ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชายฉี่มีสีแดงคล้ายเลือดปน
  • อายุ58วัน มันพยายามจะฉี่บ่อยมาก จนสักครู่นี้ ฉี่ มีสีแดงคล้ายเลือดผสมอยู่กับฉี่ มันเป็นอะไรครับ มีวิธีแก้ให้มันไม่บ้าฉี่ได้ไหมครับ มันฉี่แบบว่าไม่มีจะออกมันก็จะฉี่
  • อาจจะเป็นนิ้วนะครับ หาหมอครับหาหมอ:o025::o025::o025:
  • หมอด่วนเลยครับ.
  • ใช่หมาแดงรึเปล่าครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    4110.jpg 24K
  • เมื่อสักครู่นี้ฉี่อีกรอบ แต่ปกติอ่ะครับ
    ตอบ pitdeer ผมก็ไม่รู้เรียกหมาแดงป่าวอ่ะ เพราะมันมีขาวมาแจม
    ไฟล์แนบ
    26-02-09_1805.jpg 97K
  • หากยังฉี่ปนเลือดอีก ลองหายาแก้อักเสบ ของคนเรานี้แหละ ยัดใส่ปากมันเลย วันสองวันก็หาย