ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบูล red nose คับ
  • เห็นชัดๆว่าลูกหมาเริ่มเป็นโรคผิวหนังแล้วแทบจะทุกตัว พาไปรักษาก่อนดีกว่า
  • เมธ ครับไว้วันนี้ตอนสายๆพี่โทรหาอีกทีครับ พี่มองว่าสายเลือดคอกนี้ไม่ธรรมดาแน่นอนครับผม แต่เราควรถ่ายภาพที่ชัดเจนของพ่อแม่หมามาลง และรูปลูกหมาแต่ละตัวให้ชัดเจนกว่านี้นะครับ เพื่อง่ายในการตัดสินใจต่อผู้ที่สนใจครับ โดยรวมแล้วผมมองว่าใช้ได้เลยครับคอกนี้สายเลือดดีๆราคาอย่างนี้ไม่ได้หาได้ง่ายๆครับ
  • เห็นด้วยครับ.....สายเลือดดีครับ....ราคาไม่แรง....ถ้าถ่ายภาพได้ชัดเจนกว่านี้..ผมเชื่อว่าลูกหมาไปไวแน่ๆครับ......^^
  • บำรุงแม่หมากับลูกหมาเพิ่มอีกนิดจะน่าสนใจขึ้นมากเลยครับ
  • ลูกหมาเริ่มเป็นโรคผิวหนังแล้ว พาไปรักษาก่อนดีกว่า ก่อนมาลงขาย ภาพมันฟ้อง
  • ผิวหนังอารายของพี่ผีเนี่ยที่เห็นเป็นรอยคือพ่อหมากับแม่มันกัดกันเลือดเลยไปติดลูกคับก่อนที่จะถ่ายอะ
    รบกวนมาดูก่อนดีก่าก่อนที่จะกล่าวหาคงอื่นนะครับพี่ผี ^^
  • เดี๋ยววันนี้ผมจะถ่ายรูปลูกหมามาอัพเดทให้ดูนะคับ
  • พ่อโกโก้image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0718.JPG 150K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0722.JPG 153K
  • ถ่ายได้แค่นี้อะคับเมื่อคืนเดี๋ยว คืนนี้เอารูปลูกหมาอัพเดทมาให้ดูนะคับ
  • หมาราคา6000เอาไรมากคับ สนใจราคาก็มาดูตัวจริงก่อน ชอบก็ซื้อๆกัลไป ไม่ชอบก็อย่ามาปั่นประสาทคนอื่น!! เพื่อนผมเลี้ยงหมาอย่างดีครับ กินนมแพะ+เอฟวันอย่างดี ไม่ได้ขายหมากะรวยเป็นอาชีพ ขายกะให้คนในวงการเอาไปทำกัน เพราะโตไปก็ระวังเรื่องกัดกันไม่ไหว ที่เห็นผิวลูกอย่างนั้น ยอมรับว่าปล่อยแม่หมากะพ่อหมามาเจอกันแล้วมันดันกัดกัน เลือดแม่หมามาหยดใส่ลูก ถ่ายก็ไม่ได้เช็ดตัว ตัวจริงไม่ได้เป็นโรคผิวหนังล้านเปอร์เซ็น เรื่องผิวหนังตอนโตมันจะเปลี่ยนเอง คนในวงการพิทบูด้วยกันเท่านั้นที่รู้ หากใครสนใจจะเลี้ยงจิงๆราคาน่าสนใจก็มาดูตัวจริงก่อนได้ ไม่อยากให้มาตัดสินอะไรกะแค่รูปภาพแค่มุมเดียว เห็นก่อนแล้วค่อยมาพูดดีกว่านะคับ
  • ตอนนี้ได้บ้านหลังใหม่แล้ว....กินนมนอนแล้วคร้าบบบบบ :021:
  • เมื่อวานคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0731.JPG 216K
  • ไม่ได้กล่าวหาจริงๆดูจากรูปที่คุณพึ่งลงก็ได้คนเลี้ยงเขาไม่โง่หรอก ขนร่วงจนเห็นหนังแล้วจะบอกว่าลูกหมาผลัดขนก็ใช่เรื่องคุณเลี้ยงหมาคุณไม่รู้เหรอว่าหมามันผลัดขนตอนอายุเท่าไร ตามธรรมชาติลูกหมาไม่ว่าจะพันธุ์อะไรก็ตามที่อายุยังไม่ถึง 3 เดือน ขนมันต้องแน่นและดูสวยกว่านี้ ไปถามสัตว์แพทย์ยังได้เลย แต่ก็แล้วแต่ผู้ซื้ออย่างที่คุณบอกนั้นเละ ( ที่ผ่านมาผมไม่ได้ดูที่รอยแผลหรือรอยเลือดเลยนะครับจะบอกให้ )
  • ขอบคุณที่ชี้แนะนะคับ ขอบคุณจิงๆ.....ถ้าว่างๆก้อรบกวนมาชี้แนะที่บ้านผมหน่อยนะผมมีของตอบแทนคุณอย่างงาม....
  • ตอนนี้เหลือ5ตัวแล้วนะคับ สนใจก้อมาดูสุนัขได้นะคับ
  • คุณเจ้าของกระทู้ ผีตัวบนกล่าวหากันแบบนี้ เป็นดิฉันถ่ายซูมลูกหมาให้เห็นกันชัดๆไปเลย ผีจะได้หายปากดีสักที ขอให้ได้บ้านใหม่กันเร็วๆนะคะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0858.JPG 157K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0859.JPG 156K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0860.JPG 156K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0867.JPG 185K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0864.JPG 153K
  • พ่อกับแม่ ปัจจุบัน คับ ตอนนี้เหลือ6ตัวนะคับ แต่วันเสาร์-อาทิตย์ นี้จะมีคนมาดูอีกคับ.......
    เด่วรอถ่ายรูปลูกมามาอัพเดตนะคับ สูงๆใหญ่ๆ คับ