ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • มันต้องอย่างงั้น ครับพี่บอย.............
    บางครั้งการนิ่ง ไม่ได้หมายถึงเรายอมแพ้...แต่เป็นการนิ่ง เพื่อดูสภาวะแวดล้อม
    เพื่อมี่เราจะได้รู้อุปสรรค ในย่างก้าว ที่เราจะเดิน ครับ...........เยี่ยมมากพี่

...ฝากถึงพี่ผี ครับ ได้โปรดเถอะครับ นี่มันห้องของพี่-น้อง ชาวพิดโลก และเพื่อนสนิท ใกล้เคียง
    มีไว้เพื่อสนทนากัน กรุณาอย่าโพสข้อความที่ส่อไปในทางไม่ดี หรือ ไม่สุภาพเลย ครับ.
  • จริงครับ
  • พี่หล้ายังไม่ตื่นอีก
  • ใช่ครับ พี่แมท.........
  • โอ้ ตื่นแล้ว
  • ตื่นนานละครับ ท่านเอ็กซ์ ผมมัวแต่ไปล้างกรงลูกหมามาค้าบบบบบบบบบบบบบ
    กว่าจะล้างเสร็จ เอานกออกแขวน นั่งดูลูกหมาเล่น กัน
    โอ้ว พอดูเวลาเลยรู้แลยว่ามาไม่ทันท่าน เอ็กซ์ แน่นอน ฮิ้วววววววววว :o046:
  • วันนี้ทำงานครึ่งวัน ตอนบ่ายจะไปหื่นที่โรงพยาบาล ซะหน่อย อูยยยยยยยย ซิ๊สสสสสสสสส... :032:
  • พยาบาลสวยอ่ะดิ :o003:
  • อย่าลืมเก็บภาพมาฝากมั่งเด้อพี่หล้า555 ผมก็แพ้ชุดขาว :o043:
  • ดีครับ คนพิดโลกเหมือนกันครับ
    Mr. Hangover

image
    image
    ไฟล์แนบ
    kkkkkkkkk_resize.jpg 229K
    yyyyyy_resize.jpg 233K
  • :063: :063: :032: :063: :063:
  • อย่างหล่อ ค้าบบบบบบบบบบ :021:
  • โฮ่ววว........กว่าจะจับ ลูกหมา ถ่ายพยาธิ+ทำวัคซีน หมด เหงื่อแตกเลย ........บรื๋อออออออ :026:
  • คนพิดโลก ที่ชื่นชอบในหมาพิทบลู หายไปไหนหมดครับ
    เงียบเหงา มากเลย.....................................
  • เหงามากก็มาพานหินดิ.
  • พึ่งกลับจากอำนาจครับพี่ สนุกมากมายแต่ไม่ใด้ถ่ายรูปเลย เดี๋ยวxคงเอาให้ดู
  • บอย....เอาพี่-น้อง ซาล๊า มาให้ดู อิจฉาได้แต่อย่าเยาะ..!!

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC01285 copy.jpg 94K
    DSC01735 copy.jpg 72K
  • สาม มาละ เด่วเอ็กซ์คงตามมา มั้งงงงงงง....... :)
  • โอ้ว พี่บิ๊กชิว งามมากกกก ค้าบบบบบบบ :o027:
  • ฝนตกแต่เช้า เฮ่ออออออออออออ ไปทำงานดี กว่า...................
  • มารายงานตัวครับพี่หล้า
  • เป็นงัยมั่ง ครับ เอ็กซ์ มิทติ้งหนุกมั้ย ครับ
    ดูรูปแล้ว รู้เลย ว่าน่าไปมาก(เฉพาะ เสื้อแดงๆ ค้าบบบบบบ)
  • ครับพี่หล้า ทางเจ้าภาพให้การต้อนรับได้ดีมากครับ อบอุ่น สะดวกสะบาย มีให้ครบทุกอย่าง :063:
  • image

image

ไปตัดไหมมาและพี่หล้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_1183.JPG 295K
    IMG_1182.JPG 291K
  • พี่บอยไปไหมมาครับไปหาที่ร้านไม่อยู่จะไปเที่ยวหาซักหน่อยผมอยู่โขทัยนะครับพี่
  • เอ็กซ์ ครับ ตัวสีแดง ถ้าหมอ ตัด ตรงโคนหูให้ชิดกว่านี้ หน่อย นะ งามเลย ครับ
    แต่ต้องดูตอนโต ว่าตอนหูตั้งแล้ว จะกางเหมือนตอนเด็กมั้ย แต่ยังงัย เค้าก็หล่อมาก ครับ ทั้ง 2 ตัวเลย
    ว่าแต่ตอนไปตัดไหม ได้ขอเบอร์หมอ มาให้ป่ะ ครับ.... :032:
  • 55+ มีคนพูดแบบพี่หล้า 2 คนและ เรื่องตัวสีน้ำตาลอ่ะ
  • น่านนนนนนนน..... เค้ามีแนวร่วมด้วย แต่ว่ายังงัยเค้าก็หล่อนะ ตัวด่างก็หล่อ ค้าบบบบบ :o009:
  • โห พี่หล้าพูดงี้อายเลย :o003:
  • บร้างัย....ไม่ได้แซวอะไรซะหน่อย ยังงัยเราก็ต้องรักมรัน ครับ
    หมาเราสวยที่สุด หมาเราสวยที่สุด ใช่มั้ย อายไม ฮะ.........
  • ใช่เลย :o003:
  • ถูกของพี่หล้าคับ
  • คร้าบบบบบบบบบบ :-D
  • พี่หล้าแล้วเมียละ ทำไมคนชอบบ่นว่าเมียตัวเองไม่สวย แต่พอเห็นสาวสวยทั้งนั้น55555 ผมเองก็ด้วย
  • >>> สวัสดีคราบพี่น้อง ย้ายกลับมาบ้านแล้ว เตรียมพบกับความบรรเทิงได้ที่บ้านนะคราบ..
  • >>> บ้านนี้คุยกันมันจริงๆ..
  • พี่หล้ากลับมายัง
  • กลับมา นี่หมายถึง กลับมาอยู่ที่พิดโลก หรอพี่เต้........
    งั้นคงมันส์ แน่ๆ ค้าบบบบ.............. ;-)
  • กลับมาแล้ว ครับเอ็กซ์.......พอดีหมอมาตรวจพวกไอ้ตัวเล็ก ครับ :)

ท่าน สาม ค้าบบบบ....ไม่มีใครสวยเกินเมีย เราค้าบบบบบบบบบบบบบ แต่เมียอย่าเผลอ นร้า

งั้นเราได้จัดเต็มแน่ๆ ค้าบบบบบบบบบ :o023:
  • นั่นไง ผมนะแว้บๆหาย เมียนี่ตามประกบตลอดอะ ถ้าผมหล่อแบบโดมนะคงโดนล่ามโซ่แน่เลย555
  • หล่อแบบโดม ป้าดดดดด.........ฮิ้ววววววววววว :o037:
  • >>> ใช่แล้วคราบหล้า ต่อไปนี้กลุ่มเราจะนัดเจอกันบ่อยขึ้น ความฮาจะมาเหมือนเดิม..
  • สวัสดีครับชาวpitพิษณุโลกคือผมอยู่อุตรดิตถ์ครับผมจะพาหมาของผมไปตัดหูที่พิดโลกมีที่ไหนตัดหูดีบ้างครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ....ขอบคุณครับ
  • พี่หล้า !
  • ตัดหูต้องที่คลินิคบ้านรักษ์สัตว์เลยครับ
    อยู่ตรงแยกไผ่คู่ครับบบบบบบบบ......
  • ว่างัย ครับเอ็กซ์ มาแต่เช้า...........ฮ่าๆๆๆๆๆ การตื่นเช้า มันดีใช่มั้ยล่ะ ฮิ้วววววววว :o046:
  • ติดนิสัยแล้วพี่หล้า ถึงผมไม่ตื่นก็ต้องตื่น งงม่ะ 55+

แฟนผมชอบปลุกแต่เช้า :o003:
  • เอ.............แฟนปลุกแต่เช้า มีไรป่าว หว่า.............คริ คริ :o003: