ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE DOUBLE BLACKLABLE X3ROMEO BY PG CAMP
  • DOUBLE BLACKLABLE X3ROMEO 75day

male 3 female 1
    50,000 - 60,000 B. UKC. พร้อมตัดหูให้ครับ วัคซีน3เข็ม ครับ
    TEL : 089-108-8828
    ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับพี่มาร์ค
    BLACK LABLE
    image
    MUDSLIDE
    image
    MALE3
    image
    image
    MALE2
    image
    MALE1
    image
    FEMALE1
    image
    ไฟล์แนบ
    Black%20Label%2015%20monthsss550.jpg 232K
    massa1.jpg 97K
    pup m3.jpg 83K
    128.jpg 200K
    pup m2.jpg 103K
    pup m1.jpg 94K
    pup f1.jpg 103K
    pup m4.jpg 81K
    Black%20Label%2015%20monthsss550.jpg 200K
  • ขายาวน่ารักดีจัง
  • m2 ชิวาว่า เรดโนส
  • M2 นี่มาร์คกิ้ง ROMEO ชัดๆเลยนะครับเนี่ย
  • M2 นี่สุดๆอะก็องแก็งชิวาว่าจริงๆ

ตัวนี้ขอละกันนะพี่ เลี้ยงแทนชิวาว่าที่้บานหน่อย ชอบๆ 5 5 5 :o027: image
    ไฟล์แนบ
    121.jpg 206K
  • m2นี่ อย่ามองข้ามนะ ครับ เสร็จยีนส์แน่เลย
  • ห้าหมื่นถึงหกหมื่นรีบเลยพี่น้องแต่ละตัวสุดๆ
  • พ่อพันธ์สุดติ่งจิงๆ นี่ละหมาเอกซ์ตรีมของแท้
  • กอล์ฟครับ พี่อยากได้แบบ 2xBlackLabel 3xsoda 4xWater 1xIce พอมีมั๊ยครับ :-))
  • สงสัยขายครอกเดียวกะว่ารวยเลยตลอดชาติแน่นอนพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมถึงบอกว่าคนถ้าคนไม่เข้าใจ ไม่ศึกษาในเรื่อง บลูลี่ แบบถ่องแท้หล่ะก็อยากครับที่จะอธิบาย
    ถ้าดูกันตามสายเลือดไม่แปลกเลยครับที่ลูกหมาจะออกมาในสภาพเช่นนี้ พวกคุณศึกษาให้ดีพอเสียก่อนสำหรับหมาใน LINE OF WCG ก่อนที่จะตัดสินด้วยเพียงสายตา..
    ไม่เข้าใจถามมาเดี๋ยวผมจะตอบให้..

• M2 ลูกกอกดีครับพี่กอฟ มามะมาอยู่กับเข้านะตัวเอง
  • LINE OF WCG มันเป็นอย่างไรครับขอความรู้หน่อยกัป
  • ดูอย่างนังอม็อกซี่สิตอนเกิดมามันก็ประมาณนี้อย่างชิวาว่า
    พอโตมาหกเดือนมันก็ใหญ่กว่านี้หน่อยนึง
    สุดท้ายเป็นงัยนัง อม็อกซี่กวาดถ้วยจนเจ้าของไม่มีมือถือเลย
    ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่าเชียร์ให้เอานังดำอม็อกซี่มาให้ผมเลี้ยงดีกว่า
    เสี่ยงนะเนี่ย
  • หัดรู้จักบลูลี่ให้ดีเสียก่อน ก่อนที่จะมาเยียดสีอย่างไม่รู้ มันจะกลายเป็นคนโง่
    ความรู้เท่าหางอึ่งอย่ามาทะลึ่งจำไว้ไอ้น้อง
  • บอกให้ผีเกรียนมันรุ้บ้างก็ดีครับ
  • LINE OF WCG มันเป็นอย่างไรครับขอความรู้หน่อยกัป

รู้แค่กระดูกเล็กตัวยาวอิๆๆ
  • PLATINUM WCG 2 MONTH
    image
    PLATINUM WCG 14 MONTH
    image

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับผม สนใจโทรมานะครับอยากได้ตรงไหนเพิ่มบอกได้ครับ

-พี่ตั้มจัดไปตัวมะพี่

-ยีนส์ฟันธงเลยดีก่า :o058:

-พี่ตุ้ยเดียวเร็วๆนี้มีจัดหน่อยนะพี่ BLACK 1MLไปเลยอย่าปิดเครื่องหนีแล้วโทรมาบอกไม่สบายนะพี่ อิอิ:o037:

