ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

_______บลูลี่ จมูกแดง!!!!! [ RED NOSE AVAILABLE ]______
  • สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล
  • ขาเลียโผล่มาอีกหนึ่ง เลียจนมันแผลบๆ
  • 55555 รออยู่นานและมาช้าจัง ภาษาที่ดี และกิริยาที่ดีควรมีไว้ปฏิบัติกับผู้ที่มีคุรสมบัติที่ควรปฏิบัตด้วยเท่านั้น มารยาททางสังคมที่ครูบาอาจาร์ย และพ่อแม่ กูได้อบรมสั่งสอนมาเป็นอย่างดี มีไว้ใช้กับคนที่มีความเป็นคน ใช้กับผู้ที่เข้าใจในการปฏิบัติตัวให้เหมาะสมแก่การเป็นคนที่สังคมยอมรับ ผีจันไรอย่างพวกมึง ไม่จำเป็นต้องได้รับสิ่งเหล่านี้จากคนอย่างกู และก็ไม่เคยคิดอยากจะเสวนากับไอ้คนอย่างมึง กุเอาเวลาของกูไปพุดให้เป็นเงินเป็นทองดีกว่า แต่กูกำลังสนุก กับพวกมึงอยู่ไอ้พวกหน้าโง่ สันดารไพล่อย่างมึงอะกุพอจะเดาออกอยู่นะ 5555555 อีกอย่างนะชีวิตความเป็นอยู่กูเนี่ย ไม่มีอะไรที่ต้องไปเลียใคร หรือเลียพี่เค้าหรอก กุจะไปเอาอะไรเหรอ ขอหมาเค้าเลี้ยง หรือจะไปยืมเงินพี่เค้า 55555 ชีวิตกูสบายดีมากอยู่แล้ว ไอ้หน้าโง่ กูว่าที่มึงเที่ยวออกมาด่าชาวบ้านเค้าเนี่ย อย่าให้กูพูดเลย น่าสมเพศเวทนาจริงๆ(อยากจะใช้คำพูดที่แรงกว่านี้จัง อุ้ย แต่เกรงใจคนอื่นอะ) แต่กูกำลังสนุกอยู่ มาตอบกูก่อนนะ กูกำลังมันส์ อย่ารีบไปไหนเสียก่อนหละ กำลังมันส์เลย มาอีกน้าาาาาาาาา

• อิจฉาเค้าอะดิไอ้สาดหมาเค้าบรีดมาสวยๆทุกชุด
  • ความคิดเห็นส่วนตัว
    TONY_DAI_BB_CREW ก็แรงไปเยอะทำตัวป่าเถื่อนท้าตีท้าต่อย อยากรู้ว่าถ้ามีคนมาท้าเรียนหนังสือ จะมีอะไรไปแข่งกับเขา
    ส่วนผีๆทั้งหลาย เรื่องของเขาปล่อยเขาไปเหอะ หลอกหรือไม่หลอก คนซื้อเป็นคนตัดสิน ซื้อเพราะความพอใจ

นี่คือ 1 ความคิด ถ้าอ่านแล้วขัดใจใครก็ขออภัยครับ
  • ขอบคุณครับพี่ผีตัวบนไม่ขัดใจครับ(คนคุยกันแบบมีมารยาทก็ต้องมีมารยาท) ผมรู้ครับว่าแรง อันนี้ขอบอกตรงๆว่าจงใจ จะว่าป่าเถื่อนก็เถื่อนจริงๆไม่เถียงแหม่ก็พี่ผีเค้าออกจะสถุลเยี่ยงนั้น 5555 ส่วนเรื่องแข่งเรียนคงไม่แล้วหละครับ ถ้าคิดว่าอยากแข่งเรียน คงทำ ป.เอกไปเอาเกรียตินิยมอันดับหนึ่งไปแล้ว หรือไม่ก็ไปโอลิมปิกคณิตศาสตร์สมัยเรียน ม.