ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาดูกันครับ
  • หมากิจกรรมเมืองกาญจน์ ครึ่งบกครึ่งน้ำ

วันนี้พาทีมงานไปเก็บภาพกลุ่มหมากิจกรรมของเมืองกาญจน์มาครับ
    ทีมงานแบงค์1 ปิ น้ายับ หนึ่ง ฑูรย์ เก้ว แบงค์2

เริ่มจากหมากล้าม ช็อคโกแลต imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 284K
    5.JPG 158K
    6.JPG 179K
  • มาต่อกันครับ อนาคตดาวรุ่ง หมาแดงเพศเมืย KOMODO+ANGIE
    โหด ดิบ เถือน จี๊ด แรงขับ เตรียมพบกับกิจกรรมสำหรับมันimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 204K
    8.JPG 224K
    9.JPG 224K
  • สวยมากครับ :063: ;-)
  • เพื่อนๆ เมืองกาญฯ ท่านใด มีมาต่อ กระทู้ได้เลยครับ
  • หล่อมากกกกกกกกกกกกกกก
  • สุดๆๆ มาดูหมาเมืองกาญจน์ดำน้ำ

• อยากให้ชาวกาญฯ ทุกคน มาร่วมกันครับ เพื่อเมืองกาญฯบ้านเราครับ
  • มือกล้องไม่ค่อยทันครับ
  • ขอบคุณครับ TEA_PITBULLPOWER

กร่างๆๆ ต้องPITBULLPOWER :-D :063: ^:)^
  • ขอบคุณมากครับน้าผี ก็เพื่อเมืองกาญจน์ครับ
  • ป๊าดดดดดดดดด มาดำ น้ำ เยี่ยมๆ
  • ดูเจ้า Chocolate นั่น ต้นเหตุมาจาก วิตามินเจ้า Tek แน่ๆ กล้ามมันไปไกลเพิ่มอีกแล้ว L-)
  • อ้าวพี่ตั้ม พูดอย่างนี้เดี๋ยวพี่ Tex ก็เสียหายดิครับ

เดี๋ยวกลายเป็นทำให้หมากลายพันธุนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    10.JPG 189K
  • ขอบคุณมากครับ พี่Teddy_King

พวกผมทางเมืองกาญจน์ก็พยายามหาสิ่งสร้างสรรค์สำหรับชาวพิตบูลครับ
  • พี่แก้วลูกโคโมโดนี่สวยนะพี่
    คอกเดียวกับไอ้เดอะเผือกมั้ยครับ
  • ว่าน พ่อเดียวกันครับ แต่คนละแม่ แต่ก็มีไอ้ white camalo ของเมืองกาญจน์ครับ

ว่านขอบอกว่า นางเลมอน โครตจึ๊ด ดิบ เถือน นะครับ รออีกนิด จะเอามาปั้นเป็นหมากิจกรรมเมืองกาญจน์image
    ไฟล์แนบ
    12.JPG 226K
  • มาช่วยกันครับชาวกาญฯ เพื่อเมืองกาญฯบ้านเราครับ
  • อนาคตตัวปั้น เมืองกาญจน์imageimage

ไฟล์แนบ
    13.JPG 274K
    14.JPG 240K
  • กล้ามเนื้อเจ้าช็อคโกแลตพัฒนาได้รวดเร็วมากครับคุณแก้ว ผ่านไปยังไม่ถึงเดือนเลย
    ต้องให้เครดิตเจ้านายจริงๆ อย่าลืมซื้อหนังสือนิตยสารอาณาจักร์สัตว์เลี้ยงเดือนหน้านะครับ
    เจ้า Chocolate ได้เป็นพรีเซนเตอร์ นักกีฬาให้กับ Body Builder อย่างเป็นทางการ

ล้านนาต้องทําอะไรซักอย่างแล้ว ไม่งั้นเกมส์กิจกรรมพิทบูลโดนเมืองกาญจน์แซงแน่... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00354.JPG 209K
  • จ๊ากกกกกกกกกกกแท๊งมีหนาวงานนี้
  • สวยโคด กล้ามเป็นมัด
  • สวัสดีครับคุณเก้ว ช็อคโกแลต สุดยอดมากครับ....
  • นั่นกล้ามรึนั่น หน่ะ..........คิดว่าเป็นท้าวแสนปม
    งามมาก คร้าบบบบบบบบบบบ :021:
  • กล้ามเนื้อสวย!...
  • พยายามต่อไป หมากล้ามสนามนี้ บรรลังค์แชมป์สะเทือนแน่
    ผมในฐานะกรรมการหนักใจจริงๆ แบบว่าชอบทุกตัว
  • แม่เจ้าโว้ยยสวดยวดดด
  • อะไรกันเนี่ย หนึ่งเดือนผ่านไปทำไมถึงใหญ่โตขนาดนี้ :063:
  • แท้งไม่สะทบสะเทือนเลยแม้แต่นิดเดียว แต่แท้งขอบายไม่แข่งกล้ามด้วยและ เดี๋ยวเสียแชมป์555
  • เมืองกาญ สู้ๆๆๆๆ
  • เข้ามาเยี่ยมชมยามดึกครับ
  • สมัครมาแล้วถอนตัวไม่ได้
  • เมืองกาญไม่คึกคักเลยคับ อยากเห็นหมาสวยๆๆที่เมืองกาญจัง
  • ตะวันสาดส่องฟ้า ยามลับตาที่บ้านเรา
    *****MUANG KAN PITWEST*****
    :|
  • image
    ไฟล์แนบ
    219243.JPG 83K
  • wow..wow...wow..image
    ไฟล์แนบ
    528.jpg 67K
  • อัดอั้นตันใจใช่มั้ย........ภาพเนี้ย...555...
  • เหรอ.....นอนดีกว่า..image
    ไฟล์แนบ
    img_3da638f9cb40345021a8d28dace47d82.jpg 82K
  • อย่าให้ตกๆๆ..up..upimage
    ไฟล์แนบ
    img_3f93100f81205b3d344787702299e829.gif 29K
  • มีซุ่มไว้เยอะแยะเลยนะ ท่าน petertoon ทั้งหญิงเอย ทั้งหมาเอย ร้ายนะเราน่ะ... :-D
  • ส่วนเรื่องทะลึ่ง ก็ต้องยกให้เขาคนนี้เลย แต่นแต๊น...westman :o037:
  • ช่วงนี้แอบดื่มกันบ่อย ยยย เลยนะะะ...image
    ไฟล์แนบ
    johnny_eng_WMqB0x6Thu111731.jpg 16K
  • เอ้าเหวยๆ ไม่ผิดละเบียบ

แมนยูนำ2-0
    เป็ดแดงโดนนำ1-0 5555555
    image
    ไฟล์แนบ
    roxstar.jpg 43K
  • แมนฯยูฯจงเจริญ...เย้ๆๆ :m01:
  • มั่งดิ...image
    ไฟล์แนบ
    1_display[4].jpg 32K
  • หมาใส่แว่น...หล่อเลย...image
    ไฟล์แนบ
    erika toda.jpg 29K