ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้วันเกิดผมครับ
  • วันนี้วันเกิดผมครับ ช่วยอวยพรหน่อยนะครับพี่ๆ

:m25: :m25: :m25: :m25: :m25: :m25: :m25: :m25: :m25: :m25: :m25:

image
    ไฟล์แนบ
    249242_164082676987220_100001564656161_397844_3609268_n.jpg 263K
  • มีความสุขมากๆๆคับน้องเบสและน้องหมาด้วยคับ
  • นี่ตัดต่อทรงผมรึป่าวครับ สงสัย
  • ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ
  • ขอให้มีความสุขมากๆครับ
  • เบสเอ้ย

วันนี้เป็นวันที่แม่เจ็บ...

วันนี้เป็นวันที่แม่ดีใจ....จนน้ำตาไหล

วันนี้เป็นวันดี....

วันนี้เป็นวันที่เบส....เกิดลืมตาดูโลก

ไป...ขอบคุณผู้ให้กำเนิดซะน้องชาย

ซื้อดอกมะลิเมื่ออยู่ใกล้ไปไหว้แม่

หรือโทรหามารดาเมื่อจากลาอยู่แดนไกล

"แม่ครับ... เบสรักแม่นะ... แม่อวยพรวันเกิดเบสหน่อยสิ"

นั่นเป็นพรที่สุดยอดในชีวิตเลยหละเบส :063:

ส่วนผมเอง ขออวยบ้างละ อิอิอิ

ขอให้เบส จงสุขสำราญ เหมือนดอกไม้บานยามเช้า

เหมือนดอกคัดเค้าบานเช้าบานเย็น..

ตลอดปี...และตลอดไปนะน้อง

เอ้ากรึ๊บ กะ ระ รึ๊บ กรึ๊บ กรึบบบบบบบบบบบบบบบ...

• Happy birthday อายุ วัณโน สุกขัง พลัง...มีความสุขมากๆคับ
  • HBD สุขมากมาย
  • มีความสุขมากๆ ตั้งใจเลี้ยงน้องหมาดีๆล่ะ เบส :063:
  • ขอบคุณมากๆ นะครับ พี่ๆทุกคน :m25:
  • มีควาสุขมากๆๆ
  • ดีๆขอให้มีแต่สิ่งดีๆนะน้อง
  • อย่าเจ็บ อย่าจนครับ
  • โชคดีมีเงินใช้ครับ :039:
  • สุขสันต์วันเกิดคับ :035:
  • HBDครับบ สุขสมหวังครับบ
  • HBD มีความสุขรวยๆๆๆนะจ๊ะ
  • เป็นวันที่เราต้องรักแม่มากที่สุดอีกวันน่ะ ขอพรจากคุณศรีพระรัตนไตรให้น้องเบส มีความสุขอย่าได้เจ็บอย่าได้ป่วย มีแฟนสวยๆ รวยๆๆๆและเลี้ยงน้องหมาอย่ามีความสุขตลอดไปจ้าาา :035:
  • HBD จ้า
    มีความสุขมากๆนะค๊ะ
  • พ่อทุกสถาบันครับเบส ดีครับๆ มีความสุขมากๆ เป็นคนดี ไม่ด่าใครแล้วนะครับ เพื่อนกันครับ
  • Happy birthday ครับ มีความสุขมากๆ อย่าเจ็บอย่าจน ร่ำรวยเงินทอง มีความสุขกับพิทบูลให้มากๆนะครับผม :005:
  • ขอบคุณมากๆครับ ทุกคน
  • ็HBD ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    b.gif 128K
  • :008: :036: :035:
  • โอ้ คนสนใจเบสเยอะจัง ดังมากนะเราน่ะ HBD ละกัน
  • มึงไปตายปะไอ้เวร หมามึงเจ๋งแค่ไหนดูมึงทำตัวดิไอ้ตุ๊ด ในหัวมึงมีความรู้ขนาดไหน เที่ยวด่าคนโน้นทีเลียคนนี้ที...ไอ้ส้นตีน อย่าให้กูเจอมึงนะโคราชใช่มั้ยไม่ยาก ขอจัดทีเหอะ ไอ้ลูกหมาเอ้ย ไปตายไป ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