ปลายแล้วครับ พี่ผีก็ว่าไปเรื่อย555 แค่นี้ก็พอแล้วครับ ไม่ไหวๆ ส่วนไอ้ผีตัวที่มาโวยวาย มาด่าเค้าเนี่ยมันมีเจตนา 55555 เห็นออกมาด่าพี่ผมจัง(บังเอิญดัน ช่วงนี้ว่างอยู่หน้าคอมฯบ่อย) อันนี้พี่ผมก็ไม่รู้ไปเตะขาใครเข้าเลยตามเล่นพี่เรกเค้าจัง อิอิ ก็เลยอยากสนุกกับพวกมันส์ หนะ ปกติไม่ค่อยจะอะไรกับใครหรอกครับ อ่านแล้วมันก็เลยเกิดอารมณ์อยากสนุก อย่าถือสา อย่าถือสา

เวลาเค้าขายของกันก็ไม่ได้ไปล็อคคอใคร เอาเงินออกมาจากกระเป๋าคนนั้นนี่หน่า ทุกคนมีสติปัญญาที่สามารถจะดู หรือพิจารณาได้เองทั้งนั้น คนที่ออกมาพูดส่วนมากก็ไม่มีอะไรหลอกครับ อิจฉา

อีกอย่างถ้าใครอ่านแล้วดูเถื่อนอย่าไปอ่านครับเสียสุขภาพจิตกระทู้นี้กระทู้ส่วนตัวพี่เค้า อีกไม่นาน อีกไม่นาน 55555
  • สถุนดีมาก 555555
  • ใครเป็นพี่มึงหรา ผสมพันธ์กันมั่วจัง
  • ผมว่าพอเถอะครับ หมาเค้าก็ขายไปแล้ว คุณเรกเค้าก็เป็นคนดี ไม่เคยมีปัญหากับใคร เรื่องเก่าก็จบแล้ว
    ส่วนน้าผีตัวบนก็อย่าหยาบแบบจาบจ้วง รู้ว่าคุณต้องการสื่ออะไร ไม่ผิดหรอกครับที่เค้าจะนับถือเป็นพี่
    เป็นน้องกัน คุณคงไม่มี ใครนับถือเป็นพี่เป็นน้องด้วยไช่รึเปล่า ถึงไม่ค่อยเข้าใจสังคม หัดจริงใจ กับ
    คนอื่นเค้า เผื่อ คนอื่นจะจริงใจ กลับมาบ้าง
  • ผสมมั่วไรน้าผีเค้าก็วางแพลนบรีดไว้นะ
    savage kurupt เก็บตัวเมียชุดนี้ไว้แล้วไปใส่กับไอ้แจสเปอลูกsavage
    เผื่อออกมาเป็นตัวนี้ไงอิๆรู้จักบ่อimage
    ไฟล์แนบ
    kaos08.jpg 84K
  • ถึงคุณ jikopathum
    เท่าที่อ่าน คุณ TONY_DAI_BB_CREW เค้าเรียก คุณเหรก ว่าพี่ แต่น้าผี ว่าเค้า ว่าไครเป็นพี่มึงหรา
    ผสมพันธุ์กันมั่วจัง อย่างนี้ ก็ด่าถึง บุพการี ที่ ไมรู้เรื่อง เกี่ยว ข้องด้วย นับว่า เป็นผีที่ ชั่วช้า ต่ำทรามมาก
  • จะแดงจะดำจะด่างหรือจะอะไร ก้อชั่งมันเถอะ แต่หมาตัวนี้ขายแล้ว 150,000 บาท ไปอินโดนีเซีย
    -----แล้วมึงตั้งชื่อกระทู้ว่าอะไร = หลอกลวงใช่หรือไม่
    -----เป็นนักบรีดหมาหรือนักเลง เก่งเหลือเกินท้าคนโน้นคนนี้ไปทั่ว ทำตัวเหมือน กุ๊ย รู้จักมั้ย ขี้กุ๊ย หรือ สถุน
    ..................................................................................................