-แล้วพี่ชาญไหนบอกวันเสาร์ไงโห

ไฟล์แนบ
    PLATINUM.jpg 83K
    PLATINUMH.jpg 229K
  • โอ๊ย. . . M2 อย่างโดนเลยครับ ปีศาจ ชัดๆ :049: นี้แหละครับหมาสไตล์ West Coast Gottiline ต้องดูกันยาวๆ อิอิ เอามาฝากอีกซักตัว หมา WCG
    7 สัปดาห์
    Photobucket
    1ปี
    Photobucket
  • 55555555 ไม่รู้โชว์ควาย
  • เอาเจ้า AMOXY มาให้ชมกันอีกทีกับพัฒนาการสุนัข GOTTI LINE STYLE PG CAMP
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    AMOS.jpg 73K
    CASH-FLOWson1.jpg 97K
    AMO.jpg 101K
    AMOXYB500.jpg 97K
    AMOXY500.jpg 101K
    AMOW.jpg 246K
    202962pz.jpg 161K
  • ตัวเมียจะขายนี้ถามคนเลี้ยงก่อนดีมะ 55
  • โหต้องถามด้วยเหรอพี่ท่าน 5 5 5 ว่าเเต่ไมไม่ล็อคอินละเฮีย

เดี๋ยวพี่กอฟแกช็อคหรอกพี่ :o022: แล้วก็ขอบคุนพี่ๆผีทุกคนที่มาเชียร์ด้วยนะครับ

อะเอาสาย WCG แปลกๆมาลงอีกตัวเจ้า DOUGH BOI เป็นลูก ROMEO x SEXY LEXY ครับ

ไล่ตั้งเเต่เด็กมาปัจจุบัน 10 เดือนเลยครับ เล็กๆดูไม่ออกพอโตมานี่มาเเนว BULLDOG จ๋าเลยละเนี่ย 5 5 5 imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    202.jpg 121K
    203.jpg 117K
    204.jpg 167K
    Picture190.jpg 84K
    183.jpg 283K
  • West Coast Gottiline คือหนึ่งในคอกบลูลี่ที่มุ่งมั่นผลิตหมาสายเลือด Gotti ใน Line ของตัวเองได้ดีที่สุดคอกหนึ่ง และผมกล้าพูดได้เลยว่าบรีดเดอร์ ณ.เวลานี้ไม่มีใครเกิน โรเจอร์ แห่งคอก เวสโคส ก๊อตติ ไลน์ แน่นอน
    สิ่งหนึ่งที่เห็นได้ชัดคือ สไตล์ ที่เป็นตัวของตัวเองมากซึ่งต่างจาก ก๊อตติในสายอื่น แบบว่ามองปุ๊ปรู้ทันทีว่านี่คือหมา WCG สไตล์แบบเพี้ยน หลุดโลก หน้าตาที่เป็นแนว Extreme บอดี้แบบ Freak Monster ขนานแท้
    หมาในสายนี้จะดูกระทักรัด และไม่ใหญ่เทอะทะจนเกินไป แต่ที่เป็นสิ่งน่าฉงนคือ.? ผลิตผลที่เกิดจากหมาในสายนี้ (Ace-Line) ถ้าใครไม่รู้จะเดินหนีทันที 5555 ไม่ว่าจะเป็นหน้าตา หุ่น กระดูก ซึ่งต่างจากหมาในสายทั่วไป ไม่ว่าจะเป็น Razor Edge / Remy Line หรือในสายก็อตติด้วยกันอย่าง Calikingpin Line หรือMikeland แต่หมาในสายนี้มองให้ดี ดูให้ออก ศึกษาบลูลี่ให้ถึงกึ๋น แล้วคุณอาจจะตบหน้าตัวเองที่เหยียบย่ำด้วยคำพูดด้วยความเขลา กับหมาสายเลือด WCG……………………………………………………!
  • PGทำออกมากี่คอกแล้ว????
    มีAMOXYที่พอดูได้ตัวเดียวหรือ????
  • PLATIMUN เมืองไทย 2 X ROMEO ลูก TOME คับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1324.JPG 92K
    IMG_2788.JPG 98K
    IMG_2780.JPG 92K
  • GHOST 8:17PM Permalink
    West Coast Gottiline คือหนึ่งในคอกบลูลี่ที่มุ่งมั่นผลิตหมาสายเลือด Gotti ใน Line ของตัวเองได้ดีที่สุดคอกหนึ่ง และผมกล้าพูดได้เลยว่าบรีดเดอร์ ณ.เวลานี้ไม่มีใครเกิน โรเจอร์ แห่งคอก เวสโคส ก๊อตติ ไลน์ แน่นอน
    สิ่งหนึ่งที่เห็นได้ชัดคือ สไตล์ ที่เป็นตัวของตัวเองมากซึ่งต่างจาก ก๊อตติในสายอื่น แบบว่ามองปุ๊ปรู้ทันทีว่านี่คือหมา WCG สไตล์แบบเพี้ยน หลุดโลก หน้าตาที่เป็นแนว Extreme บอดี้แบบ Freak Monster ขนานแท้
    หมาในสายนี้จะดูกระทักรัด และไม่ใหญ่เทอะทะจนเกินไป แต่ที่เป็นสิ่งน่าฉงนคือ.? ผลิตผลที่เกิดจากหมาในสายนี้ (Ace-Line) ถ้าใครไม่รู้จะเดินหนีทันที 5555 ไม่ว่าจะเป็นหน้าตา หุ่น กระดูก ซึ่งต่างจากหมาในสายทั่วไป ไม่ว่าจะเป็น Razor Edge / Remy Line หรือในสายก็อตติด้วยกันอย่าง Calikingpin Line หรือMikeland แต่หมาในสายนี้มองให้ดี ดูให้ออก ศึกษาบลูลี่ให้ถึงกึ๋น แล้วคุณอาจจะตบหน้าตัวเองที่เหยียบย่ำด้วยคำพูดด้วยความเขลา กับหมาสายเลือด WCG……………………………………………………!

