ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาขอเป็นสมาชิกใหม่
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • เปิดหาความรู้มาจะ 2 ปีแล้วค่ะ แต่เพิ่งมาสมัครเป็นกิจจาลัษณะ

ยินดีที่รู้จักค่ะคุณ ponker_ABB ขอฝากตัวด้วยค่ะมีอะไรก็แนะนำมาได้น่ะ
  • แหมไม่ต้องฝากตัวหรอกครับเรามันรักในสิ่งเดียวกันคือพิท ผมก็แค่สมาชิกตัวน้อยๆ ขอให้มีความสุขกับโลกของพิทบูลนะครับ
  • ใช่ตับเรามันรักในสิ่งเดี่ยวกัน..
  • ดีใจจังที่เจอน้าผีใจดี แฮ่ะๆแบบว่าเท่าที่เคยเปิดดูก็กลัวๆอยู่

ยังไม่มีเลี้ยงอ่ะค่ะ เข้ามาศึกษาเรื่อยๆ ตอนนี้เลี้ยงแต่ฟีล่า แต่ติดใจพิทตอนวันงานที่เมืองทอง ทึ่งกับเค้ามากเลย
  • เลี้ยงฟีล่าเลยหรอเนี่ย ว้าวตัวใหญ่ๆดุๆสุดยอด ระวังหลุดไปกัดใครนะครับจะหาว่าไม่เตือน หุๆ
  • หวัดดีครับ