ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมาไม่กินอาหาร
  • ขอคำชี้แนะคะน้องหมาอายุ 4 เดือนหนัก 16 kg กินอาหารได้น้อยลงมีวิธีทำให้น้องหมาเจริญอาหารบ้างคะ
  • หมาผม 4 เดือนกว่า นน 12 กก เอง ไม่กินเลยอ่ะ
  • ลองให้กินขี้ซิเห็นหมาแถวบ้านชอบกิน.........555
  • ผีก็เเรงเกินไป...
    หมาไม่กินอาหารอย่าไปกังวลมากครับ. ถ้ามันไม่ซึม ไม่หงอย ไม่อวก หรือมีอาการใดๆ ถ้ามันไม่มีอาการพวกนี้ก็ไม่ต้องไปกังวล อาหารที่%E
  • ผีให้หมาตัวเองกินขี้หรือนี่ โปรตีนเท่าไรอะไขมันเท่าไรหว่า 555+
  • โปรตีน และไขมัน เท่าที่มึงกินไง gunaibank
  • ของผมตอน4เดือน13โลเองคับ
  • แม่งเกรียน
  • อีผีที่ให้หมาเค้ากินขี้อ่ะ มึงก็ลองแดกเอง หรือไม่ก็ลองให้พ่อมึงแดกดูก่อนสิ ถ้าแดกได้ก็ค่อยเปลี่ยนจากแดกข้าวมาเป็นแดกขี้กันทั้งครอบครัวเรยนะมึง
  • พี่ที่มีนามว่าผีไม่ทราบว่าพี่มีปัญหาทางด้านระบบประสาทอะไรหรือป่าวถึงได้มีมารยาททรามอย่างนี้ คนอื่นๆที่เค้าอยากจะถามผู้รู้เกี่ยวกับพิทบู พี่ก็ด่าเค้าไปเสียหมดมี100 กระทู้พี่ก็ด่าไป 98 กระทู้แล้ว ถ้าพี่ไม่อยากจะตอบกระทู้ก็ออกไปจาก pitbullzone. ซะ พูดได้คำเดียวเสียความรู้สึกว่ะ ไม่รู้ว่าจิตใจทำด้วยอะไรทุเรศไม่ทราบว่าไปขี้บนหัวพี่หรือไง
  • จริงๆแล้วให้ f1 ลูกสุนัขจะเจริญอาหารมากไม่รู้เพราะอะไร แต่ถ้ายังกินน้อย ลองต้มน้ำซุปจากกระดูกแล้วผสมลงในอาหารเม็ด มันหอมมากซัดเรียบ 4 เดือน 16 กิโลก็มากแล้วนะคะ อ้วนมากขี้เกียจน้าาาาาา
  • ลืมบอกไป หมาอ้อ 4 เดือน 16.2 อ่ะ เมื่อก่อนนะ ตอนนี้ 1.5ปี 34 กิโล แต่อ้อว่า16 โล มันใหญ่จะตาย หรือมันคือบูลลี่คะ
  • ใช่คะกลัวน้องไม่บึ๊กคะขอบคุณมากนะคะ