อ้าว!..ไอ้นี่ไม่เลิก แล้วมึงแหกตามึงดูมึงดูดิ ว่าหมาเค้าจมูกดำหรือปล่าวละ แล้วเค้าหลอกลวงมึงตรงไหน ...

แล้วคงไม่ใช่คนดีแล้วละ ไอ้เหี้ย! .. ที่มีคนอย่างมึง มาตอบกระทู้เค้าแบบกวนตีนอย่างนี้ แล้วเค้าต้องพูดดีๆตอบ หรือ นอบน้อมถ่อมตน กับคนอย่างมึง อย่ามาว่าคนอื่นกุ๊ย แล้วคนอย่างมึงไม่กุ๊ยหรือ พ่อคนดี หัวควย!...คนอย่างมึงต้องตอบด้วย ภาษาส้นตีนอย่างนี้ละ ถึงจะสาสม เย็ดเป็ด!...จบยัง
  • จบก็ได้ไอ้เย็ดเป็ด กุก็ตอบมึงภาษาส้นตีนมั่ง ไอ้บังหัวควย
  • เออ ...จบนะ ไอ้เหี้ย ไอ้พวกผีเหี้ย สาด!!!!!!!!!!!!.....เล่นเพื่อนกูจัง
  • ขออภัยน้าผีดีๆ และเพื่อนพ้องพี่น้องทุกท่านที่ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา ทำให้ผีเลวๆมาด่าเสียๆหายๆ
    ต่อไปถ้าผมมีหมาแบบนี้อีก ผมจะตั้งกระทู้ว่า บลูลี่จมูกสีชมพู หรือไม่ก้อบลูลี่จมูกสีชมพูขอบดำ
  • ^ จะลอกว่าอิจฉาอยากได้หมาดำจมูกด่างหราาาาาาาาาาาาาาาาาา :017:
  • อะไรวะ ไอ้ผีเขมร
    :o028:
  • เปิดรับทุกความคิดเห็น แต่พวกมึงอย่ามาติว่า หมากูพิการ หมากูมียีนส์ด้อย กุต่อยจิงๆนะ ไอ้สาดดดด
  • ขอโทษครับน้าเหรก ผมข้องใจมาหลายวันแล้ว คอกพี่ไม่คัดพริตตี้เหรอครับ ผมไปงานมาเห็นพริตตี้คนอื่นแจ่มๆ
    ไม่ได้จะล่วงเกินนะครับ สักเลอะๆเต็มแขนแล้วก็ไม่สวยเลย ถ้าพี่ไม่พอใจอย่าด่าผมนะครับ ผมถามดูเฉยๆ
  • มึงไม่จบพยายามหาประเด็น ตลอด นั้นมันเด็กในกลุ่มเค้า พริตตี้ห่าไร ไม่รู้แหด รู้ตี้ ก้อหุบปาก หมีๆ ของมึง
    ซะ ไม่ไช่ ไม่รู้สิ แต่ว่า มึงไม่จบมากกว่า หยุดซะทีเหอะ ไปประกวดหมา ไม่ไช่ไปแข่งพริตตี้ พริตตี้คือ สีสัน
    ไม่ชอบก็ไม่ต้องดู
  • ขอโทษครับผมเพิ่งเมนท์อันแรกเอง ไม่เกี่ยวกับผีตนอื่น ขอโทษครับ
  • นอนเหอะ พรุ่งนี้จะได้ตื่น ส่งลูกสาว ไปเรียนป่ะ
  • ผมยังไม่มีลูกครับ มีแต่เมีย 555 มั่วเรื่องหมายังไม่พอ มั่วไปเรื่อย
  • พริตตี้คือสีสัน กูเห็น 2 สี ดำจนเขียวปึ๊ด
  • OK เกมส์จบ รู้ละ !!! 555555 ไอ้ควาย
  • จบไรวะไอ้ควายแก่ 5555555555555555555
  • จบพ่อมึงหรา กูยังไม่รู้เรื่องไรเลย ไอ้หงอก
  • คอกนี้มีแต่บูลลี่ที่มีปัญหา เพราะผสมมั่ว บลูด๊อกมั่ง ยีนส์ด้อยมั่ง ตาดีได้ตาร้ายเสีย อย่าคิดว่าซื้อของคอกดังๆ แล้วจะได้ของดี ก่อนจ่ายตังคิดแล้วคิดอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ..อย่าใช้กำลังกันเลยครับ..ประเทศไทย.ตำรวจมีนะครับ...แล้วถ้าพี่ไปตืบเค๊าเกิดเค๊าสวนพี่ขึ้นมาล่ะครับจะทำยังงัย....จากผีชอบเสือก.....
