ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE FALCONPIT TEAM TANKS FORPATTYASUPERBULLSHOW2011
  • นี่คือผนงานของพวกเราชาว THE FALCONPIT ถึงจะเป็นผนงานที่ได้น้อยแต่เป็นผลงานที่พวกเราภูมิใจมันเป็นผลงานรางวัลที่สำคัญงานนึงก็ว่าได้และพวกเราจะพัฒนาผลงานของเราให้ดีอีกต่อไป
    และต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกๆคนที่เป็นกำลังทำให้งานนี้เกิดขึ้นมาได้image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2736.JPG 73K
  • เดี๋ยวจะเอาภาพมาให้ชมกันอีก
  • เป็นแรงใจ...ให้อีกแรงครับ
  • ยินดีด้วยครับท่าน
  • ยินดีด้วยคับท่าน :063:
  • เยี่ยมครับ :006:
  • ยินดีด้วยครับ ในงานอยู่ข้างๆกันแทบไม่ได้คุยกันเลย อยู่ไม่ติดบูธเลย ว่างๆคุยกันครับ :-D
  • โอ้ สวยจริงๆ ชุดเหลืองนะ ฮ่าๆๆๆ
  • เห็นด้วยเหมือนป๋าครับ
    ชุดเหลืองพี่ซื้อจากคอกไหนง่ะ
    เด่วจาไปซื้อมั่ง
    อิอิ :o027:
  • หึหึ อย่าพี่มาร์ค มันไม่ดีครับ55555555+
  • อ้าว ชมน้องเขาสวยมันไม่ดีตรงไหน
  • อิๆๆ สองคนนี้แซวกันตลอดมีอะไรกันหรือเปล่าหว่าฮ่าๆๆๆ

วันงานเห็นอยู่นึกว่ากลุ่มไหน กลุ่มFALCON นี่เอง ดีใจด้วยนะครับ
    ได้รางวัลติดไม้ติดมือด้วย
  • ยินดีด้วยครับ

นอนดึกนะพี่ตั้ม :o046:
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
    เจ้าตัวแลกก่อนครับ นาง พาราไดร์ของคุณสี่ ขออนุญาตเจ้าของด้วยครับ
    ที่1extreme8-12montsh (female)image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2738.JPG 63K
  • ลืม ที่สองด้วยครับเจ้าพาราไดร์
    ที่2standard8-12months(female
  • ตัวนี้ของคุณอ้อยกับคุณนฑีครับ(เจ้าจ่อย)
    ที่2best classicbull (male) ถ้าจำไม่ผิดฮาๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2733.JPG 67K
  • ตัวนี้ของคุณนึกครับเจ้าคาบูลตัวจี๊ดกับเจ้าของสุดหล่อ
    รางวัลขัวญใจช่างภาพและเพื่อนๆimage
    ไฟล์แนบ
    NM.JPG 126K
  • ตัวนี้หมาแดงของคุณเดี่ยวครับ
    กับรางวัลขวัญใจช่างภาพอีกเช่นกันimage
    ไฟล์แนบ
    dd.JPG 135K
  • และตัวนี้เจ้าโมเช่ครับของคุณโจ๊กครับ
    ขวัญใจช่างภาพและคนขี้เหล้าฮาๆimage
    ไฟล์แนบ
    m.JPG 107K
  • ยังมีของคุณพัฒอีกครับตอนนี้ยังไม่พร้อมและทางกลุ่มเรายังมีอีกหลายตัวที่กำลังซุ่มช้อมกันอยู่
    เป็นผลงานของพวกเราเองเดี๋ยวเอาไว้พบกับตัวเป็นๆงานหน้าครับและช่วงนี้ก็กำลังมีโปรแกรมเด็ดๆอีกครับ
    เป็นผลงานของเราคนไทยครับถ้าผิดพลาดใดๆก็ขออภัยด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    200790.jpg 73K
  • เจ้าพาราไดซ์นี่ลูกเต้าเหล่าใครครับเนี่ย

นอนดึกดิคุณกอล์ฟฮ่าๆๆๆ
  • อยากได้เจ้าตัวชุดเหลืองอ่าส์ท่านเพ่
    อิอิ
    เจ้าตัวเหลืองจากคอกไหนเอ่ยยยย
    ว่าจาไปเหมาซักคอก
    :m44:
    ขำขำน่ะครับ
  • ไม่ทราบว่าคุณ BOOMBULL จะเอาเหลืองไหนครับมีอยู่สองเหลือง
    แต่ที่รู้ๆอะเหลืองผมยาวๆอะไม่ได้แน่ฉะนั้นเอาอีกเหลืองไปแล้วกันฮาๆๆๆ
    พอดีวันนี้ไม่ได้นอนเลย ไปทำตัวให้เป็นประโยชมาครับยามว่างๆimage
    ไฟล์แนบ
    0DCODCA33X722CA5M048OCAZAUFN6CAEH2C6NCATYQ2J5CAOZCFZKCAH6QIHSCA9RW991CASCN2JRCAHXPFH3CAN5CMFGCAN9MJZICAH1HHSZCA7Y57WACALYDFT1CAOQB3N4CA09BN1WCAIB28JUCAXGH3ATCA0FE6ATCA1724GH.jpg 4K
  • ยินดีด้วยครับ..
  • ยินดีด้วยกับรางวัล ที่สอง มิส บูลลี่ โชว์นะครับ 555
  • ยินดีด้วยครับ
  • ขอบคุณ พี่บิว,พี่ยุทธ,พี่บังครับ
  • ขออภัยพึ่งออกมาจากป่าที่ชุมพร ยินดีด้วยครับพี่ต้นวันหลังจะไปกินเหล้าด้วยครับ