ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วุ่นวือนิสสสสสนึง
  • สวยมาก เรียกว่างามจะดีกว่า ผีขี้อิจฉาตามราวีตามเคย เบื่อไอ้พวกเหี้ยนี่จริงๆ พวกหมาขี้เรื้อน พิทบูลโซนยุคใหม่ คนรุ่นใหม่ สู้ๆ อย่ายอมแพ้ พวกเหี้ยๆใกล้จะลงโลงหมดแล้วววววววววววววววววว
  • ไอ้ว่านท่องไว้ หมากูตัวล่ะแสนๆ หมากูต้องสวย หมากูต้องบูลลี่ ฮ่าๆๆๆๆ

• คนเหี้ยอะไรว่ะ แปลงร่างมาเป็นผีเลียลูกกระโปกตัวเองเหรอว่ะไอ้ว่าน กรั๊กๆๆๆ
  • กูว่าแล้ววววววว
    ว่ามึงต้องมาแล้วก็มาเวลาเดิมๆด้วย55555
    แต่ไม่เป็นรัยกูเข้าใจพวกสิงคีย์บอร์ดอย่างมึงนะที่อยากเป็นแฟนคลับเหนียวแน่น
    ไหนหล่ะงานพัทยาที่บอกจะมาทักผม ดีแต่เห่าจริงๆ ผมไปคนเดียวด้วยนะวันนั้นไม่เห็นมีผีตัวไหนกล้ามาทักซักตัวแต่ได้ข่าวมาแว่วๆว่าไม่มีใครเอาแล้วไม่ใช่ เพราะนิสัยชอบเสี้ยมให้คนอืนทะเลาะกันนิ
    อยากเห่าก็เห่าไปเพราะงานพัทยาก็ทำให้ได้รู้แล้วว่าที่เก๋านักหนาบนหน้าจอคอมสุดท้ายก็แค่
    นักเลงตีย์บอร์ดดีแต่เห่าอย่างเดียว มาเวลาเดิมๆแบบนี้ระวังจะเกมเอานะ
  • GHOST 1:44AM Permalink
    ไอ้ว่านท่องไว้ หมากูตัวล่ะแสนๆ หมากูต้องสวย หมากูต้องบูลลี่ ฮ่าๆๆๆๆ
    ............................................
    ไม่จำเป็นหรอก ภาพมันฟ้องว่ะ ว่ามันบูลลี่หรือพิทบูล ไม่เคยอวดหรอกว่าหมาตัวเองสวยหรือไม่สวย
    ถ้ามันสวยก็สวยเองถ้าไม่สวยเด๋วกรูซื้อใหม่อีกเอาที่แพงกว่านี้อีกเอาให้ผีอิจฉามาตามด่าอีกดีมั้ย
    ถ้าไม่มีตังจะซื้อโทรมาขอตังก็ได้เดี๋ยวจะอุทิศส่วนกุศลให้
  • GHOST 1:46AM Permalink

คนเหี้ยอะไรว่ะ แปลงร่างมาเป็นผีเลียลูกกระโปกตัวเองเหรอว่ะไอ้ว่าน กรั๊กๆๆๆ
    ................................................
    ไหนๆๆๆๆผมแปลงเป็นผีตรงไหนภาพมันฟ้องครับไม่จำเป็นต้องแปลง
    น่าสงสารที่น้าผีคงมีปัญญาซื้อแค่หมาตัวละห้าพัน ชิมิชิมิ คงอิจฉาสิ น่าฉงฉานนนนนนน
  • คริก like โลด.ไอน้องบ่าว??????? อิอิอิ
  • ว่าน หน้ามันนี่เข้ากับชื่อมันจริงๆ มึนตึ๊บ 55555
  • พี่ตี๋กลับมาแล้วหรอ
    พี่MRWใช่ครับมึนมากกกก
  • ยังมาได้อีกเยอะครับน้องว่าน สู้ๆ ครับ พี่เห็นคู่มันอยู่กับน้องยีนนะครับ สายดีเหมือนกันครับ
  • ใครว่าไม่ดีไม่สวยไม่เป็นไร แต่ครูนิต ขอบอกคำเดียวค่ะว่า :063: :063: :063: :063:
  • หมาสวยคับแต่ไม่สมราคา ผมว่าหมาราคา3-5หมื่นมีสวยกว่าของคุณอีกเยาะ
  • ผมก็ชอบคับ
  • ขอบคุณครับทุกท่านที่มาเป็นกำลังใจให้
    ชื่นใจมากที่เสียงตอบรับค่อนข้างดีมาก

