ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

vdo""ถนนของผู้ชนะ
  • vdo นี้ เป็น วิดีโอ ต่อเนื่อง จาก วิดีโอที่แร้ว คับ

แต่อันที่จิงแร้ววิดีโอชุดนี้ กะจะลองทำกับโปรแกรม adobe premiere
    แต่มันยากเกินไป ยังใช้ลูกเล่นไม่เป็น

ไว้โอกาส หน้าจะลองทำ ให้ได้ คับ

.............ภาพในวิดีโอ เป็นการ เล่นกิจกรรม ยามเย็น และสถานที่ประจำ
    ผมได้สถานที่ลาก นน. ใหม่ที่กว้าง และไร้สิ่งรบกวน ได้ดี

ไว้คลิปหน้า ผม จะเก็บภาพ การเล่นกิจกรรม ไว้ มารวบยอดเลยทีเดียว
    แร้วเจอกัน ปลายๆๆปี
    หยุดเก็บตัวนักกีฬาหน่อยฮ่าๆๆๆ มากเกินแร้ว

ขอบคุณ ที่ติดตามชมคับ :015:

• สวดยวดเลยลวดเพ่
  • สุดยอดครับ หล่อไปเลย
  • ผมเชื่อว่าทุกคน มีถนน เป็นของตัวเอง

"ทำถนน แห่งผู้ชนะ ให้กับหมา ของคุณ เริ่ม ตั้งแต่วันนี้ "

เริ่มตั้งแต่จะชนะใจคนในครอบครัว

• :063:
    คุณตี้.. ผมยังไม่เริ่มไม่ได้ ..555
  • ทำvdoออกมาได้น่าดูเก่งขึ้นเรื่อยๆ ... เปิดหัวข้อสอนทำvdoไปเลย ให้ทำออกมาแข่งกัน หมานักกีฬาจะได้มีออกมาเยอะๆ แล้วพอปลายปีของใครโดนใจสุดพี่มาร์คแจกรางวัล555(มัดมือชก)
  • แบบพี่ตั้วว่าก้ดีนะ ฮ้าๆๆ ต่อไปคนเลี๊ยงพิทนี้ เก่งทั้งตัดต่อ เก่งทั้งฝึกหมาทำกิจกรรม 555+
  • ฮ่าๆๆๆขอบคุณท่านตั้ว
    ไอเดีย แหล่ม เลยคับ

จิงอย่างอ้นว่า เว็บนี้ เก่ง เรื่องทำหนัง กันไปเลย ฮ่าๆๆ

แต่ถ้าเป็นจิงอย่าง ท่านตั้ว ว่า มี เซียนตัดต่อเก่งๆๆ เยอะไปหมดในเว็ปนี้
    ที่เห็นๆๆอยุ่ ก้อบ่าวอ้น คนนึงแหละ ^ ^
  • อ้นแค่ถ่าย ครับ ตัดต่อต้องภัทร ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • นั่น ๆๆๆ สองคนรวม กัน ตู และพี่ กร แพ้แน่ๆๆๆ ยิ่ง เรียน ทางนี้หล่าว
    แค่รูป และเทคนิค พี่แพ้แน่ๆๆ

แต่ยังไง เราจะ สู้ ฮ่าๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    imagesCAUBXDPL.jpg 27K
  • ปลายปีเจอกัน แน่นอน ชัวร์ หลังจากนี้ งดออกสื่อ เพื่อ เห็นการเปลี่ยนแปลง
    ทางลบ หรือทางบวก ก้อไม่รู้ ฮ่าๆๆๆ :013:
  • ปลายปี มีที เด็ด แน่นอนคับ แบบ น้องๆคอมมาโด
    ชิมรางมันดูแร้ว ผ่านๆๆๆ

ปลายปีเจอกันคับ
  • ติดตามครับผม
  • สุดตรีนจริงๆ :063:
  • เยี่ยมมากพี่ตี้ เอาไอมึนไปฝึกให้ด้วยได้ปะเนี่ย
    รับรองเหนื่อย55555
  • คุณตี๋นี่เท่ห์ไปเลย
  • เยี่ยมครับ :063: :006:
  • :017: สุดยอดชอบมากครับพี่ทำเหมือนหนังเลย :063:
  • ว่าน พี่ว่าไอ้ มึน มันเอาเรื่งแน่ๆๆ ดูจากแววตา ฮ่าๆๆๆดีไม่ดี กัดเอาพี่แน่ๆๆๆ

.............. มีแต่รูปชิบิง ไม่ใช่ผม ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณพี่นพแลั น้าผีคับ
  • ฝึกๆกันไว้ หมาใครเทพเอามาโชว์จะมีรางวัลให้
    หาเรื่องอัดฉีดให้คนนำหมามาทำกิจกรรมให้เยอะๆดีกว่า เดี๋ยวมีจัดประกวดด้วย

เสี่ยไม่ได้สั่งลุย แต่มาร์คลุยเอง ไม่ได้โม้ ไม่ได้แค่คิด แต่จะทำจริงๆ
    ผมทำแบบนี้ เพราะอยากเห็นหมาพิตบูลที่มีความสามารถอยู่คู่เมืองไทยตลอดไปครับ

• ดีๆๆคับพี่มาร์ค เปิด ประกาศเลยก้อดีนะคับพี่ ปลายปี ประกวด วิดีโอกิจกรรมกัน
    ใครโหวตได้ที่ 1 เป็นผู้ชนะ
    เพิ่มทักษะการทำวิดีดอไปด้วย หมาก้อได้กิจกรรมไปในตัว
    สุดยอดไปเลยคับ ^ ^
  • พวกท่านก็โชว์กันให้เห็นเยอะๆซิครับว่า มีคนสนใจเยอะจริง พี่พร้อมให้การสนับสนุนอยู่แล้ว
    การสนับสนุนหมาแนวกิจกรรม มันคือหนทางเดียวที่จะรักษา พิตบูล เอาไว้ครับ
  • ยอดเยี่ยมจ้า ชิบิงปีนกำแพงได้ด้วย แต่คนถ่ายเก่งกว่านะเนี่ย
  • สุดยอดมากๆครับพี่ สาวกพี่ตี๋เลยนะคร๊าป ชอบมากๆ
  • คับพี่มาร์ค ...... จะพยายามคับผม ^ ^

ขอบคุณน้าผีคับ และ น้องmaitho มากคับผม
  • จะรอชมครับ
    ชอบเดินขึ้นราวกำแพงหรืออะไรไม่ทราบ
    ทำยังไงให้ อยากทำได้แบบนี้บ้าง
  • สงสัยต้องขอคำแนะนำทำเท่ห์จากตี้มั่งแระ555. กลับไปเจอกานน
  • คับพี่หมอ กลับมาแร้วเจอกัน ชุดใหญ่ ทั้ง หมาทั้งคน คับผม
    ขอบคุณมากคับ พี่หมอ