ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

chula x vinyan ___ BUFFALO BLUE KENNEL ___THE BEST BREEDING OF THE YEAR 2011
  • chula (drif haper mom) x vinyan (bizmarkie son) ___

BUFFALO BLUE KENNEL ___THE BEST BREEDING OF THE YEAR 2011

BIZ MARKIE -KURUPT BLOOD-REMY LINE-PACO-DOZER DAISY .... OF BLOOD LINE

PREMIUM GRADE PUPPY FOR PRICE ..... 40000-80000 BAHT

CONTACT 083-62-111-62

buffalobluekennel@gmail.com
    buffalobluekennel@hotmail.com(facebook-msn)

image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 127K
  • chula x vinyan ... imageimage
    ไฟล์แนบ
    HHH.jpg 187K
    12.jpg 101K
  • fist female ... 80000 baht puppy 2 week old imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 722.jpg 154K
    Picture 728.jpg 125K
    Picture 731.jpg 160K
    Picture 724.jpg 127K
  • female 2 ... 60000 baht ...imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 604.jpg 181K
    Picture 606.jpg 182K
    Picture 625.jpg 184K
    Picture 627.jpg 181K
  • MALE 1 ... 50000 BAHT imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 689.jpg 111K
    Picture 693.jpg 115K
    Picture 699.jpg 111K
  • m 2 ..... 40000 baht ..imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 667.jpg 49K
    Picture 665.jpg 100K
    Picture 684.jpg 48K
  • puppy in pix 2 week old ...

all puppy good bite -good tail ...

thanks you for looking ....

ลูกสุนัข อายุ 2 สัปดาห์ .. หาง และ ฟัน ดี ...

พ่อ แม่ สุนัขเป็นสุนัข นำเข้าทั้งคู่ครับ

ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามาชมครับ ขอบคุณครับ

.......................................................

ดริฟฮาเปอร์ และซานดิเอโก้ คือลูกของ ชูล่า แม่ของเด็กๆชุดนี้ครับ ...imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    250271_176087039114832_100001406112545_465770_2869995_n.jpg 43K
    217164_169068523150017_100001406112545_422853_4974283_n.jpg 35K
    249979_176087429114793_100001406112545_465775_5215670_n.jpg 25K
  • ยินดีด้วยน้องชาย keep walking man :-D
  • พวกควายยังไปไม่หมดหรือนี่ กร๊ากกกก
  • น้าผี อย่าพูดแบบนั้นครับ ผมกับบิ๊กบังก็ยังคุยกันตามปกติ งานที่เมืองทองบิ๊กบังก็ยังมาช่วยครับ :-D
  • รบกวนขอชมรูป M1 อีกซัก 2-3 มุมได้มั้ยนะครับ zuzacu@gmail.com
  • เข้าใจครับอุดมการ์ณแดกไม่ได้ ขืนทำอย่างพวกอุดมการ์ณสูงอย่างพวกของมันลูกเมียอดตาย
  • แตกต่างความชอบ แต่อย่าแตกแยกเลยครับ เราเดินร่วมกันมาตลอด 10 กว่าปีแล้ว
    หมาทุกแบบมันก็มีข้อดีข้อด้อยให้เราเลือกเล่นได้ตามความชอบ ใครชอบแนวไหนก็ตามสบาย
    ดังนั้น มาช่วยกันสร้างสรรค์วงการให้แข็งแรงขึ้น ด้วยการเดินไปพร้อมๆกันดีกว่า มันจะได้มีพลัง
  • เห็นดริฟฮาร์เปอร 6 เดือน ชูล่า ไม่ได้เว้นฮีทเหรอท่าน ?
  • หมาพิการโก่งก่างไปขายที่อื่น
  • น่ารักอ่ะน่ารักมากขอตัวดิพี่
  • GHOST 10:21PM Permalink หมาพิการโก่งก่างไปขายที่อื่น