น้าผีคับ ผมก็ไม่เคยไปบอกว่าหมาผมจะสวยกว่าตัวอื่นหรือซื้อมาแพงแล้วต้องสวยนะครับ
    ผมว่าหมาราคาเท่าไหร่มันอยู่ที่ความพอใจของผู้ซื้อมากกว่านะครับ
    หมาแพงไม่จำเป็นต้องสวยและหมาสวยบางตัวก็ใช่ว่าจะแพงนะครับ
    หมาสวยหรือไม่สวยผมว่าอยู่ที่สายตาของเจ้าของมากกว่า
    ความสวยมันวัดกันตรงไหนหรอครับสำหรับเจ้าของหมาทุกคน
    ความสวยมันไม่ได้วันกันที่รูปร่างภายนอกหรอกครับสำหรับผมผมว่ามันวัดกันที่
    ความรักเจ้าของที่มันมอบให้ผมและคนในบ้านมากกว่านะครับ

• Red Bully ผมว่ามันเจ๋งดี พ่อสีดำ แม่สีขาว ลูกออกมาแดงราคาก็เหมือค่ายอื่นๆ
  • ฮ่าๆๆๆ อิจฉา ว่าน จังหว่ะ แฟนคลับบานเลย :o023:

แต่ก็ช่างมันเถอะว่านหมาเรา เรารักมันมีความสุขจบ

และชอบอีกอย่าง ไม่สวยเดี๋ยวซื้อใหม่ คำนี้ชอบๆ(อย่าลืมมาอุดหนุนกันมั้งนะ)
    image
    ไฟล์แนบ
    24052011607-001.jpg 72K
  • มึงถ่ายขี่หมาทามแปะรัย ไอเขมรหน้าลิง
  • เสือกอะไรกูหล่ะไอผีดีแต่เห่า
  • จัดไปพี่ป๋อง5555
  • วันนี้มีหมอนินทาหมาแกว่าสวย หมอหล่อด้วยนะ แกเลือกเองตัวนี้ตั้งแต่เด็ก ตาถึงนี่หว่า หรือว่าฟลุควะ 555
  • หมอ ต รึป่าวพี่ หรือหมอคนไหน
    หมาตัวนี้เลือกตอนที่มันอายุได้สองวันครับ ถือว่าฟลุคมากที่ได้แบบนี้
    มีใครบ้าพลังแบบนี้บ้างเห็นหมาอายุสองวันราคาหนึ่งแสนบาทแล้วซื้อ5555
    ตอนนั้นโดนกดดันโดยเสี่ยยีนส์ด้วยเพราะเสี่ยเค้าจะไปดูที่คอกแพททริออทพอดี
    ทำให้ต้องรีบซื้อไม่งั้นเสี่ยยีนจัดการสอยมาเลี้ยงอีก555
  • ให้น้าผีเค้าดูกันหน่อย เว้ยว่าน นานดูทีฮาดี
  • หมาราคาตัวเป็นแสนจริงหรือ
    ถ่ายรูปมาร่วมยี่สิบรูป โชว์ได้แต่หน้ากับหัวหมา คุณค่ามีแค่นี้เองหรือ
    แล้วเที่ยวไปอวดสอนหมาคนอื่นว่ายืนท่าประกวดที่ถูกต้อง ต้องเป็นอย่างไร
    โถ... แค่ตัวเหี้ย ริสอนโลมาว่่ายน้ำ
  • คริก like โลดให้น้าผีด้านบน
  • จะรับคำชมคำเลียอย่างเดียวเลยเหรอ หมามึงกากๆ บูลลี่ตัวล่ะสี่ห้าพันยังสวยกว่านี้ หรือมึงว่าไม่จริง
  • มีแต่คนกับผี(แปลงร่าง)ที่มึงเคยเลียมาชมมันน่าชื่นใจตรงไหนหว๊ะ เลียกันไปเลียกันมา ไอ้ว่านมึงอย่าหลอกตัวเอง
  • 100000 บาทของกรูๆๆๆๆๆๆ
    ได้แค่คำปลอบใจตัวเองหรือว่ะไอ้เขรมหน้าลิง :-)) :-)) :-))
  • ผมไม่เคยหลอกตัวเองแล้วผมก็ไม่เคยบอกว่าหมาผมสวย
    แล้วอะไรคือสวยอะไรคือไม่สวย

เข้าใจนะว่าไม่มีปัญญาซื้อทำได้แค่เห่าไปวันๆ
    ไหนหล่ะที่บอกว่าจะให้ผมแดกตีนในงานพัทยา
    ไหนหล่ะบอกว่าเจอผมจะเข้ามาทักหนัก
    ไม่เห็นมีซักตัว เปิดหน้ายังไม่กล้าเลย
    ชีวิตคุณมึงนี่คงรันทดน่าดู

ดูคนอวดผีพึ่งจบ ก็มาเจอผีเวลาเดิมๆ5555
    เดี๋ยวจะเขียน จม ให้พี่ป๋องมาล่าท้าผีหน่อยดีกว่า
    ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมาราคาตัวเป็นแสนจริงหรือ
    ถ่ายรูปมาร่วมยี่สิบรูป โชว์ได้แต่หน้ากับหัวหมา คุณค่ามีแค่นี้เองหรือ
    แล้วเที่ยวไปอวดสอนหมาคนอื่นว่ายืนท่าประกวดที่ถูกต้อง ต้องเป็นอย่างไร
    โถ... แค่ตัวเหี้ย ริสอนโลมาว่่ายน้ำ
    ...............................................................
    อิจฉาหรอที่ไม่มีปัญญาจะซื้อ ไม่ได้สอนโลมาว่ายน้ำครับ
    แต่บังเอิญว่าโลมาตัวนั้นก็แค่เป็นโลมาแต่ว่ายน้ำไม่เป็น แค่บังเอิญเจอน้ำแล้วดีใจเป็นกระดี่ได้น้ำ
    ก็แค่นั้น หรือรูปที่ผมเอามาลง ไม่ถูกตามหลักที่หมาประกวดเค้าลงกัน
    อย่างน้าผีจะมีปัญญาคุมหมาได้หรือ คงคิดว่าเท่แล้วสิ เวลาพาหมาไปไหน
    แล้วให้หมาจูงคน คนต้องออกแรงดึงหมาสุดชีวิต แบบนี้น้าผีคงคิดว่าเท่แล้วสินะ
  • ขอบคุณน้าผีแฟนคลับที่ช่วยมาเรียกกระแสสร้างเรตติ้งให้หมาผมนะ
    ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• สวยดีครับเจ้านี่ นึกว่าลูกใคร พอเห็นก็อ๋อ จำได้และครับ

ยังจิซซี่ กับ เชอรี่บอม นี่เอง

• คุณว่าน ก็ผมบอกแล้ว พาเข้าโรงเรียนได้เกรดAแน่
    อย่างน้อย คำชมก็มากกว่าคำตินะ
    อย่าคิดมากเลย.. :013:
  • ขอบคุณครับพี่อ้วน
    ผมก็แซวกลับขำๆแหละครับ
    น้าผีแซวมาผมก็แซวกลับเล็กน้อยเป็นสีสัน
    ก็ธรรมดาครับมีคนชอบก็ต้องมีคนเกลียด
    คิดซะว่าน้าผีเค้ามาช่วยเรียกเรตติ้งแล้วกันครับ
  • hot เลยกระทู้นี้ต้องขอบคุณน้าผีมากๆคร๊าบ ทำเอาว่านดังเลย คนมองออกว่าผีดีกับผีขี้อิจฉามันเป็นยังไง คนมีกล้าโชว์ คนไม่มีกล้าด่า กล้าติ ไหนเอาหมาหมื่นเดียวที่ว่าสวยนักสวยหนามาโชว์หน่อย ไอ้ผีหัวเน่า :-))
  • สู้โว้ย..ว่าน /0108
  • ขอบคุณครับน้าผี พี่วัฒน์ คุณเบลล่า
    ผมก็ไม่ค่อยอยากจะต่อปากต่อคำกับผีแฟนคลับซักเท่าไหร่หรอกครับ
    แต่บอกครั้งที่ผมโดนด่าโดยไม่มีเหตุผล ซึ่งก็รู้ว่าเป็นใคร โดนด่าเพราะความไม่ชอบหน้า
    พอผมไล่ด้วยเหตุผลพูดดีก็แล้วสุดท้ายพอไปไม่เป็นก็มาพิมด่าด้วยความสนุกสนาน
    ซึ่หลายครั้งผมคิดว่ามันไม่แฟร์แต่ก็ทำเฉยๆมาเรื่อยๆจนมีผีตัวนึงมาพูดว่าอยากจะเจอผมทรี่งานพัทยา
    ถ้าเจอจะทักผมหนักๆ สุดท้ายผมไปงานพัทยาคนเดียวถ้าใครที่เห็นผมในงานพัทยาจะรู้เลยว่า
    ผมจะเข้าไปทักทุกคนก่อนเลยไม่เคยหลบไม่เคยซ่อน จากงานนั้นก็ทำให้ผมรู้ว่า
    ผีพวกนี้ก้แค่ดีแต่ปาก สิงคีย์บอร์ดเก่งนักหนา อย่ามาพูดว่าไม่รู้ว่าผมคนไหน ด่าผมขนาดนี้จะไม่รู้เลยหรอ
    ว่าผมคนไหน ผมไม่ได้ไปนักเลงครับแต่ผมก็อยากเห็นหน้าคุณเหมือนกัน
    สุดท้ายก็เหมือนเดิม กลับมาดีแต่ปากที่หน้าจอคอมคอยกระแนะกระแหนไปเรื่อย
    โดยที่หาสาเหตุไม่ได้ว่าผมไปทำผิดอะไรไปโกงใคร แค่มาเห่าให้สนุกปากที่หน้าจอคอมเท่านั้น

