ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ลองเอาไปวางดูทำฟุ้งได้แค่นี้เพระต้นฉบับเขาทำสกรีนบางมาimageimage
    ไฟล์แนบ
    rb.png 135K
    rb2.png 114K
  • test ขอบคุณมากพี่ เอาไว้2แบบเผื่อเจอแบคกราวทึบๆimage
    ไฟล์แนบ
    b1.jpg 282K
  • คิ้มหายก็ดีแล้ววว555+
  • เอารูปมาฝากบรรยากาศขณะขับรถไปพัทยาimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 246K
  • ชิลๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 221K
  • มีรูปไอ้ไอซบ้างป่าวตอนพี่อ๊อดประกวด
    น้าอ๊อดเอารูปมาลงหน่อย
  • ไม่มั่นใจ ไปงานนี้ของไม่ครบก็เซงพอละ ฮ่าๆๆ
    แต่ไปได้แสงดีๆๆก็แจ่มimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 243K
  • เบื้องหลังความสำเร็จimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 172K
  • [-( image
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 276K
  • เดี๋ยวรอกล้องน้าอ๊อดกล้องพี่ไม่มีรูปไอ้ไอซเลยแต่งานนี้แสงดีมากๆ
    ไอ้ตัวล่างแม่งเจ๋งวะเดินแม่งทั่วงานimageimage
    ไฟล์แนบ
    b21.jpg 182K
    a1.jpg 156K
  • ฮ่าๆๆตัวเก๋า
  • เก๋าจริงหมาแดงเห่ามัน มันยังนิ่ง
    พี่ตั๊มทายซิใครเอ๋ยimage
    ไฟล์แนบ
    strikebutton.jpg 113K
  • อีคิมยังไม่หายดีเลยยังสงสารมันอยู่image
    ไฟล์แนบ
    444.jpg 272K
  • หายจัดไป ทะเลซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    kim4.jpg 290K
  • คุณ jikopathum บ้านอยู่ตรงไหนครับ วันไหนผมไปปทุมอยากจะแวะไปเยี่ยมชมครับ
  • อยู่ลาดหลุมแก้วเลยมาประมาณ10กว่าโลพี่
  • 55+ ขอโทษทีครับ ถามหลายที่ไปหน่อย
  • ฮ่าๆๆ แดงๆแบบนี้มันพี่หมวยชอบฮ่าๆๆๆ ส่วนไอ้ตัวนี้คุ้นๆแต่จำชื่อไม่ได้ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่คอมเพิ่มเอาไปฟอร์แมทเสร็จ เพิ่งจะได้เปิดเข้ามาโหยกระทู้อย่างเยอะเลยฮ่าๆๆ
    ตามไม่ค่อยจะทัน
  • อ้นว่านะส่วนตัวเลยละกัน ลดน้ำหนักคิ้มหน่อยดีกว่าครับ อายุกับน้ำหนักมันไม่สัมพันกัน ผิดกับต๊อบไม่นิด ตัวหนักแต่โครงส้ราง มันรองรับไม่ไหว อาจเกิดแบบนี้ขึ้นได้ และอาจจะเป้นสาเหตุที่ทำให้ขารับน้ำหนักตลอด จึงหายช้ามากกว่า ลองลดๆๆดูก่อนดีกว่าพี่เป้
  • พี่เอ็กหวััดดีครับพี่ ฮิฮิ
  • ตาไอ้เรดบูลพี่ตั๊มเมื่อวานต้มปลาสวายให้หมากินซัดเรียบทุกตัว
    ราคาถูกดีโลละ40บาท บำรุงขนด้วย555+image
    ไฟล์แนบ
    203452.jpg 218K
  • งวดหน้าเผื่อเหลือเพี่อขาดนะมุก Elmetacin เอลเมทาซิน ฉีดบรรเทาอาการปวด

