ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมพลอาทิตย์ที่ 8 มีนา
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3748&page=2

ขอเอามาลงไว้ตรงนี้ เพราะมันปักหมุดไม่ได้นะครับ
  • สวัสดีอีกครั้งครับพี่น้อง

ขอแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมให้ทราบนะครับ

ผมกำหนดช่วงเวลางานมีทติ้งของเราไว้ที่ประมาณบ่ายสามโมงเป็นต้นไป (แต่แนะนำว่าพวกเราหากไม่ติดขัดอะไรก็ควรมาก่อนเวลานะครับ)
    เพราะว่าช่วงนี้อากาศร้อนตับแลบ หากถ่ายทำตอนเที่ยงคงไม่เหมาะ

ผมได้ให้ทางศูนย์ฝึกดีวันจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการถ่ายทำเอาไว้
    เช่นปริงโพล รถลากและน้ำหนัก สแตนสำหรับกระโดดน้ำ และยังนึกไม่ออกว่าจะทำอย่างไรสำหรับการโชว์ของเจ้าโปลิส
    กะจะทำไม้กระดานแล้วให้มันวิ่งขึ้นหลังคาศูนย์ฝึก ไม่รู้เจ้าของเขาจะยอมหรือเปล่า

ผมเองก็ยังไม่รู้ว่าเขาจะถ่ายอะไรบ้างนะครับ เพราะงานนี้ผมแค่ระดมพลและช่วยประสานงานให้เฉยๆ
    แต่ที่เดาๆ ก็คงจะเป็นความสามารถของสุนัขแต่ละตัว ส่วนกลุ่มหมาโชว์ก็คงถ่ายรูปร่างลักษณะโดยทั่วไป อาจจะมีคำถามบ้างตามสมควร

จากนั้นเขาคงเอาภาพทั้งหมดไปตัดต่อออกอากาศ เห็นที่บอกไว้ว่าอาจถึง 15 นาทีเลย

พวกเราก็มีหน้าที่เตรียมพร้อม ที่นอกเหนือไปจากนี้ก็คงรู้พร้อมๆกันวันงานนะครับ

ขออภัย ช่วงนี้ประชุมตลอด เลยเข้ามาบอร์ดได้ไม่บ่อย
    ช่วงเย็นๆ ใครว่างก็แวะไปศูนย์ฝึกดีวันบ้างนะครับ หากผมกลับไม่ดึกจะแวะไป เผื่อขาดเหลืออะไรจะได้เตรียมทัน
    ช่วยๆกันออกไอเดียนะครับ เรื่องรายการทีวี บอกตรงๆว่าแทบไม่เคยได้ดูเลยครับ
  • ก็ไม่มีอะไร ป๋า เราขายหน้าตาเอา 555
    แต่งตัวไปหล่อๆพี่น้อง สาวๆก็ โบ๊ะ ไปแยะๆ เผื่อไปเตะตาแมวมองเข้า หากแมวไม่มองเราก็ใช้วิธีมองแมวแทน

ผมเห็นมีพิทบูลเก่งๆหลายๆตัว งานนี้ก็เอามาเลย เวทีนี้สำหรับท่านแล้ว

ของผมมันผสมเก่งอย่างเดียว ไว้ไปออกรายการเพศศึกษาละกัน งานนี้ขอหลีกให้พิทบูล มากความสามารถทั้งหลาย:063:

ฝากด้วยรูปเก่าๆสมัยรุ่งๆของ หมาบิน โชกุน chonburi cool camp:026:
    ไฟล์แนบ
    drdr5e44.jpg 115K
  • ไม่พลาด ครับ
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่ สุดหล่อ.jpg 30K
  • อยากไปร่วมด้วยแต่ไกลโคตร:o021:
    มีบริการรับสงป่าวคับพี่มาร์ค:o040:
  • อ่าพี่ว่าปายยยยยย..งานนี้ใครคิดจะพา กิ๊ก ไปหล่ะก็ ก็ต้องหูไว ตาไว ลบกล้องเอาเองนะครับ เพราะขอบอกว่ารายการนี้เรทติ้งติดอันดับต้นๆของไทย แม่บ้านชอบนักแหละรายการนี้ 555+ ระวังให้ดี..!!!
    ไฟล์แนบ
    11111.jpg 52K
  • เจ้าไมโล หล่อ ได้จัย
    ไฟล์แนบ
    DSC05725.jpg 50K
    P182.jpg 82K
  • สถานที่คือที่ไหน อ่านตั้งนานยังไม่เห็นระบุสถานที่เลยครับ รู้แค่ว่า 8 มีนาคม บ่าย 3 จะได้ไปถูก
  • ใครรู้ช่วยบอกทีครับ อยากไป
  • ศูนผึก D 1 ครับกะผม
  • ขอให้ชาวพิตบูลจงเจริญ จาได้รู้ว่าไผเป็นไผ
  • ลืมบอกปายว่าเจ้าขุนแผนมันมีความสามารถพิเศษสุดสุด มันกินรีโมททรูพึ่งถ่ายออกมาเมื่อเช้านี้คาดว่ายังเหลืออีกหลายชิ้นสงสัยมันจาหิวจัดเลยฟาดซะเกลี้ยง
  • พี่ Mafia, ถ้าผมไปงานนี้ได้ ขอนำกล้องสุดโปรดของผมไปถ่ายทำด้วยได้ใหม?
    งานแบบนี้คงเอามาตัดต่อเป็น Highlight DVD เลยได้ง่าย, แถมกล้องผมเป็น Full High Definition
    ยิ่งชัดเจ๋ว, ถ้ามี HD TV ยิ่งเห็นหมาของตัวเองชัดกว่าตัวจริง , แล้วจะดูกี่รอบก่อได้;
    แต่ไม่ต้องห่วงครับ ไม่ได้ไปแข่งขันกับรายกาน TV แน่นอน

Please Advice...
    ไฟล์แนบ
    filmstrip.jpg 47K
  • คุณ akachaikeng คะ

ขอบคุณค่ะสำหรับคำชม
    เจ้าสองตัวนี้มาคกิ้ง คล้ายกันดีเนอะ
    เท่ห์ ดี ใส่เรแบน 555555
  • :o010: หวัดดีครับพี่มาร์ค และพี่ๆ
    ผมโปลิศครับ ตอนนี้ติดสาวครับ พ่อผมไม่ยอมให้ผมไปหาสาว ผมก็เลยแอนตี้ซะเลย
    ไม่กินข้าวมา 3 วันแล้ว ฮิฮิ
    เรื่องที่จะไป D1 :019: ไม่ต้องทำก็ได้ครับ ขอเพียงมีต้นไม้/ต้นมะพร้าว
    ผมก็ปีนได้แล้วครับ เตรียมตะกร้อไห้ผมเล่นก็ได้ครับ เพราะแต่เล่นมาเนี๊ยะ พังไปหลายลูกแล้ว อีกอย่างครับ บันไดพ่อบอกว่าจะเอาไปจากทางบ้านครับ ไม่ต้องเปลืองตังค์ เศรษฐกิจเดี๋ยวนี้ยังไม่คอยดีอยู่ ช่วยๆกันครับผม :o032:
  • โปลิสน่ารักจังเลยอ่า......
  • แผนที่ ครับ

แต่กลับมืดๆ แล้วระวังตกคลอง

คราวที่แล้วใครตกคลองหว่า
    ไฟล์แนบ
    d1-map.jpg 63K
  • เรื่องเอากล้องไปถ่ายผมไม่แน่ใจนะครับ แต่ถ้าไม่รบกวนการทำงานเขาก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร

ก่อนถ่ายก็ถามเขาก่อนก็แล้วกัน หรือรอเขาถ่ายเสร็จเราก็ค่อยถ่ายต่อก็คงได้

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ
  • งานนี้นอกจากหมาแล้ว คาดว่าน่าจะมีกลุ่ม มอร์ไซค์ ฮาเล่ย์ ไปร่วมแจมด้วยเพื่อเป็น สีสรรค์ ครับ ส่วนตัวผมคงเอา ความเท่ห์ไปร่วมงานครับ บิ๊กชิว เรื่องสาวๆที่บอกมาระวังติดออกรายการ ทีวี เรื่องนี้ น่าคิดว่ะ
  • ไม่มีที่พักอะคับอยากไปแล้วต้องเอาอารายไปมั่งคับ
  • รอตามข่าว...
  • ต้องไป
    ยังงัยก็ต้องไปครับ
    แต่หมาพึ่งตายอะคับ
    ถ้าไปแต่ไม่ได้พาหมาไปคงไม่ว่ากันนะคับ
  • เชื่อผมมั้ยเด๋วผีต้องมาป่วนกระทู้พี่มาร์คอีก
  • ป่วนก็ป่วนไปจะได้มีอะไรหนุกๆทำก่อนมีการรวมตัวไง
    :030:
  • อยากไปจังแต่ใกลไปหน่อยนะป๋าเสียดายจัง
  • อยากดูโปลิศจัง
  • ตอนถ่ายทำ ใครอยากออกทีวีก็หาทางเดินผ่านกล้องเอาเองนะครับ :030:
    หลังรายการออกอากาศทางรายการเขาจะส่ง CD มาให้
    แล้วผมจะก๊อปปีแจกนะครับ เพื่อเอาไว้เป็นที่ระลึก :005:
  • คนแรกเลยคับพี่มาร์ค:o040:
  • ใครน่าตาไม่ดีอย่าเดินผ่านกล้องบ่อยนะ
    เดี๋ยวเขาจะหาว่าชมรมเรามีแต่พวกโหดๆ ฮา....................
  • อยากไปจัง แต่ไกลจัง ถ้าไม่ติดอะไรอาจขึ้นไปร่วมด้วย จัดตรงกับงานกลุ่มพรรคพวก ช๊อปเปอร์ พอดี

ถ้าขึ้นไปจะได้ไปทั้ง 2 งานเลย หนุกๆๆๆๆๆ :o049:

:o049:
    ไฟล์แนบ
    aaaaaaaaa.jpg 59K
  • รถฮาเล่ย์ กับพิทบูล มันเข้ากันจริงๆนะท่าน :063:
  • งานนี้ไม่น่าพลาดถ้ามี ลูกพี่ เจี๊ยบ นำ เหอๆ เพราะว่าหยก ไปเองไม่ถูก 555+

พี่ 2_WHEEL นี่มัน ถนนแถวบ้าน หยก นี่นา ถ้าตรงไปเป็น เพชรบูรณ์ ถ้าเลี้ยวขวา จะเข้า ลำนารายณ์ ไป ชัยภูมิ และ โคราช ได้

โหยย ไม่น่าเชื่อ ว่าจะได้มาเห็นนะเนี่ย ภาพคงหลายปีแล้วมั้ง เพราะเดี๋ยวนี้มันเปลี่ยนไปเยอะแล้ว ไม่น่าเชื่อว่าจะมี แก้งค์ วิ่งผ่านด้วย 555+
  • เฮ้ยหยก ตรงนั้นมันแยกมีนบุรีเว๊ย เมาป่าววะ
  • ถูกครับ หยก เส้นไปเพชรบูรณ์ รูปนี้ถ่ายประมาณ 9-1-52 ขี่กันไปงานกลุ่ม

รวมทำบุญให้โรงเรียนบ้านท่ากกตาล ที่เพชรบูรณ์ ไกลมาก ขี่จากกรุงเทพ 5-6 ช.ม.

หนาวสุดๆ :o071:
  • น่าจะมานะครับกะว่าจะเอาเจ้าตัวเล็กไปส่งมอบซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    vatakorn-1235400627-124-121-142-1572.jpg 38K
  • พี่มาร์ค เค้าไม่ให้ปล่อยไก่นะ เสี่ยงไข้หวัดนก:030:
    หรือประชุมมากจนมึน
    มีนบุรีมันจะมีภูเขาหรือพี่
    นายหยกนี่ก็ตาดี๊ดี อะไรจะจำแม่นขนาดนี้
    ชอบอยู่ตามไฟแดงแหงเลย
    5555:006:
  • อยากเจอตัวจริงจัง ทั้งร่ำรวย โปลิศ ไมโล etc.
    ท่าทางคนจะเยอะ
  • หวัดดีครับ ทุกท่าน แง้ ชนกันแล้วไง ฮ่าๆ ไม่เป็นไร ใครว่างมาเยี่ยมโคราชบ้านเน้อ
    ไฟล์แนบ
    RHPIM76574.jpg 103K
    R_HPIM5071_R.jpg 68K
  • ผมก็อำมั่วแกล้งท่านหยกไปงั้นเองละ ไม่งั้นคำเฉลยจะออกมาหรือ ฮ่าๆๆ

โทดทีนะท่านไก่ ไม่ได้ตั้งใจจะจัดงานชนเลย
    แต่มันจำเป็น เขาเร่งมา ตอนแรกจะเอาวันอาทิตย์นี้เลย
    ใครจะไปเตรียมตัวทัน จึงขอเลื่อนไปอีกอาทิตย์หนึ่ง

แต่อาทิตย์หน้าพี่ก็ติดหลายงาน ทั้งพาครอบครัวไปเที่ยวปิดเทอม และงานแต่ง
    ต้องเลื่อนหมด งานแต่งก็ไม่ไปใช้ฝากซองเอา
  • อันนี้ก็เป็นสถิติข้อมูลคนเข้าเว็บของเรา เอามาลงให้ไอ้ผีริษยามันดู
    มันจะได้เลิกพล่ามเรื่องผมปั่นกระทู้เสียที เพราะเว็บเราไม่ต้องปั่นคนก็เข้าเพียบจนต้องตั้ง Server เองแล้ว

Traffic แบบนี้ ถ้าเป็น Host เช่า คงเต็มแล้วเต็มอีก คงจำกันได้นะแบนวิชด์เต็มเข้าเว็บไม่ได้
    ให้ดูแบบนี้ก็หวังว่าจะได้เลิกพ่นน้ำลายเรื่องผมปั่นกระแสเสียทีนะครับ

ที่มันเงียบไปช่วงนี้ คงกะลังอ้วนและอู้ฟู่
    เนื่องจากกินขี้หมาเยอะเงินจึงเหลือ ฮา....................... :030:
    ไฟล์แนบ
    web.jpg 29K
  • 5555+ ป๋า เห็นไหม สายตาไม่พลาด แหม ตอนแรก เห็น ป๋า บอก แยก มีนบุรี ฮาเลย นึกว่าปล่อยไก่ซะแล้ว 555+

พอมาลงดูข้างล่าง อ้าว ถูกนี่หว่า กร๊ากกก คราวนี้ ขำกว่าเดิม เอิ้กๆๆ

2_WHEELช่วงหน้า หนาวจะ ลมแรงมากพี่ ระวังนะ ขับๆไป ฮาเล่ย์ อาจจะปลิวก็ได้ เพราะลมมันแรงมาก 555+

haneda ป่าวๆ ตรงนั้น ตอนหนุ่มๆ เคยขี่ โนวา ไปแว้น บ่อยๆ 5555+ เอาของ อี๊ มาขี่ ขนาดเก่าๆ ยังแว้นได้เลย เอิ้กๆๆ

เ ดี๋ยวนี้เลิกแว้นละ กลัวตาย เก็บเงินไว้ซื้อ ฟอร์จูนเนอร์ ขับ แบบป๋า ดีกว่า สบายดี ขนหมูไปได้ด้วย
  • ไหนที่ผีเค้าบอกว่าจะกินขี้หมาอะ
    หายไปเลย
    จิงขอพี่มาร์คแหละอิ่มขี้จนลุกมาเล่นคอมไม่ไหวแล้วมั้ง
    ใครเข้าไม่เข้าไม่รู้ครับ
    แต่อย่างน้อยเวลาว่างต่อวันเกือบ5ชั่วโมงทุกวัน
    ผมจะเข้ามาเล่นเว็บนี้อะคับ
    ก็ไม่มากครับแค่อาทิตละ7วันเอง
  • อยากไปจังเลย แต่ติดภารกิจต้องบวช ไว้โอกาศหน้าครับ อดติดจอแก้วเลย5555+
    หมี ราชบุรี RBK. Red Bone Kennel.
  • เวงกรำ... :o029: แล้วงัยหยก.... ถ้าตรูไปไม่ได้ จะผิดมั๊ยเนี๊ยยยยย.... :o008:
  • หวัดดีครับพี่มาร์ค และพี่ๆ ทุกท่าน
    ผมโปลิศครับ จะลงไป D1 คืนวันเสาร์ครับ มีพี่ๆ คนไหนอยู่แถวโคราช สระบุรี ไหมครับ
    เผื่อจะได้เดินทางพร้อมกัน เพราะยังไม่เคยไปสักที กลัวจะหลงทางครับ
    ทิ้งเบอร์ไว้เลยครับ บ่ายๆๆๆๆๆ:o032: จะได้สอบถามเร่องการเดินทางครับ