หรือว่าผมพูดไม่จริง

• โธ่... ไอ้ควายเขมรหน้าลิง
    อย่างมึง มีเหตุผลด้วยหรือ
    มึงมีราคาพอให้คนเขาทักมึงหรอกนะ
  • ดูคนอวดผีพึ่งจบ ก็มาเจอผีเวลาเดิมๆ5555
    เดี๋ยวจะเขียน จม ให้พี่ป๋องมาล่าท้าผีหน่อยดีกว่า
    ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ
    .................................................................................................................................
    อะจ๊าก...บั๊ก ว่าน จะเอาไฟใส่คอกผมซะแล้ว ไม่เอาว่านอย่าทำอย่างงั้น

หมาว่านมันแดงดีจริงๆแป๊บเดียวกระทู้แดงตามเลยฮ่าๆๆๆๆๆๆสมน้ำหน้า ว่านถ้าอยากสงบศึกกับน้าผีส่งไอ้วุ่นวือมาภูเก็ตนี่เดี๋ยวดูแลให้อย่างดี เหอๆๆๆๆๆ( อุ๊ยหัวเราะเหมือนผีเลยเราเดี๋ยวคนเค้าสงสัยเอา ) :o043:
  • จริงๆน้าผี ว่านไปงานคนเดียวจริงๆ แล้วเดินทักเค้าไปทั่วขนาดผมแอบแล้วยังเห็น มาทักผมจนได้ เอแต่ผมก็ไม่เห็นผีตัวไหนมาทักว่านมันหนักๆซักที ผมก็รอถ่ายคลิปอยู่(หมั่นไส้มัน) :o037:
  • โธ่... ไอ้ควายเขมรหน้าลิง
    อย่างมึง มีเหตุผลด้วยหรือ
    มึงมีราคาพอให้คนเขาทักมึงหรอกนะ

แล้วหมาตัวไหนเห่าว่าอยากกระทืบผมนักหนาหล่ะ
    พอเอาเข้าจริงก็เต่ปอดไอควายยยยยยยย

พี่ป๋องคร๊าบบบบบบบ
    ผมหมายถึงพี่ป๋อง กมล ทองพลับ ของรายการคนอวดผีคร๊าบบบบังเอิญชื่อเหมือนกันโทดที5555
    อย่าหมั่นไส้ผมเลยพี่เดี๋ยวไม่รักนะ55555
  • อ้าวแล้วไป เข้าใจผิดไม่เป็นไรไม่งั้นโดน(ลักหมาๆๆๆๆๆๆ) :o023:
  • ซื้อเป็นแสน พี่ว่านคงรวยมากเลย อิอิ แต่มันก็สมราคาจ้าาาาา
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/404919#Comment_404919

หมาบูลลี่7เดือนมันต้องเป็นแบบนี้ไอ้ขนตูดดูไว้ ตัวเมียซะด้วย หมาของมึงไปไกลๆตีนไม่เห็นฝุ่น 555++