ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Weezy..Puppies..Angle & Everything In My House.
  • ..image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3992.jpg 69K
    IMG_3995.jpg 72K
  • .
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3975.jpg 102K
    IMG_3980.jpg 88K
    IMG_4019.jpg 108K
  • .image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4053.jpg 69K
    IMG_4054.jpg 70K
    IMG_4101.jpg 61K
  • .image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4057.jpg 90K
    IMG_4086.jpg 95K
    IMG_4104.jpg 86K
  • Big Thank..
    Photographer : Yuta (Yut Scuba Pits)
    Model : Baifern
  • โอ้ววว..ช่างสวยงามมากๆครับบิ๊กชิว ...
  • สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ...สุดๆ
  • สววววย ทั้งหมาทั้งคนคับ 8->
  • นี่ใช่มั้ยพี่บิวที่เค้าไปรุมถ่ายรูปกัน
    เด็ดนะเนี่ย
  • น้องเค้าใช่เสื้อเหลืองวันงานพัทยาป่าวครับพี่ :-D
  • ลูกหมาน่ารักโดนๆเลย... :)
    เจ้าตัวที่นอนหลับ...ชอบมากมาย
  • สวดยอดเลยครับพี่
  • สวยจริงจัง
  • สวยครับทั้งคนทั้งหมา อะคนคุ้นๆจัง
  • master~~~~~~i'm kim...why no have answer....ㅠㅠ
  • สวยทั้งคนทั้งหมาเรยคับ :063:
  • ไม่เคยชวนเค้าเล้ย... :011:
  • ไม่มีชวน..นอยแล้วนะ
  • น่ารักมากค่ะ
  • ให้ดู........อะไรครับ
    สวยทุกอย่าง
  • Weezy............. หุ่นมันตึบตันดีจริงๆครับพี่

เด็กๆก็น่ารักทีเดียวครับพี่บิว....
  • เน้นลูกหมาบ้างดิ่ ลูกกับแม่ไหน แล้วตัวไหนผู้เมียบ้างสนใจครับ
  • ชุดนี้คือการผสมระหว่าง Weezy--> ( G2 x Sta Oreo ) x Mojan--> ( Chalo x Token )อาทิตย์หน้าคงได้เห็นลูกสุนัขทุกตัวในแบบเต็มๆ
    ส่วนวันนี้ขอเสนองานแบบชิวๆ เน้นแบบสร้างสรรค์ ผ่อนคลาย

image
    ไฟล์แนบ
    pr token.jpg 76K
  • พี่น้อง Mojan ในฝรั่งเศส
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Yood.jpg 84K
    yood2.jpg 52K
  • ลูกหมาน่ารักมว๊ากกกก
  • จากเสียงคนที่ไปเห็นลูกหมาตัวจริงมาแล้ว ชุดนี้สวย บอดีเต็มมือสุดๆ ไล่ๆกันทั้งชุดเลย

บอกตรงๆนะ วันที่ถ่ายแสงน้อยไปหน่อย ของเอาไปไม่ครบ
    อยากถ่ายซ้ำอีกสักหน ไม่ใช่อยากเจอน้องเค้านะ แค่อยากถ่ายลูกหมาใหม่จริง ๆ 5555 เขิลอะ

เรื่องถ่ายรูปถ้ามีลูกหมาน่ารักๆแบบนี้อะ บอกได้ตลอดเลยนะ ค่าน้ำมันไม่คิด ค่าถ่ายรูปก้ไม่คิด แต่ต้องน่ารักๆแบบนี้นะ ...... โอ้ว แซ่บบบ
  • สวยครับ
  • มาไม่มาไม่รู้นะเรื่องนี้ต้องถามเหลียง ได้เบอร์น้องเค้าไปวันนั้น คุยทั้งวันถามจริงเหอะใช้โปรฯอะไรวะ.?

ปล.น้องเค้าฟ้องมา

ยูตะ...วันนี้ไม่มี Swing แต่มี เก๋าลวกจิ้ม กุ้งซู่ซ่าส์ มาม่าผัดเผ็ด เป็ดนึ่งบ๊วย ค...หมูทอด
  • ถูกใจๆ....ในที่สุด ผู้หญิงกะหมาก็มาคู่กัน.....ดูดีมากๆ ทั้งคน ทั้งหมา ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :063: :063: :063: สวยๆๆทั้งนั้นเลยครับ พี่บิว