ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โครตเลวทรมานหมา

• เดอะ จิงโจ้โพสไปยังเบสซ่ามาก ประมูลวิสิทธิ์ชัยกุล
    มาปั่นน้องหมาอย่างผมเถอะครับ ฝากด้วยนะครับ ^^

นี่เฟสมัน http://www.facebook.com/jojo.ology

โครตเลวครับ

:m47:
  • อารายเนี่ยยยยย
  • เหอๆ มีขอบคุณตบท้ายคลิป
  • เค้าก็แค่หยอกกับหมาเค้าหน่ะ..............
    แล้วที่ดูอาการ หมามันก็ไม่ได้แสดงอาการ อะไรเลย
    ทรมานตรงไหน.....
  • คนโพส เว่อมากกว่า...มีหมาไม่หยอกกับมัน..จะให้นั่งไหว้มันหรือ...
  • อันนี้เค้าเล่น เพราะเกิดจากความรัก .. น้องโพสอยางนี้ ทำให้กระทู้ดีๆ ของคนอื่นตกไว นะครับ!...
  • โคตรเลว..ตรงไหน...?
  • ฮึๅฮึๆวุฒิภาวะของคนโพสมีแค่นี้
  • สงสัย สมองคนโพสแยกแยะไม่ออกนะ โพสเพราะอยากให้คนรู้จักเหรอ อ่อนจริงๆๆ ปัญญานะ
  • งานเข้าเลยbestfatheryou
  • สมองคนโพสมันมีน้อย เด็กเห่อหมอย
  • 5555555555555555555555555555+
  • ขึ้นหัวข้อมาเนี้ยไม่กล้าเข้าไปดู พออ่านของผู้กล้าทั้งหลายถึงเข้าไปดู
    เคยเล่นกับหมาแบบนี้เหมือนกัน ไม่เลวหรอกนะ :O
  • ทรมานตรงไหน แค่เล่นผาดโผนกะน้องหมา - -"
  • มันโพสล่อเป้าน้าผีทั้งหลาย 555 ตกหลุมพรางไอ้เด็กอัปรีย์ น้าผีอย่าไปสนใจมันเลย เป็นทุกคนที่เข้าเล่นเวปใหม่ๆ พอสักพักสมองมันโต มันก็จะขี้เกียจพิมพ์ แล้วก็เงียบไปเอง ผมเห็นหลายเวปมักมีพวกแบบนี้ สุดท้าย
    เราไม่ไปสนใจมัน เดี๋ยวมันก็เบื่อตัวมันเอง55
  • เด็กมีปัญหา น่าสงสาร จับทำหมันเป็นขันที ท่าจะดี รักนะเด็กโง่
  • เห็นเคยลงวันนี้วันเกิดผม กูก็เพิ่งเคยเจอนี่แหละเวบหมา มาลงโพสบอกเหมือนแม่งขาดความอบอุ่น แบบนี้เขาเรียกไอ้เด็กขนดาก
    ล่อเป้าหรือเปล่ากูไม่รู้
  • เล่น กับ ทรมาน แยกไม่ออกเหรอ เสียรมณ์sad......... :m87:
  • 555+ สังสัยมันก็ึคงมีเรื่องอะไร กับคนในคลิป หรือเปล่า

มาโพสเพื่อหาพวกแต่คนที่เค้าเลี้ยงหมาจิงๆ เค้าก็มีสมองดูพอที่จะรู้ว่า

อันไหนคือการเล่นอันไหนคือการทรมาน คนที่เข้าเล่นแรงกว่านี้ก็ยัง มี
  • ปล่อยเด็กมันไปเถอะคับมันคิดว่ามันเท่มันแนวกุเด็กแนวหลุดๆอารตๆเด็กติสมีความเป็นศิลปินสูงแต่จริงๆแล้วมันก็แค่เด็กเกรียนคนนึง
  • มึงโพสหาพ่อมึงไงไอ้ควาย

• ปัญญาอ่อนเอ้ย