ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณจอร์ชมาแว้ววว...
  • เพิ่งหัดทำวีดิโอค่ะ เลยเอามาให้ติชมกันค่ะ ไม่จบเพลงนะ ไม่ไหวๆ ฮี่ๆ
    http://www.imeem.com/people/igmjSWu/video/HSOOn3xt/1_george_by_mo_pitbull_sports_video/
  • เปิดดูไม่ได้งะโม ไว้สอนพี่ทำบ้างดิ
  • สนุกดีครับ..............เเจ่มมากๆๆ ^_^
  • พี่โก้งคับท่าทางจะจี๊ดนะคับน้องหมาอ่ะ

ว่าแต่พี่โก้งมีเบอร์โทรไหมคับ

หรืออีเมลล์ก้อได้คับ

มีเรื่องอยากปลึกษาคับ

ขอบคุณคับ
    ไฟล์แนบ
    a73987[1]_resize.jpg 38K
  • ทั้งกิจกรรม ทั้งเพลง ช่างเข้ากันอะไรขนาดนี้ โอ้ววววว:o061::o061:
  • โคตรเก่ง...ทำได้ดีอย่างที่สอนเลยอ่ะ ไม่เสียแรงจริงๆ 555+
  • ชอบตอนมัน วิ่งขึ้นต้นไม้แล้ว งับ ผ้า ข้างหน้าอ่ะ เด็ดมาก สุดยอดจริงๆ
  • เจ๋งจิงๆๆอย่างนี้งานป๋ามันแน่ๆๆ

ต้องไปไห้ได้ว่าแต่ป๋าหยกจะไปไหมนั่น

ชวนบ้างเด้อ

อิอิ
  • กลัวว่าถึงเวลาจริงๆแล้วมันไม่ทำอ่ะซิ- -* แป๊กเลย!!
    ไม่เคยเอาจอร์ชออกงานสังคมเลยอ่ะค่ะ กลัวมันรน
    ไฟล์แนบ
    769.JPG 76K
  • สุดๆไปเลยชอบมาก เก่งจริงของเค้า อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    xbWA6s650678-02.jpg 60K