ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานปั้นมาแล้ว
  • เป็นไงบ้างครับ ติชมได้ครับ
  • ทำไมโพสรูปไม่ได้ ขอคำแนะนำด้วยครับ
  • เอ่อ 1.คลิ๊กแนบไฟล์ 2.Browseรูปมาลง 3.คลิ๊กแทรกภาพ แล้วโพสครับ
  • ขอบคุณครับ ลองดู
    ไฟล์แนบ
    DSCF7192.JPG 58K
  • ทำไมมันเป็นรูปเล็กนิดเดียวครับ
  • กดเลือกไฟล แล้วกดแทรกภาพครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF7192.JPG 58K
  • งานระดับเทพ ชอบหน้ากากด้านซ้ายมือ
  • นี่ซิครับของจริง
  • สวยมากครับพี่
    สู้ๆครับ
    สุดยอดจิงๆ :063:
  • มีเบอร์ติดต่อไหมสนใจงานครับ
  • หลังจากปั้นงานชิ้นเล็กๆมาระยะหนึ่งแล้ว คราวนี้ลองปั้นขนาดเท่าจริงดู ชิวาวาสักตัว และก็ต่อด้วยพิทบูลขนาดเท่าจริงอีกสักตัว สนใจงานคุยได้ครับ enter_pitbull@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    DSCF6963.jpg 63K
    DSCF7226.JPG 67K
    DSCF7190.JPG 56K
  • ฝีมือยอดเยี่ยมจริงๆครับ
  • หายไปนานเลยนะครับพี่ แล้วสายกัดอีกตัวเป็นไงบ้างครับ อยากเห็นรูปใหม่ของเจ้าสายกัดจัง
  • image
    ขอบคุณทุกคำชมครับ สายกัดเจ้าSIBSAM มันจากผมไปแล้วครับเหลือไว้เพียงความทรงจำและ หน้ากากครอบปากอันนี้แหละครับ ส่วนที่ปั้นชิวาวา ก็ปั้นให้เจ้า"ตัวเล็ก" เจ้าหมาแก่(11ขวบ) ของผมเองครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF7191.JPG 68K