  • สุดท้ายแม่ก็หน้าตัวเมียนะพวกมึง พวกกูไปเยี่ยวใส่หน้าแม่มึงเหรอ 5555 ทำตัวเป็นพวกวัวสันหลังหวะ เก่งกันจริงๆ เวลาเป็นผีเนี่ย ออกมากันหน่อยสิวะ กูอยากจะเจอจริงๆ ดีแต่อยู่ใต้กระโปงเนี่ย เฮ้ยโคตรเง้าพวกมึงนี่เป็นแบบนี้กันหมดเลยป่าวว่ะ ไอ้สัดน่าสมเพสเนอะ ออกมาเจอกันหน่อยปะไร คนอื่นเค้าปรากฏตัวกันหมด ไอ้หน้าหนังหีบ เลิกปะทะกับพวกแม่งเหอะพวกพี่ๆดีแต่เก่งใต้หว่างขา ถ้าออกมาจังๆกูจะฟัดกะมึงเต็มเลยไอ้สัด ออกมามะ พ่อมึงเป็นตุ๊ดแน่ๆเลย ช่วงนี้เลทติ้งกระทู้ดีจริง หุหุ
  • ไอ้เหี้ยผี พวกกูไม่มีนิสัยไปกระทืบใครหรอกเว้ย จะมาก็มาเล่นกันต่อหน้า ทำตัวเป็นตุ๊ดแต๊ว ไอ้สัด
  • พอๆเถอะต้น กระทู้ฮ้อตเกิ๊น วันนี้มีคนเข้ามาเอาลูกหมาไปอีก2ตัวแล้ว เดี๋ยวหมาหมดไวมีคนอิจฉาอีก
  • ที่พวกมึงปลอมเป็นผีไปด่าคนอื่นเค้าล่ะ ?
  • อย่าบอกนะว่าพวกมึงไปเคยแปลงร่างเป็นผีด่าคนอื่น 8-|
  • เออโชว์ไอพีเลยป่าว ป๋าจัดการหน่อย
  • เออหวะ ขอบคุณนะครับน้าผีตัวบน พี่มาร์คครับ ไหนๆก็ไหนๆรบกวนเอา IP มาวางโชว์กันหน่อยก็น่าจะดีนะครับ อยากเห็นจัง พวกดีแต่ปากกล้าใต้หว่างขาเนี่ย เอามาจัดเนียนกันสักหน่อยดีกว่าหวะ น่าจะสนุกดีมาก (พี่เรกครับขออีกหน่อยนะพี่ จะได้ช่วงขยายเรตติ้งให้หนักๆหน่อย) ไหนๆอยากจะบู้กะกู กูก็จะเล่นด้วย กูก็อยากจะรู้เหมือนกันเวลาที่หมาแม่งเห่า แล้วโดนต้อนเข้ามุมเนี่ย แม่งจะเป็นกันยังไง งามไส้หละมึง
  • โชว์ไอพีทั้งหมดไปเลย ...จะได้รู้ว่าไอ้พวกหน้าคาราบาวแต่งตัวฮิปฮอปมันแปลงร่างเป็นผีด่าใครไว้บ้าง 555
    ทั้งลับหน้าทั้งลับหลังไอ้พวกคาราบาวพวกนี้ปากจัดกันน่าดู :m12:
  • หน้าคาราบาว เป็นตุ๊ดแน่ๆ 5555+
  • เออๆเริ่มจากกระทู้นี้เลย ผีทุกตัวในนี้ด้วย กล้าป่าว เออๆ
