ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาทับไม่เป็นสอนหรือจับยังไงครับ
  • พอดีตัวเมียที่บ้านเป็นฮีทแล้วพร้อมผสม แต่หมาผมตัวผู้ขึ้น หรือทับไม่เป็นอายุปีนิด ๆ

ใครจับทับหรือสอนยังไงช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณครับ =P~
  • โทรคุยเลย 0837144340 โอ๊ดมือกาว :m56: :m56: :m56: เซียนมากที่รัก
  • ทับโชว์หมาเลยครับ ล้อเล่น
    ตัวผู้ยังไม่พร้อม มันก้อไม่เอาหรอกครับ อายุแค่ปีเดวเอง รออีกซะหน่อยดีก่าครับ
  • คุณโอ๊ตมือกาวครับ โทรไปหาคุณไม่ได้รับสายอยากถามความรู้สักหน่อย
  • เหมือยกันเลยครับ ตัวผู้มันเอานะครับแต่ ไอ่นั้นตัวผู้ กะไอ่นั้นตัวเมีย มันจูนไม่ตรงกันซักที ใครมีความรู้หรือมีรูปประกอบช่วยชี้แนะด้วยครับ
  • อ๋อหรอครับ พอดีพิมตกค้างครับ คือตัวนึงปีนิด ๆ กับอีกตัว สี่ปีกว่า ๆ ไม่เป็นทั้งคู่ ><
  • หมาผม5เดือนครับ ตอนนี้เกาะขาผมทุกวัน เกาะแล้วก็เด้า ทุกวันเลยครับ ทำไงดี มันช่างแตกต่างอะไรกันเยี่ยงนี้ -*-
  • ปล่อยให้ทำไปเรื่อย ๆ ครับ อย่างผมตอนเด็ก ๆ เค้าทำผมจะดุอายคนเค้าเดวหาว่าหมาเราลากมก โตมาไม่เป็นสักอย่าง T T
  • เอาเองเลย
  • 0841032417 ผสมเทียมนะครับ
  • f1rstgot

มัน แสดง การเป็น นาย กับคุณ แล้วละครับ มันถึงทำงั้น อะ รีบ แก้ไข ก่อนที่จะสายไป น่ะครับ
  • เคยจับเองทำคนเดียวบางทีก็ได้บางทีก็ไม่ได้ ถ้าสองคนช่วยกันน่าจะง่ายกว่าครับ คนนึงคุมตัวเมียคนนึงประตองตัวผู้ กรณีคนเดียวก็หาเชือกฟางมารัดปากตัวเมียกันมันหันมาแว้งกัดคนจับหรือตัวผู้เวลาโดนแทงก่อนครับ อย่ารัดเงื่อนตายหรือแน่นจนมันหายใจไม่ออกล่ะ เสร็จแล้วผูกล่ามยึดตัวเมียกับเสาให้กระชับให้ตัวเมียดิ้นสบัดหรือขัดขืนได้น้อยที่สุดครับ ปล่อยตัวผู้ลุยเลยถ้าตัวผู้เก่งๆ เราก็ช่วยเอามือซ้ายช้อนใต้ท้องตัวเมียคุมไว้ไม่ให้ตัวเมียโยกหลบ มือขวาจับจิ๋มจูนเข้าหาลึงค์ตัวผู้ให้มันเข้ากันให้ได้ซึ่งมันจะยากตรงนี้นี่ล่ะครับ ถ้าเข้ากันได้แป้ปเดียวเป้งมันจะล้อคเอง สังเกตตัวผู้มันจะซอยถี่น้อยลงหรือไม่ซอยเลย ก็ค่อยๆปล่อยตัวผู้ลงจากหลังตัวเมีย เป็นอันจบครับ แต่ถ้าตัวผู้เตี้ยขาสั้น เอาไม่เก่งก็ควรจะมีอีกคนช่วยพยุงมันไม่ให้ตกจากหลังตัวเมียก่อนที่จะติดเป้ง ถ้าทำคนเดียวก็ยากหน่อยครับ ขั้นตอนที่ยากที่สุดก็น่าจะตอนจับจิ๋มตัวเมียส่ายประกบลึงค์ตัวผู้นี่ล่ะ นี่คือวิธีที่ผมทำปรกติจะทำคนเดียวหมาโตก็ได้มั่งไม่ได้มั่ง แต่หมาเล็กก็ไม่ค่อยเหลือครับเอามันไหวอยู่...ใครมีเทคนิคอะไรเสริมก็เสริมเลยนะครับ อดีตผมก็จำกเห็นคนอื่นทำมาเหมือนกันน่ะ
  • ถ้าจะจับเองผมว่าเอาแบบง่ายๆเลย ต้องรอให้ตัวเมียเต็มที่ก่อน เพราะถ้าไม่เป็นสัตว์เต็มที่มันจะไม่ค่อยยอมครับ
    อาจจะกัดตัวผู้ได้ ยิ่งจับคนเดียวจะลำบาก แต่ถ้าตัวเมียเขาเป็นสัตว์เต็มที่ยืนนิ่งๆไม่หนี นั่นละก็จะง่ายเลยครับ
    ที่ผมเคยจับคนเดียวตอนทับคือ หลังจากตัวเมียเป็นฮีทสัก 12-13 วัน ตัวเมียยอมง่ายครับ
    ผมใช้วิธี นั่งขุกเข่าด้านข้างตัวเมีย แล้วยกเข่าข้างหนึง หนุนใต้ท้องช่วงขาหลังแล้วปล่อยให้เจ้าตัวผู้เข้ามาผสม คอยจับลึงค์ตัวผู้ให้ตรงกับอวัยวะเพศตัวเมีย โดยใช้เข่าที่เราหนุน ปรับเอนบิดซ้ายขวา หรือขึ้นลงให้ตรงกับลึงค์ตัวผู้ช่วยอีกทาง ถ้าเข้าแป๊บเดียวก็รู้เรื่องครับ หลังจากติดแล้วคอยอยู่ข้างๆตัวเมีย ไม่ให้ตื่นไม่ให้ตัวเมียกระชากลึงค์ตัวผู้ให้หลุดออกไว ต้องอยู่กับตัวเมียลูบหัวให้กำลังใจเขา พอหลุดแยกออกจากกันแล้ว พยายามพาเขาเดินครับเพื่อให้น้ำเชื้อเข้าไปเยอะ อย่าให้นอนเพราะน้ำเชื้อตัวผู้ที่หลั่งออกมาอาจใหลย้อนมาก็ได้ครับ บางครั้งผมใช้วิธียกขาหลังตัวเมียขึ้นหลังจากหลุดออกจากตัวผู้ เพื่อให้น้ำเชื้อตัวผู้ใหลเข้าไปเยอะๆครับ.......ลองดูแล้วนะกันนะครับ
  • ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