รูปบรรยากาศพัทยาทำไมมันเศร้าๆจังอ้น มีแบบบรรยากาศครึกครึ้นมีบ้างไหมเอ่ย
  • หวัดเด่คร้าบ เพ่ๆน้องๆชาวปทุมฯทุกคน ไปพัทยามาคงมันกันหน้าดู หน้าอิฉาจิงๆ
    เด่ใจกับท่านมุกด้วยนะคร้าบไอตอฟไม่ทำให้ผิดหวังจิงๆมาเด่มักมั๊ก สุดยอดๆๆๆ
    อ้นไม่มีรูปบรรยากาศในงานมาให้ชมบ้างเหรอขอชมหน่อยเด่
  • วันนี้มาทำงาน บ้านตรงข้ามแม่งไปแจ้งนิติบุคลว่าหมาเสียงดัง ขี้เหม็น โทรเลยไปหานิติบุคล ว่าเหม็นตรงไหนเก็บใส่ถุง2ชั้น ถามคนเก็บขยะได้ หมาเห่าก็ต่อเมื่อปล่อยออกมาขี้กับตอนกลับบ้าน และก็คนแปลกหน้า ที่ดังนั้นมันหมาข้างบ้าน 10บ้านเลี้ยงซะ8บ้าน มันต้องเข้าใจ และทำไมต้องมาเป็นบ้านตูบ้านเดียว นิติถามว่าเลี้ยงเยอะไหมบอกเลข้างบ้านซ้ายขวาเลี้ยงหมดข้างบ้านดังกว่านี้อีกเห่าเป้นบ้าเป็นหลังด้วยหอนด้วย 5 เวลา นิติเลยบอกว่าถ้าไม่มีการรวบรวมรายชื่อก็ทำอะไรไม่ได้ เราก็เลยบอกนิติว่า ถ้ามาแจ้งอีบอกเลยว่ามาคุยกันนิติบอกว่าจะเป็นตัวกลางให้ เราจะพาไปตามบ้านที่เลี้ยงหมาใกล้ๆกันและให้นิติไปบอกทุกบ้านดูว่ามันจะทำได้ไหมเหมือนที่มันทำกับเรา ถ้าทำได้จะยอม แต่แค่มาบอกเราเองตรงๆยังไม่กล้าเลย และกับคนอื่นจะกล้าหรือ กล้ากับเราบ้านเดียวเห็นตูเป็นเด็กหรือไง เดียววันนี้แม่งโดนแน่ๆตะปู!!!!!!
  • ผูกมิตรไว้เสียงจะเงียบเองพี่ เปลี่ยนจากตะปูเป็นปูนึ่งดีกว่าเอาไปฝากเค้าเลย
  • คงไม่เงียบถ้าเงียบมันเงียบนานแล้ว มันเกลียดหมา

• หวัดดีคับทุกท่าน...หายไปหลายวันเลยเข้ามาก็ขอระบายซะหน่อยนะ..อิอิ
    ......วันงานเซ็งเลยไม่ค่อยได้เดินไปซุ้มต่างๆเลย..เฮ้อ!รถดันเสีย..ซะเนี้ย!
    ..ไอ้เราก็คิดว่าซ่อมนิดหน่อยก็คงหาย..เเต่สุดท้ายก็ไม่หาย..ยาวเลยทีนี้...ต้องไปตามช่างมาดู..เเละก็ลากไปอู่
    สุดท้ายก็ไม่เสร็จ...ต้องหาห้องพักอีก..ใจก็คิดว่าหมาที่บ้านกูจะกินอะไรว่าเนี้ย!ถ้าเราไม่กลับ...เล่นซะเครียดเลย
    ...ส่วนน้องไอส์เราก็นอนที่อู่เลย....สรุปเเล้วรถซ่อมเสร็จตอนตี 2 วันจันทร์.. ถึงบ้านตี 4 มาถึงรีบให้ข้าวหมาก่อนเป็นอันดับเเรกเลยกว่าจะเสร็จก็ตี 5 พอดี อาบน้ำไปทำงานต่อเลย....อิอิ
    ......นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า"อย่าไว้ใจช่างที่เราทำรถประจำจนเกินไป"
    .....ปล.รถเสียเกิดจากช่างปากซอยบ้านต่อพัดลมหม้อน้ำให้เเบบห่วยๆ..ไม่มีรีเรย์ พ่วงสายไฟกลับพัดลมตัวเก่าเฉยเลย....ทำให้สายไฟละลาย ฟิวส์ขาด..กล่อง ECUเพี้ยนไปเลย.....เป็นบทเรียนราคาเเพงมากๆ
    .....เเต่ไม่เป็นไรคับถือว่าเป็นประสพการณ์.....เป็นเพราะเราไว้ใจเขาเกินไป...
    .................อ่านเล่นๆนะอย่าคิดมาก...อิอิอิ

• ฝากให้พี่หมวยหน่อยพี่ตั๊มคิดว่าโดนแน่ๆ

• มาถึงที่งานยังไม่ 7 โมงเช้าเลย...คนเเรกของงานเลย...image
    ไฟล์แนบ
    DSC03299.JPG 281K
  • อยากทำคอกแบบนี้จังเลย
  • มีรูปงานป่าวพี่อ๊อด ศรันยูมาก่อนเค้าเรยนะ
  • อ้นไม่ได้ถ่ายเลยครับพี่ก๊อฟ มั่วแต่ดูหมา งานนี้ไปดูจริงๆๆครับ ฮ่าๆๆ
  • มีตังก้ทำได้พี่มุก555+
  • นั่นแหละประเด็นตอนนี้ปลูกต้นไม้รดน้ำไปก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    t5.jpg 294K
  • ได้เวลาฟิตอย่างจริง ไปงานด๊อก โชวแล้วววววววววววววววว
  • งานใกล้บ้านสบายเลย10นาทีถึงไปทุกปีอยู่แล้ว
    งานนี้ของถูกเยอะมากทั้งสายจูง โซ่คอimage
    ไฟล์แนบ
    j42.jpg 103K
  • อยากไปว่ายมั้งคับพี่image
    ไฟล์แนบ
    999.jpg 70K
  • อากาศร้อยอย่างนี้ว่ายไม่ยอมขึ้นกันเลยละimage
    ไฟล์แนบ
    รวมมิตร 087.jpg 179K
  • หวัดเด่ครับชาว ปทุมฯ
    เพ่อ๊อด ไอ้ตัวบนรถสวยอะเพ่ แจ่มๆ
  • จำไอ้ ice ไม่ได้เหรอก๊อป....อิอิ
  • ใช้ตัวที่ผมไปเจอใต้มอเตอร์เวย์คลอง5ป่าวเพ่ ถ้าใช้จำไม่ได้เลยเพ่
    มาดีก่าเดิมเยอะเลยดูหนาขึ้นสวยเลยอะเพ่แจ่มๆๆ ว่างๆแวะไปเล่นที่ คลอง3บ้างนะเพ่
  • เพ่เอกเป็นไงบ้างสรุปมีเครื่องไปขอนแก่นป่าวเพ่
    อ้นวันหยุดไปฟิตที่ไหนเนี่ย เอาเลยจัดหนักไปเลย
    อิฉามุกจิงๆพาเด็กไปว่ายน้ำแก่ร้อน ของผมนะมันไม่เข้าใกล้เลยอะน้ำ
  • ก็อ้วนขึ้นมาหน่อย...เดี๋ยวกะว่าจะนัดเจอกันอีกซักครั้ง...ใกล้ๆเนี้ยเเหละ..ว่าไง?
  • OK เพ่ ขอเป็นวันหยุดเสาร์ - อาทิตย์ และกัน จะได้สะดวกหน่อย
  • ฝนตกแต่หัววันเลย ถ้าวันหยุดตกแบบนี้ท่าจะดีนะครับฮ่าๆๆๆ นอนกันสบายเลย
  • ของผมพึ่งตกคับพี่ตั้มไม่มีที่ให้หมาวิ่งเลยคับพี่
  • เป้...ช่วยหาสถานที่มิตติ๊งหน่อยเร็ว!
  • มุข ถ้วยงานลพบุรี แบบนี้ โอ ป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    249626_199888803389298_100001045406182_534203_8164095_s.jpg 6K
  • จัดยังไงวันไหนบอกด้วยนะครับเผื่อเอาไป วิ่งเล่นฟิตแถว ม.รังสิต ไม่ปล่อยให้วิ่งเล่นด้วยกันแล้วนะครับ เสียว555+