*****************************************************************************************

จริงอ่ะ ผมว่าค่าย WCG ถ่ายภาพสวยมากกว่า
  • โอ้ พี่ใหญ่กับน้องคนเล็ก ของ PG CAMP ผมมาแล้ว :o037:

-ขอบคุณน้าผีที่ให้ความรู้เล็กๆน้อยๆเกี่ยวกับสาย West Coast Gottiline ครับผม :o030:

-ตอบน้าผีอีกคนคำถามล่าสุดนะครับ PG ก็มีโปรดิวไปเยอะครับแต่ที่เก็บไว้และสะดวกที่จะเอามาให้ดูก็ของพี่หมูพี่ใหญ่ผมเนียและครับส่วนเจ้า AMOXY ที่เอามาให้ชมได้บ่อยเพราะอยู่กับน้องในกลุ่มนะครับ แถมมีรางวัลติดตัวเยอะหน่อยเพราะมีโอกาศเอาไปประกวดเลยโม้บ่อยหน่อยนะครับ
    ส่วนตัวอื่นก็ขายไปหมดตัวผมเองบอกตรงๆไม่มีเก็บไว้เลยครับจะเก็บก็มีคนขอซื้อไปหมด (ใจอยากทำ IN BREEDมากๆ)ก็ได้แต่หวังว่าน้องๆที่มีลูกหมาเพศเมียของผมจะเอากลับมาขึ้นพ่อมันตัวเดียวก็ยังดีอิอิอยากลองของ
    ยกตัวอย่างพี่น้อง AMOXY เป็นผู้ชายนะครับ ตอนขายก็บอกพวกๆกันให้ซื้อไปเก็บไว้ไม่มีไครเอาเพราะตอนเล็กมันดูก๊องแก๊งอย่างในรูปเนียและครับ ตอนนี้ขายไปแล้วก็ต้องอยู่ที่เจ้าของที่ซื้อเค้าและละครับว่าจะเอามาอัพให้ชมหรือป่าว คงพอคลายความคล่องใจน้าพี่ได้บ้างนะครับผม
    สงสัยตรงไหนโทรมาคุยกันนะครับ หรือ เข้าไปดูใน www.pitofgod.com ดูก็ได้ครับแต่ไม่ค้อยได้อัพwebนะครับอิอิ

ขอบคุณทุก comment ครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    CASH-FLOWDT4.jpg 88K
    CASH-FLOWsonA2.jpg 101K
    CASH-FLOWsonA3.jpg 104K
    CASH-FLOWsonA2.jpg 101K
    CASH-FLOWsonA3.jpg 104K
  • ตัวนี้ก็ พี่ใหญ่ผมโปรดิวครับเดียวจะถ่าย update ให้ชมเพราะเราเก็บไว้
    image
    ไฟล์แนบ
    panda.jpg 96K
  • ตัวนี้ก็สาย WCG ที่ ผมนำเข้ามานะครับ
    -รูปบน WCG ถ่ายที่ AMERICA
    image

-สองรูปล่างเราถ่ายที่ไทยโดยตากล้องมืออาชีพ Gupao Photo :o028:
    (ถ่ายแต่ละทีต้องจ้างเจ้าของหมาขอถ่าย 5 5 5)
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    BCK3.jpg 132K
    BCK.jpg 128K
    BCK2.jpg 155K
  • จัดมาเลยกอล์ฟ ว่าแต่1มิลลิลิตรจะพอเหรอครับ :p

ส่วนลูกหมาทุดตัวดู Pocket ดีเจรงๆ 8->
  • นี่ก็ GOTTI คับ ล่อเข้าไป 5 แครกๆๆๆ แล้วคับ ตอนถ่าย 1 กับ 2 เดือนคับ
    ตอนนี้ 3 เดือนกว่าแล้วเดี๋ยวเอามาอวดคับ ( อย่าขอซื้อนะ )imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2107.JPG 52K
    58 n.jpg 74K
    IMG_2625.JPG 70K
  • เปิดตัวได้ร้อนแรงจริงๆ ค่ายนี้ สู้ๆครับ
  • น่ารักอะ
  • 555555 มาแรงก็งี้แหละ บอกแล้ว อิอิอิอิอิ มาๆๆๆๆๆ ตัวไหนเหลือเลือกส่งมาเดียวปั้นให้ อิอิอิ แต่ดีไม่ดีไม่รู้ด้วยนะ อิอิอิ ล้อเล่น สู้ๆ ครับผมอนาคตเท่านั้นที่พิสูจเรา คือ ผลงานนั้นเอง :062:
  • โดน โดน คับ โดน.....แต่ละตัวเจ็บๆทั้งนั้น