  • ก่อนขายรบกวนบอกคนซื้อด้วยว่า หมาจมูกแบบนี้อย่าเอาไปผสมกับจมูกแบบเดียวกัน เพราะสุนัขอาจพิการได้ ถ้ามีลูกหมาหูหนวกตาบอด คงจะโดนทิ้ง สงสารมันครับ ไอ้ที่ออกมาดีคงมีแค่ 1-2 ตัว ขนาดหมามียีนส์ด้อย คุณยังปั่นกันว่าวิเศษบูลลี่จมูกแดง ทั้งๆที่มันเป็นหมามีปัญหา ช่วยกันรับผิดชอบหน่อยครับ
  • ไอ้พวกแกงค์ฮิบฮอบไม่ดูสารรูป ชอบปลอมเป็นผีด่าคนอื่นที่ไม่เห็นด้วยกะมัน ตามด่าเขาทุกกระทู้โดยไม่มีเหตุผล พอมึงเอาของไม่ดีมาขาย เขาก็ได้ทีเตือนคนอื่นสิวะ
  • ใครเขาอิจฉาวะ เขาเตือนคนอื่นให้รู้เท่าทัน ก็แค่นั้นเอง คิดใหม่ด้วย ไอ้กุ๊ยข้างถนน
  • 55555 พวกมึงนี่มันน่าสมเพสจริงๆหวะ มีความสุขมั้ยพวกมึง แต่กูมีความสุขมากที่ได้ปะทะคารมณ์กับพวกมึง เย็ดลู่นานๆที จะได้ด่าคนเต็มๆ พวกมึงยิ่งไม่แสดงตัว กูก็ไม่ต้องเกรงใจว่ามึงเป็นใคร หัวงอกหัวดำ โดนเด้กสามสิบกว่าอย่างกูด่าสบายมั้ยหละ อยากด่า ส้นตึกอะไรก็ด่า สบายอารมณ์กูแหละ ทำตัวเป็นผีรึ หึหึ ใครจะว่ากูบ้ามารบกับผีไม่มีตัวตนก็เอาเถอะ กูจะรบ ไม่มีบ้าอะไร พวกมึงย่อมรู้ตัวดีว่ามึงเป็นใคร ลองเปิดตัวออกมาดิ แม่งก็ไอ้พวกที่เห็นๆหน้ากันตามงานทั้งนั้น เชี้ยเก่งแม่งกันแต่ลับหลัง ต่อหน้าหละยกมือไหวกัน ปรก ปรก กูด่าไปไม่รู้สึกเลยดิไอ้สัดกะหมา 55555 พี่ๆอย่าเพิ่งว่าผมนะครับ ขออีกหน่อยก่อน กำลังเพลิน จบวันนี้เลิกและ พอและเข้าๆออกๆ เบื่อฉิบ ไปนั่งปั่นเวปตัวเองหาเงินเข้ากระเป๋าดีกว่า 5555 เปลี่ยนบรรยากาศมาคุยกับพวกมึงบ้างก็ดีไปอีกแบบ ไอ้ผีเหี้ย เรื่อง มง เรื่องหมากูไม่รู้เรื่องเชี้ยไรหรอก กูอะเน้นเลี้ยงสนุกมันส์ๆของกูไปเรื่อย ด่ามาเหอะกูไม่สน กูไม่ฟัง แต่พวกพ้องอะกูรักเว้ย กูเลยอยากเสือก มีไรมะ เป็นไง กูสถุล ไพล่ ได้ใจพวกมึงมะ อีกอย่างนะ ใครเค้าจะ คาราบาวฮิปฮ๊อป ส้นตีนไร แล้วมึงเป็นส้นตึกไร ยุ่งเชี้ยไรเค้าไอ้ฟายนา 55555 เค้าจะเป็นไรเรื่องของเค้า เค้าไปฮ๊อปบนหัวป้ามึงรึ มองคนแต่ภายนอกอะพวกมึงจะเข้าใจอะไร คนนะถ้าจะเหี้ยเนี่ย มันจะอยู่ในวงการนี้มาช้านานไม่ได้หรอก