ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปรับลูกชายคนใหม่จาก ชลบุรี คะ
  • imageimageimage

ตั้งชื่อว่าน้อง ซีอุส คะ พอดีหางเค้าคดเป็นรูปคล้ายสายฟ้า ^^

เจ้าของเดิมต้องขอโทษด้วยนะคะ คุยกันตั้งนานลืมถามชื่อ รับมาจากลิ้งนี้คะ

http://pitbullzone.com/community/discussion/22442/puppy-available-cube-x-ripper-
    ไฟล์แนบ
    IMG00034-20110516-1334.jpg 218K
    IMG00044-20110518-0736.jpg 179K
    ซีอุส2.jpg 296K
  • น่ารักมากครับ คนอุ้มนะ
  • ยินดีด้วยครับ ขอให้โตเร็วๆ น่ารักครับผม ~*
  • :030: ขอบคุณคะ ^^
  • ^ ลืมเข้าสู่ระบบ :012:
  • กระดูกหมาอันน่ารักเชียว อิอิ

ยินดีด้วยครับ ขอให้ลูกหมาโตไวๆ :063:
  • image
    ไฟล์แนบ
    180125.jpg 84K
  • น้องหมาน่ารักมาก ครับ
  • น้องหมาน่ารักมากคะ มีแลบลิ้นด้วย ^^
  • เจ้าของน้องหมาก็น่ารักครับ
  • image

ไปงานพัทยา พาน้องซีอุสไปด้วย แต่แอบนอกใจไปขอถ่ายรูปกับตัวนี้สักหน่อย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC07666.jpg 36K
  • อ๋อ... !! ผมเห็น ที่งานพัทยา ตอนแรกผมนึกว่า อยู่บนสวรรค์แล้วครับ นี้คนหรือนางฟ้า แหะๆ หมาน้อยตัวนี้เป็นหลานของ คาลิโต้หรือป่าวครับ
  • เจ็บไหมครับตกลงมาจากฟ้า ฮ่า ๆ ฮิ้ว :-D
  • สวยครับ
  • สวยมากๆ น่ารัก ทั้งคู่ครับ

จากใจ ชาวผี
  • น้าผี หัวงู ฮาฮา
  • เหมือนมาจากฟ้าเลยเนอะ หมาตัวเนี๊ยะ
  • แก้งชาวผีทั้งหลายขึ้นมาจากหลุมได้แล้วนานๆๆจะมีนางฟ้า ตกสวรรค์มา555555555555555555555555555555555555555555555555
  • ใครทำน้องเขาตกใจหายไปจากบอร์ด ท่านต้องรับผิดชอบด้วย
  • นั่นไง ! :o003:
  • อยู่ ราชบุรีเหมือนกันเลย
    ลูกชายน่ารักมากครับ
  • คนสวยโพธาราม คนงามบ้านโป่ง แล้วเป้นคนบ้านไหนล่ะ :o043:
  • มีผี น่าจะมีเทวดามั่งป๋า
    จะขึ้นสวรรค์มั่งและ นึกว่านางฟ้า
  • พี่ว่าเทวดามีแล้ว คนที่เป็นตากล้องถ่ายรูปนี้ออกมานั่นละ ฮ่าๆๆ
  • อยู่แถวไหนของราช'รีหรอค๊ะ
    อยากรุ้จักกันไว้บ้างน่ะค่ะ คนบ้านเดวกัน อิอิอิ :030: :030: แล้วที่บ้านมีกี่ตัวหรอค๊ะ ^^
  • คนราชรีก้อเลี้ยงพิทบูลกันเยอะ น่าจะมีClubกับเค้ากันมั่งน่ะ
  • หุหุๆๆๆๆ
    กระทู้นี้อ้นไม่มาได้งัย
  • แล้วคุณ sabay อยู่แถวไหนของราช'รีหรอค๊า ^^
  • น้าผีมายลโฉมนางฟ้าจร้า
  • แถวเจ็ดเสมียน จ้า
  • อ้น กะลังหาเหลี่ยมอยู่ กร๊ากกๆๆๆๆๆๆๆ
    เข้ามาโดนแน่
  • เคยสังเกตุไหมครับว่า หมาที่เราตั้งใจจะเป็นเจ้าของ..
    หน้ามันจะเหมือนเรา... หนูดูที่ตาซิจ๊ะ...แล้วจะเห็น...หัวใจพี่
    จากรองเลขานายกสมาคมหม้อแห่งประเทศไทย...555 ขำๆอย่าคิดจริง
  • กำลังอ่านเพลินๆคิดว่าเป็นวิชาการ ^^ นั่งมองหน้าลูกชายว่าเหมือนกันตรงไหนบ้าง พออ่านถึงดูที่ตา...

จบกัน :025:
  • กำลังจะพูดพอดี นึกยังไงที่เลือกหมาหน้าตาคล้ายหน้าพี่ ดันมีคนเล่นก่อนอีก...
  • อยู่แถวโพธารามนี่เองไม่ไกลกันเท่าไหร่เลยนะค๊า
    :013: :013: :013:
    ยินดีที่ได้รู้จักจร้าาาาาาาาาาาา
  • เช่นกันคะ มือใหม่หัดเลี้ยงอยู่เลย ^^
  • เหมือนกันเยย ชื่อ จอยนะคะ เพิ่งหัดเลี้ยง เหมือนกันอ่ะค่ะ
    ไว้ว่างๆนัดมาจูงเล่นกันบ้างนะคร้า อิอิ
    :m93:
  • เดี๋ยวพาตัวที่บ้านไปจูงด้วยน่ะครับ55555
  • ตาหวาน ปากแดงยิ้มๆ ตลอดคล้ายคลึงกัน หน้ารักทั้งคู่ครับ :015:

เป็นเรื่องปรกติครับ ที่หมากับเจ้าของหน้าตานิสัยคล้ายๆ กัน...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08458 (2).JPG 119K
  • ชื่อกุ๊กไก่คะ ไว้ว่างๆนัดพาลูกๆมาเดินเล่นกันคะ ^^
  • ผมกับเก่งอยู่เชียงใหม่ แต่ว่างๆ จะพยายามพาลูกๆ ไปเดินเล่นด้วยนะครับ... :013:
  • อันนั้นก็พยายามเกิ๊น :025:
  • หวัดดีครับชื่ออ้นครับ ลูกหมาน่ารักมากครับผม

นางฟ้ากับหมาพิทบลู จริงๆๆ ฮ่าๆๆๆ งานเมืองทองมาปะครับเจอกันๆๆ

ไปดีกว่าเดียวมีคนมาดุ ฮ่าๆๆ
  • ถ้ากุ๊กไก่มีแพลนจะพาน้องๆที่บ้านไปเดินเล่นที่ไหน..บอกด้วยน๊าาา..จะได้ไปด้วยกัน :030:
  • ใจตรงกันชอบสีแบบเดียวกันกับ โอเลี้ยง เด็กที่บ้านเลย
    เค้าเรียกว่าใจตรงกัน
  • อ้อมกอดที่ให้หมา แบ่งให้ผีบ้างจะได้ไหม แค่มือที่สัมผัสอย่างละมุนละไม ผีนี้ไซร้จะไม่ลืมพระคุณ

ผีว้าเหว่
  • คนสวยยังไงกระทู้ก็ฮ้อต5555 ผมชอบบอร์ดนี้จัง :-D
  • ผมเชื่อเสมอครับว่า ความพยายามคือที่มาแห่งความสําเร็จ :020:

หนุ่มอ้นเจ้าชู้ตัวจริงมาแล้ว ไปดีกว่า...555
    สั่ง Body Builder เบอร์นี้เลยนะครับอ้น 081-9982203
  • ไปวันไหนจะมาลงบอกนะคะ จอย ได้มีกลุ่มราชบุรีสักที ตอนนี้กลุ่มเราใหญ่โตมาก มีเรากับจอย :006:
  • อายุสัก5เดือนน่าจะฝึกว่ายน้ำนะเดี๋ยวเค้าสอนให้image
    ไฟล์แนบ
    t11.jpg 218K