ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลองอ่านดูซักนิด(ไม่เกี่ยวกับหมา)
  • มีเด็กชายคนหนึ่ง ชื่อ มาร์ค มาร์คเกิดในครอบครัว เล็กๆ
    ซึ่งอยู่กับแม่เพียงลำพัง เพียง สองคน วันเวลาผ่านไปเด็กชาย มาร์ค
    ได้เติบโต ติดเที่ยว ติดกิน ไม่มีงานทำ แม่ของ มาร์คได้ล้มลงแก่ ลงทุกวัน
    จนป่วย มาร์คก็ไม่มีงานทำ เงินไม่มีรักษา ละในที่สุด แม่ก้อ ตายจาก
    มาร์คไม่มีเงิน ไม่มีญาติ เพราะไม่มีงาน จนกระทั้ง ไม่มี แม้งานศพ
    เหตูการณ์ นี้ เป็นเรื่องจริงที่เกิด บนโลกนี้ และยังมีอยู่ ทุกวัน
    ลองเก็บไปคิดดู ครับ
  • ไม่เข้าใจสื่อถึงอะไรครับ การเมือง หรือกระทบเจ้าบ้าน งง งง
  • แม่งท่าจะมีปัญหากับ..รูตูด... :012:
  • mork อารัยหรอครับ งง รึว่าmork ค..
  • มาร์คคนนี้หมายถึงใครคะ
  • เมาเหรอ
  • เล่าชีวิต ,,,ตัวเองเหรอคุณ MorkBegin ทำมายชีวิตช่างน่าสงสารอย่างนี้ ..

@-)
  • ใครล้างสมองมึงอีก .. หัด คิดเองบ้าง ไปฟังใครมา งง ..
  • สั้น ๆ แต่สอนใจได้ดีครับ ถ้าคนไม่มีธรรมะในใจก็คงจะไม่รู้เรื่อง เหมือนพวกผี ๆ ข้างบน
  • แม่บอกไม่ให้เข้ามาแม่ให้พ่อเข้ามา แม่ไม่ให้เข้าพ่อบอกแม่ไม่ให้เข้าบ้าน พ่อบอกพ่ออยู่ในบ้านแม่ไม่ให้เข้าบ้าน แต่แม่ไม่ให้เข้า พ่อเลยเข้ามาแตเแม่ไม่ให้เข้าพ่อเลยเข้ามา
  • แล้วพ่อหรือแม่ล่ะที่ไม่ได้เข้าบ้าน
  • เขียนบ้าอะไร ..เข้าใจคนเดียว ช่วยขยายความหน่อย ไม่รู้จิงๆ เรื่องการเมืองหรือป่าว @-)
  • เรื่องพ่อกับแม่ คงต้องถามตุ๊กกี้คับ ว่าจะให้เข้าหรือไม่ให้เข้าบ้าน
  • มึงรู้จักสกุ๊ฟชีวิตไหม ไอผี
  • คนจน น่าสงสาร
  • สงสัยแม่งจะป่วยหนัก ปรึกษาแพทย์หน่อยมั้ย
  • ลึกๆๆๆๆๆๆ ซึ้ง ๆๆๆๆๆๆ จริงๆๆๆ คงต้องเข้า Lab กระทรวงอะไรดีน้า ??????? :028: [-O<
  • คนจน น่าสงสาร เหียไร.. ทำตัวรู้ว่าจนอยู่แล้วยังทำตัวเหี้ยๆ ติดเที่ยว ติดกิน ไม่ทำมาหากิน ทุเรศ! คนนะเลือกเกิดไม่ได้ก็จริง แต่เลือกทางได้ว่าจะไปทางที่ดี หรือ เลว >> กูหลงอ่านอยู่ตั้งนาน ไอ้คนเขียนก็คงเป็นเหมือนกันคิดแต่ว่า ชีวิตน่าสงสาร แต่ไม่คิดจะทำตัวให้ดี รอแต่จะมีคนมาช่วย ใครเขาจะไปช่วยมึง ... =;
  • ไอพวกผีดีแต่ปาก เจ๋งก้อล๊อกอินมา
  • ข้อใจโทร มาได้ทุกที่ 0825835256
  • อยากรู้เก่งเหมือนปากไหม
  • 0825835256 กรูโทรทามไมมึงไม่รับ :027:
  • ยิงมาเด๋วพี่โทรกลับ
  • ไอ้บ้า เพี้ยน อยู่ดีๆก็ประสาท
  • หมอกเป็นไรมากเปล่า ฮ่ะ ! หมอก
  • หมอกเป็นไรมากเปล่า ฮ่ะ ! หมอก