ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Shank Cruz update ครบปีแล้วครับ ^ ^
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/20623/x&page=1#Item_0

ขออัพเดท Shank หน่อยนะครับ ด้านบนเป็นลิ้งพัฒนาการตั้งแต่เด็กๆที่เคยลงไว้ ตัวนี้ได้มาตอน 2 เดือนจากคอกพี่ตุ้ย tossagan เมื่อประมาณ 1 ปีมาแล้วครับ ^ ^ ให้เครดิตพี่ตุ้ยเลยครับตัวแดงๆที่จะไปเล็งจะได้ลดให้ผม 555

image
    ช่วง 6 เดือนอ้วน มาตอน 7 เดือนกลับมาบางๆ แต่บ้าออกกำลังขนาดหนัก

image
    ตอน 8 เดือนครับ โชคดีที่แ Shank เป็นหมาที่ยืนโพสไม่แย่ ขาไม่ตึง ก็เลยไม่ต้องฝึกอะไรมาก แต่ปัญหาอยู่ที่มันไม่เคยอยู่นิ่งเลยมากกว่า

image
    ตอน 9 เดือนครับ ช่วงหน้าร้อน

image
    ช่วง 10 เดือนครับ ช่วงนี้หนาขึ้นมาหน่อย

image
    Shank Raider 555 ช่วง 11 เดือนครับ

image
    ครบ 1 ปีแล้วครับ

image
    รางวัลเล็กๆจากงาน pattaya 2011 ครับ ปล.ใส่เสื้องานด้วย 555

image
    ลาแล้วครับ เจอกันตอน 1 ปีครึ่งนะครับ ^ ^ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 270K
    7.jpg 230K
    8.jpg 221K
    9.jpg 230K
    11.jpg 270K
    12.jpg 253K
    13.jpg 215K
    14.jpg 248K
  • เป็นลูกของใครครับ สวยมาก
  • Sire: Nathan(Cougnut+Levin)
    Dam: White one(Bijoco+Tequilla)
    ดูจากลิ้งด้านบนได้นะครับ มันเป็นตอนเด็กๆ
  • พี่ว่าโตเลี้ยงด้วยความรักและเอาใจใส่ด้วยแหละครับ การเลี้ยงที่ดีบวกสายเลือดที่ดี ผลลัพท์ย่อมออกมาดีแบบที่เห็นครับ =D>

Ps.สำหรับราคาไม่ต้องห่วงครับโต สำหรับลูกค้าเก่าต้องพิเศษให้แน่นอนครับ :>
  • ถ้าจับคู่กับตัวนี้พอได้มั้ยครับ แต่ไม่มีใบอะดิของผมimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00258.JPG 186K
  • น่าโมยจริงๆๆๆๆๆอิๆๆๆๆ
  • สวยจริงๆ
  • ชอบบลูลี่แบบนี้มากๆ
  • ขอบคุณครับพี่ตุ้ย เดี๋ยวผมจะไปเล็งสีแดงแดง ^ ^
  • คุณ tovmrb35ครับ shank มันยังเด็กอยู่เลยครับ ^ ^
  • โครงสร้างสวยงามมากๆครับ ;-)
  • ตัวนี้ทั้งสวย ทั้งเลี้ยงดูในระดับดีมากเลยครับ

ทั้งคุณภาพร่างกาย คุณภาพขนนอกจากเป็นเงางามแล้ว
    ส่วนที่ขาว ยังขาวจั๊วเลย สุดยอดครับ
  • เท่มากกกกกกกกก
  • ขอบคุณครับ
  • หน้าอารมณ์ดีจังครับ ผมก็ได้ตัวเมียจากคอกเดียวกันมาหนึ่งตัวครับ อารมณ์ดีๆ ชอบเดิน trot เหมือนหม้า และจิ๊ดมาก (แบบมีความสุข) ตอนออกกำลังกาย ไว้จะมา post รูปน่ะครับ
  • สวยมากครับ

ปล.เห็นชื่อ แล้วผมนึกถึงการ์ตูนโจรสลัด ไม่ทราบว่าที่มาเดียวกันรึป่าวครับ :019: