ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยดูrotตัวนี้เป็นไงบ้าง
  • ช่วยดูให้หน่อยว่าrotตัวนี้เป็นไงบ้างผิดweb
    ไม่ว่ากันน่ะครับดูwebนี้okกันแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ
    ขอบคุณมากครับที่ช่วยกันตอบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1315.jpg 90K
    IMG_1303.jpg 79K
    IMG_1265.jpg 72K
  • ดูโดยรวมแล้วก็ธรรมดาครับ
    ไฟล์แนบ
    r1.JPG 47K
  • น่าจับตัดหูเลยคงจะเท่ไม่เบาอิอิ:m073:
  • 555..ถ้าเตี้ยอีกหน่อยนี่ ดัชชุนเลยนะครับ..555
  • พูดแบบตรงๆ ธรรมดา ๆ ครับ กระบอกปาก สต๊อปหน้า ยังไม่ได้ มาตรฐาน ครับ
  • Rott น่าจะเอาไปให้ชาว Rott ดูคงจะตรงสายตามากกว่าครับ ให้ชาวพิทบูลดูแบบนี้ ความเห็นอาจไม่เที่ยงเท่าไร
  • รูปคุณ weerapong ใช่ calos หรือเปล่าครับ

ส่วนของคุณ virusjib มองแล้วยังห่างอยู่พอสมควร
    อย่าโกรธนะครับพูดตรงๆ ทั้ง กะโหลก สต๊อบปาก
    ซึ่งสิ่งเหล่านี้ถึงอัดเข้าไปก็ยากที่จะเป็นไปตามมาตรฐาน
    ถามตรงๆ ขอตอบตรงไปตรงมานะครับ
    ถ้ายังไงช่วยถ่ายตอนยืน อยากเห็นมุมขาหลังอีกนิด
  • :o001: ดูไม่เปนครับบางรูปเหมือน ลิงอุรังอุตังเลยครับ ฮาดีๆ
  • ไม่ผ่าน ครับ(เข้าใจใช่ไหมครับ)
    ไฟล์แนบ
    rottweiler_euro091.jpg 67K