ไม่ซื้อก็อย่าเสือก เลี้ยงหมามึงให้ดีก่อน ก่อนมาว่าหมาชาวบ้าน
  • ไงสหาย มาแต่ละที มีเฮ ตลอดนะ :063:
  • เย้ดเป็ด หมาพิการ สนติงงี้ ไปไกลๆๆไป ยังหน้าด่านมาขายอีก
  • พี่ผีทำไมต้องว่าหมาพิการมันพิการตรงใหนคำก็พิการสองคำก็พิการหมามันไปทำไรให้ว่าหมาแต่ก็หาแดกกับหมาเหมือนกันล่ะต่อหน้าพี่บังกูเห็นมึงหวัดดีคับพี่แต่พอลับหลังแม่งเอ้ยพวกขี้อิจฉาหมามึงทำออกมาสวยสู้พี่เขาไม่ได้ดิหัวดอจริงๆๆสู้ๆๆคับพี่บัง
  • ขอดูตัวผู้หลายมุมหน่อยครับ สนใจมากคับพี่ สวยมาก
  • ผลงานเยี่ยมเลยครับ
    ลูกหมาอายุแค่ 2 อาทิตย์
    หน้าตาออกแล้ว ผนวกกับการเลี้ยงที่ดี

อีกทั้งสายเลือดที่ลงตัว ชุดนี่เยี่ยมเลยครับ ถ้าจะท่านใดจะเก็บไว้สักตัว
    ไม่ผิดหวังครับ บิ๊กบังวางสายมาดีแล้ว ชุดนี้ตัวใดตัวหนึ่ง ถ้าได้ไปเข้ากับตัวไหน ไปต่อข้างหน้าได้อีกเยอะ
    สายแม่มีทั้ง Paco กับ Remy...ยิ่งสองตัวนี้แล้วสุดยอดครับ :063: :063: :063: :063:
  • GHOST 10:48PM Permalink เย้ดเป็ด หมาพิการ สนติงงี้ ไปไกลๆๆไป ยังหน้าด่านมาขายอีก

เค้าขายมึงเหรอ ถ้าเค้าไม่ได้ขายมึง นั่งแดกตีนอยู่หน้าคอมไป อย่าเสือก มึงก็ไปชอบหมาแบบที่มึงชอบ อย่าเสือกเอาตีนมาแกว่ง บอร์ดแห่งนี้คือบอร์ดเสรี มึงมีสิทธิพูดได้ แต่ถ้ามึงไม่ชอบก็ไปไกลๆส้นตีน
  • โอ้!......ใจเย็นๆครับ มากันเพียบเลยฮ๋ะๆๆๆ..

ขอบคุณป๋ามาร์คมาเฟียครับ ...

ขอบคุณน้าผีทุกๆท่านครับ ผมไม่ไปไหนหรอกครับ ผมอยู่กับพิทบูลโซนมาเป็น 10 ปีและ ถึงจะมีบอร์ดเพิ่มขึ้นอีกเท่าไหร่ ผมก็จะยังอยู่ที่นี่ครับ

ขอบคุณ ทุกๆคอมเม้นท์อีกครั้งนะครับ...

...................................................

ตอบน้าผีที่ถามนะครับ ว่าผมเว้นฮีทหรือไม่ .... ถ้าแม่สุนัขคลอดเองตามธรรมชาติ(ไม่ได้ผ่า)ถ้ามีแพลนบรีดที่ดีรอ ผมก็จะทำ 2 ฮีท เว้น 1 ฮีทครับ(ตามกฎ UKC เค้าสามารถให้สุนัขทำ2ฮีทติดได้ แต่ 3 ฮีทติดไม่ได้ครับ) ถ้าทำ 3 ฮีทติดขึ้นทะเบี้ยนไม่ได้ครับ

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ ... เฟิสพิคเพศเมีย ลูกค้าโอนมัดจำแล้วครับ ขอปิดการขายตัวนี้ครับ .. ขอบคุณที่วางใจในสายเลือดของเราครับท่าน

image
    ไฟล์แนบ
    Picture 708.jpg 122K
  • เชื่อว่าคนในบอร์ดนี้เกินกว่า 98% ไม่ต้องการความแตกแยกครับ
    และเขาก็คงเหนื่อยหน่ายกับความขัดแย้งเต็มทนแล้วด้วย
    ผมเดาว่ามีไม่กี่คนหรอกที่ต้องการแยกตัวเป็นออกไปกลุ่มหมาบูลลี่ล้วนจริงๆ :-D :p
  • zazacu ส่งเข้าเมล์ให้แล้วนะครับ ...

ความคิดที่แตกต่าง แต่อย่าทำให้สังคมแตกแยกเลยครับ!...
  • อุ้มไปเที่ยวเล่นในงานสิ้นเดือนนี้บ้างนะคะตุณบังเผื่อแอบจิ๊กใส่กระเป๋ากลับบ้านเลย 555
  • หน้าหักดีจังเลย
  • จ้า ... แองจี้ จะอุ้มไปเที่ยวนะ แล้วอย่าลืมมาอุ้มกลับบ้านละ....