คนซื้อ คนดูเค้ามีตา เค้าไม่ได้เป็นควายอย่างพวกมึง ไอ้สัดเห็นผ้าแดงไม่ได้ เจ็ทลู่วิ่งชนอย่างเดียว หัดดูแหดดูตี๋ ซะบ้าง ไอ้เรื่องการดิสเครดิส ในวงการเนี่ยมันเรื่องเล็กหวะ พวกกูอะไม่สนใจหรอก ธุรกิจของกูอะกว้างมากพอที่จะเจอปัญหาอย่างงี้มานักหนา พวกมึงอะมาดิสกันยังไม่ได้ขี้ตีนของวงการกูเลยไอ้ฟายนา จงอยู่ในมุมกระบาล กระบาล ของพวกมึงไปเถอะ เวลาพวกมึงออกมาด่านะ พวกกูก็คุยกันขำท้องขด ท้องแข็ง ในวงสนทนา หาได้เอามาเป็นเรื่องไม่ มันเป็นของตลกสำหรับพวกกูมากกว่าและเป็นมานาน ถ้าคิดจะเป็นหน้าผาที่ปะทะกับลม แล้วโดนนิดโดนหน่อยดิ้นผลางๆๆๆ หละก็ เหี้ยเอ้ยไปขายขนมครกเหอะ ขนมครกมั้ยจ้าาาาา อย่ามาทำหมาเลย

จงรู้ไว้ด้วยนะพวกมึงว่าเรื่องของพวกมึงที่พยายามจะดิสเครดิสพวกกูเนี่ย แม่งเป็นเรื่องขี้ตีนมากกกก มึงจงสนุกกับการทำตัวเป็นคนหัวควยในสังคมของ บูลี่ ต่อไปเถอะ ความเจริญคงหาได้ยากจริงๆ มึงคอยดูแล้วกัน ที่พวกมึงด่าพวกกูว่า หลอก เหี้ย เลว แล้วมึงรอดูกันต่อไปแล้วกัน 5555555555555555555555
  • ขี้เกียจอ่านอ่ะ แล้วมึงเป็นใครไม่รู้จัก เพ้อเจ้อไรเนี่ย อยากมีบทมั่ง ว่างั้น 555
  • ก็ว่าเหมือนกัน ไอ้คนนี้ใคร มาเพ้อเจ้อไร เชื้อราขึ้นสมองหราจ๊ะ
  • กุอยากดังๆๆๆๆๆๆๆกร้ากกกกกก ลักษณะการพิมพ์ เหมือนเมายาบ้าเลย
  • ถ้าคิดจะเป็นหน้าผาที่ปะทะกับลม แล้วโดนนิดโดนหน่อยดิ้นผลางๆๆๆ --------ไอ้เวนนี่ดิ้นพราด ยังกะโดนน้ำร้อนลวกเลยว่ะ เห็นด้วยโหวต +
  • หน้าไหว้หลังหลอก
  • โห...บานเลยหว่ะ ทั้งผีหรา ผีคาราบาว
    อ่ะ...สยบความเคลื่อนไหวนีสนึง เรามาดู บลูลี่ จมูกด่างลายจุด กับน้องนุชสุดสวยกันเหอะ

ปล.ผีอย่าด่ากูนะ เมื่อคืนเมาเมียด่าทั้งวันแล้ว !!
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3995.jpg 72K
    IMG_4110.jpg 48K
  • ของตัวเองไม่ฮอทเดะ เอามาแปะเดี๊ยปั๊ดด่า

:m87: