ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

clean correct & compact pups for sale !!!
  • .:: razors edge blood line ::.

3male and 1female ...

first vaccine ready .....

15000 baht+kcTh pedigree

ruttasaht_tommy@hotmail.comimage
    ไฟล์แนบ
    P1140203.jpg 136K
  • M 1 :bz imageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 179K
    m1.1.JPG 211K
  • M 2 :bz imageimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 179K
    m2.1.JPG 127K
  • M 3:bz imageimage
    ไฟล์แนบ
    5.1.jpg 207K
    m3.1.JPG 127K
  • F :bz imageimage
    ไฟล์แนบ
    6.1.jpg 197K
    ff.JPG 221K
  • หมอตั้มใจดีคุยง่ายรักเด็กๆ(แถวพัทยา)
    โทรติดต่อได้เลยครับ

มันคือเรื่องจริง!!!!!
  • น่ารักดีจังคอกนี้ m3 ดูเอาเรื่องมากๆๆ :063:
  • หมอตั้มครับที่โทรนัดว่าจะพาหมาไปตัดหูวันที่ 30 คงต้องเลื่อนไปก่อนครับพอดีรถเข้าศูนย์เสร็จไม่ทันครับ :016: (อยู่ Hua-Hinครับ)
  • ได้ครับ!!! ยังไงโทรนัดกันอีกทีนะครับ

Thanks. ครับนายว่าน&ตี้... แร้วเจอกานนน
  • เลิศคะ ^^
  • ขอบคุณคร้าาน้องกุ๊กไก่ เจ้าzeus ก้อไม่เบานะ ... มาดีเรื่อยๆเลย ต้องยกเครดิตให้ทั้งสองเรย(ต๊อบ&กุ๊กไก่) เลี้ยงดีมากกกก
  • รอชมชุดนี้มาเกือบครึ่งปี ไม่ผิดหวังจิงๆคับ กายมี่กับลาล่าจ่ายลูกดีจิงๆ ชอบคับชอบ ว่างๆเด๋วแวะเข้าไปคุยเล่นด้วยอีกนะคับหมอตั้ม
  • ยินดีครับ!!! ถ้าจะเข้ามากริ้งกร้างงกันก่อนนะครับ ขอบคุณครับ ๑_๑
  • ขอรูปด้านข้าง F ตัวสุดท้ายหน่อยครับ
    ดูเด็กๆ ได้ที่ไหนเอ่ยยยยย
  • ตอนนี้ลูกสุนัขอยู่นครปฐมครับ เดี๋ยววันนี้จะลองใช้โทรศัพท์ถ่าย มาอัพให้ครับ
  • ตอนนี้ตัวเมียขายไปแล้วครับ female sold! !!

เหลือเฉพาะตัวผู้นะครับ !!!

M 1;2;3. Available.
  • สวยครับผม...