ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

** ความสุขของกะทิ By AnakinJaguarPits **
  • *** อัฟเดทให้พี่จุ๊ฟ..ธุระกิจบัณฑิตดูสักหน่อย เมื่อวันก็ไม่มีโอกาศได้เห็น

ตอนนี้น่าจะ4เดือนเกือบจะ5เดือนแว้วนะคร๊าบๆๆๆ

ดูความสูงเอาจากขวดโค๊กละกันนะว่ามันเตี้ยแค่ไหน5555.++

ดูกระดูกกับน่าอกก่างๆๆป่าวพี่55.+

แล้วไว้จะมาอัฟให้ดูเรื่อยๆๆๆว่าตัวมันจะสูงเรอะป่าวนะ
    ไฟล์แนบ
    045.jpg 77K
  • **
    ไฟล์แนบ
    028.jpg 76K
  • **
    ไฟล์แนบ
    037.jpg 69K
  • **
    ไฟล์แนบ
    0114.jpg 75K
  • **
    ไฟล์แนบ
    054.jpg 72K
  • หายเร็วๆนะกะทิ
    หายแล้ว เอามาโชว์ บ้างนะคิน

ท่าทางน่าอุ้ม กลับบ้าน?
    คำเตือนอย่าเผลอ บ้านก็รูจักแล้ว ฮิฮิ........

งงเลยคิน ตั้งแต่ เกิด
    เป็นคน แรก เลย ที่เขียนชื่อ เล่น พี่ ถูก
    รู้ได้ งัง หว่า
    ไฟล์แนบ
    3d5b9261af095f51462a5f480c3eee39.jpg 36K
  • ได้ข่าว่าจ่ายไปเยอะเลยดิครับท่านคิน กว่าจาดีขึ้นขนาดนี้
    ยังไงก็ให้มันหายเร็วๆนะครับ สงสารมันว่ะท่าน
    ไม่น่าเลยกะทิเอ้ย...ดันเกิดมาเป็นกะทิ

ปล. ถ้าขนเต็มคงสวยไม่เบานะนี่ ยกเครดิตให้คนรักษาไปเลยท่านคิน
    พาไปหาหมอที่ไหนครับ
    ไฟล์แนบ
    p7014238n4.jpg 41K
  • คุณทำดีแล้ว คุณเป็นคนดีมากที่ไม่ทิ้งมัน
  • ขออภัย เปนไรเหรอค้าบ ขนถึงไม่มีอะ :m005:
  • """"""""""สงสัย คิน จะ บรีด พิทบลู พันธุ์ใหม่ ไร้ขน"""""""""""""
  • โค๊กพี่ big เป่าฮะนั่น
  • :m008:

คุณ anakin หมาเป็นอะไรครับ.
    โรคผิวหนัง อะป่าว... ขอโทษนะถ้าไม่ใช่
    ถ้าเป็น ผ่านไปบ้านผมแวะเอายาด้วยนะ
    มียาจุลินทรีย์ ให้ลองใช้ดูครับ. สำหรับหมาเป็นโรคผิวหนัง ขี้เรื้อนฯ
    โทรถามก่อนครับ. 08-66223306 เจริญกรุง 72 แถวๆ ปากถนนจันทร์ บางคอแหลม ครับ.
  • .. ดีคร๊าบๆๆพี่คิม เรื่องยาผมไปซื้อร้านพี่มาแว้วนะ

วันนั้นเข้าไปที่ร้านพี่ไม่สบายนะเลยซื้อมาแล้วขวดสีเขียวนะ

ก็ใช้อยู่ทุกวันนะ..มันก็ดีขึ้นเรื่อยๆๆ..ซักพักก็คงหายเองนะ

** ใช้คร๊าบๆๆโค๊กบิ๊กแน่นอน

**พี่จุ๊ฟ..ถ้าสนใจรอได้นะพี่เดียวไม่เกินปีครึ่งได้บรีดแน่ๆๆ555.+++

สนใจไหมละ ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    330.jpg 91K
  • สุดยอดครับ รักและเลี้ยงดู ถ้าหมามันหายดีมันคงมีความสุขมากๆนะครับ
  • pitbullwa : ความสุขขงกระทิจริงๆครับ อิอิ อยากเห็น สามสีท่านคินจริงๆ
  • ***ดี pitbullwa ไม่สวยเท่า กอลั่ม หลอกนะคร๊าบๆๆๆ

ว่างๆๆก็มางานมิตติ้งดิคร๊าบๆๆผมเพื่อได้เจอกันนะ55.+*
  • :063::063:เป็นคนดีเหลือเกินน พ่อคนใจบุญ
    น่าตาก้อดีแถมยังมีจิตใจดีงามอีก 55555555:065::m046:
    ไฟล์แนบ
    Dookdik_012_ponglang.gif 22K
  • นี่มันพัน ชาไป่นิพี่คิน
    ไฟล์แนบ
    1465688271_eea6b11093.jpg 125K
  • อนาคิน กะทิดูดีขึ้นมากอีกไม่นานคงหาย
    ไม่เห็นเอารูปที่ภ่ายกับสาวๆมาลงในนี้เลย
  • หายเร็วๆๆนะคับ
  • *** อีกไม่นานน่าจะหายนะพี่โจ

ตอนนี้อยู่กับเฮียติ๊ก หมอมือ1ของกล่มนะ
  • หายไวๆเน้อเจ้ากะทิ

พี่คินเด๋วว่างๆเข้าไปอาบน้ำให้เบนวานะ อิอิ

คิดมะแพงๆ
  • เกิดอะไรขึ้นกะมันละท่านคิน มันคงทรมานน่าดู บ้านเรายุงเยอะด้วย
  • *** ขอบคุณที่เป็นห่วงพี่ มันเป็นโรคผิวหนังเล็กน้อยนะคร๊าบๆๆ

ตอนนี้ได้มือดีมารับการรักษาแว้วนะคร๊าบๆๆๆ สบายใจได้เลยพี่
  • เยี่ยมมากอ้ายน้อง นี่ละพิทบูลแมนตัวจริง
    ดีใจแทนมันด้วยครับ :063::063::063: