยวครับหยกไม่มีกล้อง เดี๋ยว รอไฟล์ จากช่างกล้องของเราก่อนแล้วจะได้ชมกัน คงพรุ่งนี้นะครับ พี่โจ พี่โอ๋
  • คร้าบบบผม
  • ดีครับ P' VIGO ไม่ได้ยนโฉมเจ้า ฟีโร่ นานแล้วครับพี่ คิดถึ้ง คิดถึง:o001::o001:
  • :o001: นั่นสิครับ เจ้าฟิโร่ เป็นอย่างไรบ้างล่ะครับ
  • ลูกพี่j088กลับมาแล้วเหรอ
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    166.jpg 64K
  • รออีกซักวันนึงนะครับผม

ไม่มีเวลาเอามาลงเลยครับ
  • ผมยังไม่ได้กลับเมืองไทย ถ้ากลับไปผมจะโทรหาแน่นอน
    รูปที่ผมอัพให้ดู ได้มาจากคนอื่นที่เข้าไปดูไอ้โชกุลที่บ้านผม

นังมะลินี้มันสวยดีนะ บำรุงให้ดีๆ ลูกออกมาจะได้สมบูรณ์
    ผมรอดูอยู่ว่าจะมีแดงๆสักกี่ตัวเพื๋อว่าจะข้อแบ่งไว้บ้าง
    เรื่องเงินผมไม่มีปัญหา ( ติดไว้ก่อน ฮ่า ฮ่า ):002::002:

ปล.โซ่ที่คร้องคอหมาปรับปรุงหน่อนนะ:028: หมาออกจะสวยลงทุนหน่อย
  • พี่ หยก ว่า ไอ้ข้าวเหนียว(ตัวแดงอ่ะ) มันลํ่า ออกแนวอ้วน

แต่มันไม่มีเพ็ด 555+ ได้มาจาก จจ. ต้นสายปลายทางมาจากไหนห็ไม่รู้ เหอๆ
  • ไม่มีใบก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าเราไม่รู้ว่าเป็นลูกของพ่อแม่ตัวไหน

เวลาทำลูกที่จะให้ได้ตามความต้องการของเรา ก็จะยากขึ้นด้วย

มะลิตัวข้างบนเป็นหมาที่ผมเพาะเอง พ่อแม่สายเลือดดีทั้งคู่

แต่มะลิเป็นตัวที่เล็กที่สุดในคอก และเหมือนแม่มากที่สุด