ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากรู้จักชาวพิทบูลชาวอยุธยา.....น้องใหม่คับ
    ไฟล์แนบ
    Kr71Wr700536-022.jpg 26K
  • สวัสดิ์ คับ ผม คนอ่างทอง แต่พักอยู่ นนทบุรี เอาเป็นว่าขอต้อนรับ สมาชิกใหม่ ไม่ต้อง อยุธยาหรอก ทั่วทั้งประเทศไทยเลยคับ หมา น่ารัก ดีคับ ชื่อไร คับเจ้าตัวเล็ก
  • ชื่อโอเลี้ยงครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ได้ทั่วไทยแหล่ะครับ
    ผมรีบเรยยุดยา หมาชื่อฟีโร่
    ไฟล์แนบ
    DSCF0063_resize.JPG 41K
    IMG015_resize2.jpg 33K
  • อยู่อยุธยาเหมือนกันครับรักในสิ่งเดียวกัน โอเลี้ยงสวยครับ
    ไฟล์แนบ
    ungus 075.jpg 55K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่วีโก้ เจ้าฟีโร่สวยดีครับ ผมอยู่หมู่บ้านกรุงศรีธานี 1 ถ้าผ่านมาทางนี้เชิญเลยนะครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณนาลองถ้าผ่านมาเชิญเลยนะครับ
  • ผมอยู่อยุธยาเหมือนกัน แต่จะอยู่เฉพาะ เสาร์อาทิตย์ ยินดีที่รู้จักคับ ผมอยู่แถวคุ้งลาน ว่างมาเล่นด้วยกันได้นะคับ

ตัวเล็กของผมชื่อ scotty
    ไฟล์แนบ
    DSC000092.JPG 109K
  • วัดดีคร๊าบ......
    พี่ ๆ ยินดีที่ได้รู้ทุกคนคร๊าบ.......
    ของฝากเนื้อฝากตัวด้วย เพราะผมเป็นน้องใหม่พึ่งหัดเลี้ยง
    และที่สำคัญขอบคุณ พี่พจน์ ราชบุรี ที่ให้หมาดีมาในราคา ย่อมเยาว์
  • อยู่อยุธยา ภาชีจ้า แต่มาอยู่สระบุรีแหระ(แต่ไปยุดยาตลอดเลยสาวเยอะดี..อิอิ)
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    167.jpg 64K
  • วัดดีตอนเที่ยงหลังอาหารกลางคร๊าบบบ.....
  • คุณpit pk นี่สุนัขสวยจัง ขอชมครับ...
  • :o027: ยุดยารายงานตัวค้าบบ :m110:
    ไฟล์แนบ
    CC4.jpg 65K
    c44mth.jpg 70K
  • หมู่บ้านกรุงศรีธานีอยู่แถวไหนครับ
    ohpi@hotmail.com
    แลกเอ็มไว้คุยกันดีกว่าชาวอยุธยา
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณc4 ถ้าสดวกผมจะเอาโอเลี้ยงไปวิ่งเล่นที่เทศบาลด้วยครับ

บ้านผมอยู่แถวอ่างเก็บน้ำ กรุงศรีธานี เฝด1