ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมาผมนอนกรน(ดังใช้ได้ เอาง่ายๆครับ มันนอนในกรง ห่างจากแม่ผมประมาณ10ก้าว แม่ผมได้ยินชัดมากถึงกลับต้องหนีมันไปนอนชั้น2) ด้วยความรักที่มีให้มันจากที่จะลำคาญมัน กับกลายเป็นตลกและหัวเราะมันซะงั้น ฮ่าๆ แถมด้วย ชอบถอนหายใจเวลารู้สึกตัวนิดๆแล้วหลับต่อ ดัง ฮื้ออออ..ฮือ...(คงนึกออกใช่มั้ยครับ) ผมอยากรู้ว่ามันมีผลเสียต่อตัวหมาไหมครับ = = ผมว่ามันกรนเหมือนคนมากๆ

• น่าจะปรกตินะครับ หมาผมก็กรนสนั่นหวั่นไหว :-D
  • ของผมเหมือนกันครับ เสียงดังใช้ได้เลยครับ
  • ของผมก็เป็น 55+ ฮาๆดี
  • บ้านผม กรนเป็นเพลงเลยครับเพ่
  • ถ้ามันออกกำลังจนเหนื่อยมันจะไม่กรนครับ
  • ผมก็กรอ แถมมันคงฝันว่าเห่าด้วย ตลก น่ารักดี
  • เป็นปกติ ที่บ้านก็กรน ถอนหายใจ เฮ้อ ฮื้อ เหมือนกัน นอนก็ละเมอ นอนอ้อซ่าเลย แถม มันยังตดอีกอ่ะ 5555
  • ใช่ครับ ฝันด้วย ละเมอ บางทีมีเสียงเห่าแบบละเมอๆ อีกอย่างนึง 555+ แต่ตดนี่ยังไม่เคยได้ยิน 5555555+
  • พิมพ์ตกไป เดี๋ยวโดนตรวจภาษาไทย หมานอนหงาย ไม่หวงตัวเลย นอน อ้าซ่า
  • มันนอนหงายท้อง หนังปากห้อยย้อยทั้ง2ข้าง ขาสี่ขาอ้าสุดฤทธิ์ เหมือนกันครับ 55555555 เสียดายจังการ์รีดเดอร์พัง ไม่งั้นมีรูปฮาๆมาฝาก
  • :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    sDSCF3325.jpg 201K
  • นั่นแหละครับพี่น้อง 555
  • ท่านี้เป็นท่านอนยอดฮิตคับ :o022:
  • สุนัขผมก็ชอบนอนกรน แล้วก็ชอบฝันว่าดำน้ำ(เพราะมันชอบทำเสียงดัง บุ๋งๆๆ เวลาหลับ) เวลาถูกดุก็จะถอนหายใจ เห็นแล้วก็ขำ...
  • เป็นธรรมดาครับของผมสองตัวนอนกรนแข่งกันยังยังกะเด็กแว๊นกำลังแข่งซิ่งมอเตอร์ไซด์ครับแถมตดเสียงดังตอนนอนแล้วตกใจเสียงตดตัวเองโครตฮาเลย
  • ก็อต ของพี่กรนโครตดัง แถมบางทีมีตดแถมอีกด้วย
  • 555ของผมก็เป็น...นอนด้วยกันมีเฮ....

อดีตแฟนนอนไม่ได้เลย....กร๊าก... :-))