ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
  • ชื่อ ร๊อคกี้ อายุ 6 เดือน คับ ตอนนี้ชั่งล่าสุด 26 กก.แล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0593.JPG 111K
  • สวยมากอยากได้จัง
  • สวยคับ........ผมชอบและยินดีต้อนรับคับบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063:
  • หน้าตาสวยงาม หุ่นยังกับพระเอกเลย หกเดือนเอง งามแท้ๆๆ ลูกเต้าเหล่าใคร ช่วยที่วานบอก
  • ร็อคกี้ เท่มากๆ สวยๆๆๆชอบๆๆๆ :063:
  • ขอบคุณมากคับ จะมาอัพเดตเรื่อยๆ เป็นหลานปู่ตุ่่น ลูกพ่อเร๊กเก้ จากนครปฐม ตอนนี้มาอยู่เมืองนนท์แล้วคับ

• 6 เดือนกำลังหล่อเลยครับ สตอปหน้าสวยดีครับ
  • โห โคตร หล่อ เลย อนาคต พ่อพันธุ์ เลย อะ
  • จ้ำม่ำ_น่ารักน่ากอดมากๆเลยค่ะ^^
  • อยู่ส่วนไหนของนนท์คับผมก็อยู่นนท์เหมื่อนกัน
  • อยู่เพอร์เฟคเพลส รัตนาธิเบศร์ คับ
  • ของผมชื่อ ฟีโน่ อยู่เมืองกาญจน์ เป็นลูกเร๊กเก้ จากนครปฐม เหมือนกันครับ พี่น้องท้องเดียวกัน
    แต่ของผมตัวเมีย น้ำหนักตอนนี้ก็ประมาณ 23 กก.image
    ไฟล์แนบ
    IMG_228511.jpg 113K
  • น่ารักครับ