ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The Champagne of Dream By Parkwaybullykennels
  • รอชมผลงานกันนะครับ www.parkwaybullykennels.comimage
    ไฟล์แนบ
    249424_1721483566179_1511026571_31460615_4954782_n.jpg 81K
  • จัดหนักนะพี่กล้าพี่ปู

อะเอาพี่น้อง CANDI มาให้ดูเรียกน้ำย้อย
    image
    ไฟล์แนบ
    GH500.jpg 89K
  • imageขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    candi1.jpg 66K
  • เฮ้ย?อกหักเลยพี่ เพราะฉะนั้นลูกชุดนี้ราคาพิเศษด่วน555

แม้เธอจะผ่านผู้ชายร้อยพัน ชั้นก็จะรอ555
  • โห โดนว่าปาร์คเวย์ ปอมเมอเรเนี่ยน หน่อย ประชดเอาเข้ามาใหญ่เลยนะ ฮ่าๆๆ
  • เอามาเลี้ยงเล่นตัว เดะ

• ฮ่าๆๆ มีคอกนี้ด้วยเหรอครับพี่มาร์คปาร์คเวย์ปอม

หนท่าทางจะมีอะไรเจ๋งๆออกมาอีกแล้วนะครับคุณปู คุณกล้า
    มารอชมผลงานครับ
  • ปิดกิจการไปแล้วครับ สำหรับปาร์คเวย์ปอมเมอเรเนี่ยน กับ ปาร์คเวย์บลูด็อก รวมถึงปาร์คเวย์ฟาร์มปลานิล
  • HOT Breeding. ...!!!
  • parkway จัดแต่ล่ะที่ มีสะเทือนทั้งวงการ
    เมื่อก่อน Juicy ก็สวด...ยอด.... หนีไปเล่น
    นกเล่้นปลา กลับมางวดนี้จัดเจ้า Candi มา
    พระเจ้าจอร์จ อะไรจะขนาดนั้น
  • หมวดคับ
    ผมโทรไปจีบกับพี่ปูตั้งแต่ก่อนงานพัทยาแล้วครับ
    ไม่รู้รักแท้จะแพ้ระยะทางและความเร็วรึป่าวครับ555
  • ขอบคุณมากๆทุกความคิดเห็นนะครับ

• ปาร์คเวย์ บูลลี่กลับมาแล้ว
  • ชุดนี้เลย ของแดงๆ เทพ มาแล้ว :o040: