ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พวกเขา มาทำอะไรที่บ้านของฉัน..??
  • ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01094.jpg 75K
    DSC01096.jpg 78K
  • ตั้งใจอะไรขนาดนั้น..?
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01116.jpg 129K
  • ถึงขนาดทิ้งตัว..!!image
    ไฟล์แนบ
    DSC01115.jpg 129K
  • รอชม ครับ บุคคลในภาพ แค่เปิดหัวมาก็ น่าติดตาม แล้วครับพี่ :o027: ถ้ามีพี่ๆ 2 คนนี้ต้องถ่าย นางแบบ ชัวร์555+
  • หมา/นก ตัวใหม่แน่เลย 555
  • :o010: ขอแถว 1
  • ถ่ายรูป
  • มี2หมุ่มรูปหล่อต้องนางแบบ หวิวๆชัวเลย :-D
  • ถ่ายอะไร ใครให้ถ่าย ใครถ่ายใคร ดียังไงถึงต้องถ่ายติดตามตอนต่อไป.!!
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01083.jpg 83K
  • :o053: รอชมครับ
  • ปูเสื่อรอคับ.......
  • ให้ตายเถอะโรบิ้น อยากเอารูปลงใจจะขาดถึงกะเก็บเอาไปนอนฝัน นี่ละใช่เลย
  • เฮีย เหลียง ถือ เฟรช เองเลยหรอครับ ต้อง นางแบบ อีก ที 555+
  • อยากรู้เหมือนกันค่ะ อิอิ
  • ทำให้อยากรู้ซะด้วยน้า
  • ตามความเห็นผมนะหมาแน่เลย...(หรือว่าไม่ใช่)
  • คนที่จะทำให้คุณๆรู้ได้มีคนเดียวคือ ยูตะ (ยุทธ สคูบ้า) เค้าคือผู้กำความลับ..!!
  • 1.พี่ฟ้ามีตบมือเหมือนเรียกให้หันมาสนใจ 2.สิ่งนั้นอยู่บนโซฟา 3.ต้องเปิดพัดลมเป่าให้ด้วย 4.พี่ฟ้ามีผ้าขาวพาดบ่าซ้ายเหมือนผ้าอ้อมเด็ก 5.มีแป้งอยู่บนโต๊ะ1กระปุกใหญ่ 6.รูปที่ถ่ายด้านนอกสังเกตุจากกล้องที่ คุณยุทธถือเหมือนกำลังเงยกล้องขึ้น สิ้งที่ถูกถ่ายอาจกำลังโดนอุ้มอยู่
    เพ่ๆผมขอเดาว่าเป็นสิ่งมีชีวิตที่อายุไม่มาก ขอเดาว่าเป็นเด็กละกันนะ เพ่บิล
    ปล 7.สังเกตุบนพื้นไม้ในห้องที่มีรอยมันๆ เหมือนจะมีรอยเท้าสุนัขด้วย
    งั้นขอเดาอีกข้อว่า หมา ว่ะเพ่ ผิดพลาดอย่าว่ากันเพ่คร๊าบ :p
  • เหมือนถ่ายภาพเด็กน้อย คุณteeคิดคล้ายๆผมเลย :018:
  • คุณตี๋ คุณกล้อง คุณคิดว่าผมกับยูตะจะลงทุนขับรถไปถ่ายทำเด็กน้อย อุแว๊อย่างนั้นเลยเหรอหืออ
  • 555 เล่นกันเป็นเกมส์โชว์เลยนะ บิ๊ก ช.
    อยากจะมาสารภาพ แมร่งกดผิด ไฟล์ที่ได้มาเมื่อคืน แมร่งหายหมดเลย
    กำลังทำการกู้ไฟล์อยู่ 555 ปวดหัว ตั้บ.... ตั้บ ตั้บ.... ตั้บ ตั้บ
  • ความอดทนในการถ่ายสูงเอามากๆ เหมือนต้องรอจังหวะดีๆ
    โห่ย...เล่นเอาท่านเทพ ล้มลุกคลุกคล้านขนาดนี้ ต้องมีอะไรดีๆดูกันแน่นพี่น้องคร๊าบ... :o043:
  • ก๊ากๆๆ ชิสุห์แน่ๆๆ
  • ถ้าสาวแสนสวย เฮียเหลียงต้องพกกล้องอย่างดีเพื่อคู่ควรกะนางฟ้าเป็นแน่แท้ อิอิ

พี่ยุสสส ถ่ายแบบนี้ ต้องเป็นของไฉไล ของเล่นใหม่ นามว่า "น้องนก" แหง๋มๆ อิอิ

• เอ๊ะ ดูอีกทีโซฟาคลุมผ้า ลุ้นนางฟ้า หรือหมาเทวดาสวยๆ ดีกว่าเอยยยย 555

กู้ให้ได้นะพี่ยุสสสสสส ^ ^
  • อะ...ล้อเล่ง ง่า 5555

ไฟล์ทั้งหมดส่งไปให้บิ๊กชิว เจ้าของวังค้างคาวแล้ว ให้เจ้าของเค้ามาเปิดตัวเองละกานนนนน

คนที่คิดว่าพวกผม ว่างๆก็มาถ่ายสาวๆเลาน ผมเองก็น้อยใจนะ ว่าทำไม.....ต้องมองพวกผม ผู้ชายที่แสนบริสุทธิ์แบบนั้น ....ฮือ ฮือ..
  • 555 มาอ่านตอนพี่บิวเฉลยแล้ว ตรงเป๊ะครับพี่ :-D
  • เล็งซะขนาดนั้น
    ...
    มันจะเป็นอะไรไปไม่ได้
    นอกจาก
    ...
    image
    ไฟล์แนบ
    3862.jpg 56K
  • ผมว่าต้องเป็นน้องไออุ่นลูกพี่เตยแน่เลย
  • เฮีย ผมมีเดาข้อ7ด้วยครับ
    ปล 7.สังเกตุบนพื้นไม้ในห้องที่มีรอยมันๆ เหมือนจะมีรอยเท้าสุนัขด้วย
    งั้นขอเดาอีกข้อว่า หมา ว่ะเพ่ ผิดพลาดอย่าว่ากันเพ่คร๊าบ :P
  • เสียดายไปไม่ทัน ไปถึงเขาถ่ายเสร็จแล้ว โมโหเลยซดวิงหมดขวดเลย ฮ่าๆๆๆ