ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::::::::ขายลูกสุนัข THE FUCK X FUNG ::::::::: *_*
  • ภาพบน พ่อ และ แม่สุนัข ครับ
    ลูกสุนัข อายุ 30 วันครับ เพ็ด UKC
    รายละเอียดกรุณาติดต่อ 080-9882998
    pitfeever@hotmail.com
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม และ ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ดีๆครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ฟัคฟุ้ง.jpg 94K
    f1.jpg 88K
    f2.1.jpg 104K
    m1.jpg 112K
    f1.jpg 88K
    f2.1.jpg 104K
    m1.jpg 112K
  • กดแทรกภาพด้วยนะคร้า :033:
  • ฟอร์มดี ตัวละแสนหรือป่าวคับ
  • ขอบคุณ คุณGHOSTด้านบนครับ
  • ตัวเท่าไรอ่ะครับ
  • ขอดูผลงานคอกพี่หน่อยซิ เพื่อใช้ประกอบการตัดสินใจ
  • เป็นการทำซ้ำนะครับชุดก่อนแค่สองตัวผมมีรูปอยู่ตัวเดียวนะคับเพื่อประกอบการตัดสินใจครับ ตัวนี้ FRANKY อายุ 7 เดือน พี่ของลูกสุนัขชุดนี้ครับ พ่อ+แม่ เดิมครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF7479.jpg 93K
  • งามแต้ๆ เน้ออออออ :063:
  • สวยจังค่ะ =D> :006: :033: :013: :065: :o001: :m98:
  • ดูเพดแม่หน่อยครับ
  • แม่จ้าว...
  • พระเอกนางเอกทั้งนั้น ช่วยเชียร์ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0017A.jpg 18K
  • สวยมากคับ....ถูกใจอย่างแรง....
    สวยแบบนี้ถึงแพงก็สู้...
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาครับ สำหรับสายทางแม่หมาที่ขอมาหรือที่สอบถามมานะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    20090923123739_987Shokun.jpg 41K
  • แล้วทำไมไม่แจ้งราคาล่ะครับ ตัวเท่าไหร่ก็บอกกันไป จะได้ไม่มีใครมาด่าว่าเป็นตุ๊ด
  • ผลงานเจ้าฟักอีกแล้ว สวยเลยครับ F-1 สวยดีนะครับคุณนิว
  • -ของดีจัดไป >>>> ใครชอบตัวเมียแน่นๆๆ เชียร์ F2 บอดี้มันส์ ๆๆๆ
  • มุมมองของคนขาย
    มันเป็นกลไกของการตลาด ใคร ๆที่เคยขายลูกสุนัข คงจะเข้าใจ
    ว่าบางทีการไม่ลงราคา เวลาขายอาจจะสามารถทำราคาได้มากกว่าการลงราคาไว้ก่อนหน้า
    อาจจะดูที่กระแสความสนใจ ถ้าคนให้ความสนใจมาก ก็อาจขายได้ราคาดี
    เพราะบางทีลงราคาไว้เลย มันก็เป็นการปิดกั้นเรื่องราคาไว้เลย หรือ คนก็ไม่สนใจแล้วครับ

มุมมอง คนซื้อ นะ
    ก็อยากจะทราบราคาเบื้องต้น ว่าตนเองไหวไหม ถูกไหมครับ
    ทำไมคนขายถึงไม่ลงราคาไว้ ปิดบังอะไรไว้รึเปล่า หรืออีกร้อยพันที่จะคิดได้

ลองดูครับ ต่างคนต่างมุมมองกัน
    ผมไม่ใช่ทั้งคนขายและคนซื้อ ผมเป็นแค่คนเลี้ยงเพื่อความบันเทิง แต่สำหรับผม
    ถ้าชอบ ถ้าถูกใจ ก็โทรไปสิครับ ง่ายจะตาย เบอร์ก็มี
    นาทีละไม่กี่ตังค์เอง อยากรู้อะไรก็ถาม คนขายเค้าไม่กัดหรอกครับ
    เค้าอยากจะขายของซะด้วยซ้ำ
    เรื่องราคา ไม่เห็นต้องมาทวงให้ลงเลย จริงๆนะ เห็นบ่อยจนน่ารำคาญ
    ส่วนใหญ่ไอ้พวกที่ร้องให้ลงนี่ ก็แค่อยากรู้ราคาเฉยๆ
    คนที่เค้าอยากได้จริง ๆ น่ะ ผมว่าเค้าโทไปถาม เค้าเข้าไปดูเลย
    คนอย่างนี้สิ ดีเสียกว่า แสดงถึงศักยภาพในการเลี้ยงดู

ฝากให้คิดกันด้วยครับ
  • หน้าตาหล่อเชียร์ m3 :063:
  • เห็นตอนนี้ลูกไอ้fuckน้อยมากผมว่าเนื่องมาจากน้าผีตุ๊ดๆหลายตัวตั้งแง่กับคุณอ๊อฟมากๆเห็นปีที่แล้วก็มีไม่น่าจะกี่คอกส่วนปีนี้เพิ่งเห็นคอกแรกดูอาการแล้วคงเปิดผสมน้อยครั้งแล้วใครอยากได้ลูกไอ้fuckรีบเก็บเลยนะครับ
  • สวยคร้าบผม
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นอีกครั้งครับ
    อัพเดทให้ชมกันครับ M1(ตัวผู้) และ F2 (ตัวเมีย) พอดีเมื่อเช้าพอว่างถ่ายเล่นได้บ้างครับ ลองดูประกอบกันนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    m1.2.jpg 105K
    F3.2.jpg 111K
  • นานาจิตตัง...เรื่องราคาโทรไปถามมาแล้วค่ะพี่เค้าก็ไม่เห็นว่าจะกัดนี่ค่ะคุณผี พูดจาดีเสียด้วยซ้ำ...อย่างที่เค้าบอกกันแหละค่ะสนใจก็โทรไปถามไม่ใช่มาเป็นตุ๊ดซะเองแบบนี้...