ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทดสอบคับทดสอบ
  • กระพ้มสารวัตรโก้งคร๊าบบบบบ รูปไม่ขึ้นแฮะ
  • 5555555+++ ใครเค้าสอนเนี่ย ทำไงรูปไม่ขึ้น ไปด่ามาซิ55
  • :030:ศาลาวัด อะโด่.... คิดว่าเป็นตำรวจตอนแรก

ล้อเล่น นะพี่โก้ง(คาสโนว่า ประจำแชทรูม พิทบูลโซน):030:

สงสัยยัยโม นี่แหละ สอนมาท่าทางแบบนี้:025:
  • อ่ะโห พี่โก้ง รีไซค์ ซธเหลือหน่อยเดียว แทบมองไม่เห็นด้วยตาเปล่า เอิ้กๆๆ
  • เพ่ วันหลังพี่โพสแว่นขยายมาให้ผมอันด้วยดิ พี่

ทรมานสายตาเพ่งซะตาเหล่เลยนี่:030:
  • วู้ฮู้........ นี่มัน...(พี่)โก้ง พริ้มนี่นา... 555
    **ไหนบอกจะเอารูปหมามาให้ดูไง**
  • นี่พี่โก้งคับ Resize รูปต้องเปงแบบนี้ ๕๕๕
    ไฟล์แนบ
    DSC06413-small.jpg 35K
  • เอกบูลลี่สุด ๆ 5 5 5 :m117::m008:
  • พี่คับขอฝากไว้สักรูปคับรู้สึกว่าจะคอกเดียวกันนะ

รูปเกือบปัจจุบันคับ

อันนี้เมลผมนะ son_iti12@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    P2135847 copy.jpg 72K
  • สวยครับพี่โก้งทั้งบ้านและน้องหมาเลย
    ตาเอกพุงพริ้วไปปะน้อง
    ไฟล์แนบ
    mayday6.jpg 13K
  • พี่โก้งคับน้องหมาหนักกี่โลละคับ

อาการโดยรวมเปงไงบ้างคับ

ของผมโดดน้ำทุกวันคับมันชอบคับ

โดดเองเลยนะไม่มีคัยสอน
  • พ่อแม่ของคุณราฟใช่ป่าวเคยอยู่หมู่บ้านเดียวกันเจ้าฮาดสวยมากฉลาดด้วยแต่อีสร้อยโคตรดุเลยเค้าย้ายไปอยู่ที่อื่นแล้วเลยไม่ได้ติดต่อ
  • หมาพี่โก้งหนักกี่กิโลคับตอนนี้

หมาผมสิบก่าๆๆ
  • แหม....อยู่ในโอวาทกันทั้งบ้านเลยนะพี่โก้ง....555+
    ฝากถามพี่พรทีซิค่ะ ว่าใช้ไม้เด็ดยังไง ถึงกำราบได้ทั้งพ่อทั้งลูกเนี่ยยยย...อิอิ