มุกขอบคุณครับท่าน แต่ผมว่าหน้าหักสู้เจ้า ต๊อฟ ไม่ได้หรอกครับ...

..............................................

ตัวเมีย F 2 ปิดการขายครับ ..... ขณะนี้ เหลือแค่ตัวผู้แค่ 2 ตัวนะครับ ขอบคุณที่วางใจ ในสายเลือดของเราครับท่าน .....image
    ไฟล์แนบ
    Picture 604.jpg 189K
  • เยี่ยมมากน้องชาย ดีใจด้วย เงินที่ได้เก็ยเอาไว้ให้หลานเป็นทุนการศึกษานะ อย่าแจกหญิงหมด โอเค้
  • สี่หมื่น - แปดหมื่น ตาลายหรือเปล่าหว่า ราคาแร๊ง
  • หมาบ้านนี้หน้าแม่งสุดๆ แต่อย่างที่พี่มาร์คพูดนะพี่ เงินอ่ะเก็บไว้ให้ลูกนะพี่ อิอิ
  • ขานี้มีตังส์ไม่ได้เสียด้วยดิ ใจดีแจกแหลก โดยเฉพาะน้องๆในเครื่องแบบ แต่กับเพื่อนแกล้งหลับตลอด ฮ่าๆๆๆ
  • I don't know what happen, but Big Bung got my respect.

This is business, not personal. Let's it go!!! You at the

top of your games, just keep walking bro (Johnie Walker)...555

• หน้าจัดทุกตัวเลยครับเพ่ :063:
  • บอกราคาเป็นตัวๆ ทำดีอยู่แล้ว พวกผีเสียวว่าหมาชาวบ้านพิการมันน่าจะเป็นพวกพิการทางสมอง
  • เหลือตัวไหนบ้างค่ะ พอดีแฟนเค้าอยากได้ค่ะ
  • Mafia 12:18PM Permalink ขานี้มีตังส์ไม่ได้เสียด้วยดิ ใจดีแจกแหลก โดยเฉพาะน้องๆในเครื่องแบบ แต่กับเพื่อนแกล้งหลับตลอด ฮ่าๆๆๆ

พี่มาร์ค มีกด LIKE ไหมพี่ จะกดถูกใจสัก 1000 ครั้ง 555+
  • จบกันสหาย
  • บอกได้คำเดียว เกิดกิเลสสสส อีกแล้วพี่ 55
  • ยี่ห้อนี้คุณภาพ ทุกครั้ง ครับ
  • สุดยอดเลยชุดนี้ สงสัยพี่บังจับหน้ามันกระแทกกันแน่ๆ
  • m1 สุดๆเลยครับพี่บัง
  • ยังคงความเป็นซูปต้าอยู่เช่นเดิม บิ๊กบังเปิดตัวกระทู้ไหน ฮ๊อตได้ตลอด สุดยอดน้องชาย :063:
  • Drif Haper มันอยู่บ้านไหนน้าบัง ชอบจัดเลยตัวนี้
  • สุดยอดมากชอบm1ค๊าบ
  • ไม่ต้องการความแตกแยกครับ!!!

ยังรักPitbull zone และเพื่อนๆพี่ทุกกลุ่ม ...
    เบื่อผีตัวป่วน จังครับ . . .
  • เรียกหนูว่า ...... C.K แม้แต่ เรยา ยังหลงรัก ฮ่ะๆๆๆๆ ...

CK เป็นตัวผู้ลูก วิญญาน ฝั่งแม่ เป็นพี่น้องคอกเดียว กับแม่ของคุสตาฟ ตัวนี้ผมเก็บไว้ หน้ามันส์มาก!.. เตี้ยสะใจ แถมฟี๊คจัดจริงๆตัวนี้ หมายมั้น ปั้นไว้ลุยในสนามประกวด งานเมืองทองเจอกันครับผม
    .........

ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งนะครับ ท่านzuzacu ผมส่งไปแล้วอีกรอบครับ ลองเช็คดูนะครับ ว่ารูปเข้าเมล์ท่านหรือปล่าวครับ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกๆท่านที่เข้ามาชมครับ....

image
    ไฟล์แนบ
    Picture 936.jpg 182K