ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดับร้อน ที่เกาะเต่า
  • สัญลักษณ์ 741 ที่ข้างเรือ ไปเก็บกันหน่อย เดี๋ยวหาว่ามาไม่ถึงimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1573.jpg 56K
    IMG_1575.jpg 52K
  • พร้อมนิสัยตอนยังเรียนอยู่ 555 ฝากชื่อหน่อย YUT SCUBAPIT
    อย่าเข้าใจผิดนะครับ เป็นการเขียนลงบนคราบฝุ่นที่เกาะบนเรือ เราอนุรักษ์ครับ....image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1598.jpg 110K
  • ดอกไม้ทะเล เริ่มมาอยู่กันแล้ว ภาระกิจช่วงปลดเกษียรราชการของ "หลวงปราบ" กำลังจะประสบผลimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1580.jpg 108K
    IMG_1580.jpg 108K
  • เจ้าของบ้านหลังข้างบน ยังวัยกระเตาะอยู่เลย จิ๊ดเดียวเอง ดูหน้าดิ......ยินดีด้วยกับบ้านหลังใหม่
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1586.jpg 60K
  • image

image

ปิดท้ายด้วยลีลา การดีใจ ของจอนนี่ เหลียง ต่อสัญลักษณ์ 741
    อารมณ์นี้ มันส์จริงๆ.....

ฝากทุกท่านช่วยกันดูแลท้องทะเลไทยให้ลูกหลานได้มีโอกาสเห็นแบบที่พวกผมได้เห็นด้วยนะครับ

วิญญาณ ซุป....ตาร์ เข้าสิงห์ รักธรรมชาติ อะ.......
    ไฟล์แนบ
    IMG_1600.jpg 84K
    IMG_1602.jpg 82K
  • ทำไมตอนตูไป น้ำแมร่งขุ่นโคตร
  • ภาพสวยอ่ะ! ต้องหา G12+options มาไว้บ้างแล้ว แต่ได้แค่ snorkel นะ 555
  • 741 งวดนี้ออกป่าวค่ะ พี่ อิจฉาอ่ะ ได้ไปเที่ยวดำน้ำ ภาพสวยมากๆ
  • อีกหละ เดี๋ยวนี้แย่ พลาดตลอดเลย .......
  • สวยๆ ทั้งน๊านนนนนนนนน นายแบบก็.....นะ
  • นายแบบคนนี้ ไม่น่ารัก ชิมิๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2482.jpg 80K
  • ชาตินี้จะได้ไปมั่งมั้ยเนี่ย
  • เมื่อไหร่จะถ่ายรูปได้สวยๆอย่างม่างจัง เฮียๆทั้งสอง เปิดคอร์สสอนแบบแถมเลนส์ฟรีมั่งจิครับ :o037:
  • :006: :006: :063: :063:
  • ว้าว !อยากไปมั้งจัง