ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องลั๊นลา หมาแม่ฮ่อนสอนค่ะ
  • หนูจะครบ5เดือนแล้วคะ
    image :)
    หนูควรกินอาหารหรืออาหารเสริมอะไรบ้างคะจะให่พ่อหนูซื้อให้กิน
    image
    หนูควรออกกำลังอย่างไรมั้งคะ
    image
    ตอนนี้หนูหนัก17 กิโลสมวัยป่าวคะ
    image
    ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะและติชมล่วงหน้าด้วยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6824.jpg 142K
    IMG_6834.jpg 119K
    IMG_6836.jpg 134K
    IMG_6837.jpg 140K
  • ไม่ต้องบำรุงแล้วครับหน้ารักสมบูรณ์ดีครับ
  • ขอบคุณครับพี่woot
  • สวยมากคะ
  • จํ้ามํ่าดี ว่างๆ พามาโชว์ตัวมิตติ้งที่เชียงใหม่บ้างนะครับ... :015:
  • น่าหักจิงๆ น่ารักจิงๆ :013:
  • ขอบคุณครับ @พี่ tek อยากไปครับมีเมื่อไรบอกด้วยนะครับ
  • สวยครับ เป็นลูกใครครับ รุ่นเดียวกับหมาผมเลยวันที่28ก็ครบ5เดือน
  • @พี่่ jetboat ลูกทรีโลครับ อยากดูลูกพี่จัง
  • เป็นผมจะสอนโพสต์ท่าก่อน หุ่นดี(pit) กล้องดีออกมาสวยแน่เลยครับ อีกอย่างจะได้ความนิ่งด้วย
  • @kornpote ขอบคุนครับ ว่างๆผมจะสอนแล้วลองถ่ายใหม่ครับ