ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

* ~ A-Pro หมาแดงในดวงใจใครคนหนึ่ง ^^ ~ *
  • image

image

image

image

image

ฝากติชมด้วยครับ

ไฟล์แนบ
    DSC01969.JPG 112K
    DSC01970.JPG 132K
    DSC01971.JPG 90K
    DSC01972.JPG 108K
    DSC01974.JPG 122K
  • ดวงใจผมด้วย แนวนี้ผมชอบ

หมาทางเหนือป่าวคับ สาย สโตนโคลแน่เลย
  • ถูกต้องครับ ตัวนี้เป็นลูกจูล่ง+ปูเป้ ของเพื่อนผมที่เคยให้ผมลงหาซื้อ 2000-2500 คราวก่อนนี้ ตอนนี้เพื่อนผมได้หมามาเลี้ยงคู่ใจแล้วครับ พอดีเพื่อนพามาที่บ้านก็เลยถ่ายรูปไว้ให้เพราะเพื่อนผมไม่มีกล้องครับ ^^
    แต่ราคาขออุบไว้ก่อนครับถ้าเจ้าของเค้าอยากบอกไว้ให้เค้ามาบอกเอง 555+
  • ลูกหลานสโตนโคลสูงใหญ่แน่นอน ผมชอบหมาแดงแนวนี้ครับ
  • อาร์ม พี่ยินดีด้วยนะ รอมาตั้งนานสมหวังเสียที ตั้วตามันถึงจริงๆ สูงใหญ่แน่นอน สโตนโคล+ปูเป้(ลูกเฮงเฮง+ซาซ่า)ตระกูลหมายักษ์
  • ไม่ใช่ตั้วตาถึงหรอกพี่ ต้องบอกว่าอาร์มโชคดี ตัวนี้กระดูกใหญ่ดีอ่ะตั้วเห็นทีแรกยังตกใจ ชอบด้วย ชอบๆๆๆ 555+
  • ทายาทจูล่ง.....กระดูกใหญ่มากๆ...ชอบๆ..อัพรูปให้ดูเลื่อยๆนะครับพี่....อยากเห็นจนเค้าโตเต็มวัย...
    ผมเคยมีทายาทจูล่งอยู่ 1 ตัว แต่เค้าได้จากไปแล้ว.. :002:
  • เห็น ปุ๊บ รุ้เลย ว่า สานนี้แน่ นอน เพราะ สาย นี้ จะถ่ายลูก หมา ออกมาแนววนี้ ซะส่วนใหญ่

เป็นสายเดียว ที่ ถ่ายลูกหลานออก ใบหน้าแบบนี้ กระดูกแบบนี้

ตัวนี้โตขึ้น คล้ายจุล่งแน่นอนคับ .....สวยคับผม
  • เอาคลิป พ่อมันมาฝากคับ เผื่อ เพื่อนคุณได้มีกำลังใจในการฝึกฝน คับ

• ชอบครับ แดงๆ
  • ไว้ตัดหูแล้วจะมาอัพให้ชมอีกทีครับ แต่เดี๋ยวต้องถามเพื่อนก่อนว่าจะตัดวันไหน ฮ่าๆๆๆ
  • หมาหน้าวัวเหมือนลูกชายผมเลย55555
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    werwer.JPG 74K
    DSC06472.JPG 216K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC064022222222222222.JPG 169K
  • สวยครับแต่ทำไมตัดหูสั้นจัง ถ้ายาวกว่านี้แจ่มเลย ^^
  • ใหญ่ ดี แดง สวยครับ
    ชอบเหมือนกันครับ
  • ดีใจด้วยนะครับ มีหมาเลี้ยงแล้ว.. :063:
  • มีเพชรในมือแล้วครับ^^อิจฉาแฮ๊ะเลี้ยงดีๆนะครับจะติดตามผลงานครับ
  • สวยมากมาย