ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาเรสโนส..พื้นบ้านคร๊าบ!
  • หวัดดีคับทุกท่านที่เข้ามาเปิดดู.
    รายละเอียดมีดังนี้คับ....พ่อหมาอายุ 2 ปี 6 เดือน..
    .............................เเม่หมาอายุ 2 ปีนิดๆ.......
    รายละเอียดของพ่อเเม่หมาไม่มีข้อมูลที่ชัดเจนรู้เเค่ว่าพ่อหมาซื้อมาเเถวพระราม 2
    ส่วนเเม่หมาซื้อมาเเถวลาดพร้าว-วังหิน
    ลูกหมาเกิดวันที่ 16 /06/54...ราคา 5,000บาท เพศผู้ 2 ตัว เพศเมีย 7 ตัวจองเเล้ว 1 ตัวเหลือ 6 ตัวรูปลูกหมาที่เอามาให้ดูถ่ายตอนอายุ 15 วัน เเต่ตอนนี้อายุ 22 วัน
    ปล.สนใจยังไงโทรคุยกันได้คับ...ต่อรองได้คับ...ซื้อไม่ซื้อไม่เป็นไร ..081-777-2711..อ๊อดคับ
    -รับประกันโรคลำไส้+ไข้หัด 1 เดือน
    -ฉีดยา 5 โรค 1 เข็ม+ถ่ายพยาธิ
    -ส่งฟรีกรุงเทพเเละปริมณฑล
    -ส่งทุกทีที่มีสนามบิน..คิดค่าใช้จ่ายตามจริง..
    หมายเหตุ..จะส่งลูกหมาอายุ 45 วันไปเเล้ว..ถ้าสนใจจอง 1,000บาท
    ......ลูกหมาอยู่ที่รังสิต คลอง 1 ปทุมธานี...ถ้าให้ดีเข้ามาดูลูกหมาก่อนตัดสินใจคับ
    .................................ขอบคุณทุกท่านที่อ่านจนจบ ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ด้วยนะคับ bye..
    imageimageพ่อ+เเม่
    ไฟล์แนบ
    DSC07533.jpg 31K
    DSC06090.JPG 87K
  • มาดูเด็กๆกันดีกว่าimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 211.jpg 117K
    Picture 232.jpg 116K
    Picture 227.jpg 111K
    Picture 246.jpg 113K
    Picture 253.jpg 106K
    Picture 262.jpg 105K
  • ขอดูรูปลูกหมา....
  • มาดูตัวเมียกันดีกว่า...อิอิimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 272.jpg 103K
    Picture 294.jpg 112K
    Picture 277.jpg 115K
    Picture 307.jpg 110K
    Picture 311.jpg 106K
    Picture 297.jpg 104K
    Picture 317.jpg 105K
  • มาดูเเดงๆกันบ้างคับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 344.jpg 107K
    Picture 345.jpg 109K
    Picture 351.jpg 113K
    Picture 364.jpg 104K
  • ต่อด้วยน้ำตาลอ่อนimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 381.jpg 109K
    Picture 380.jpg 114K
    Picture 385.jpg 111K
    Picture 398.jpg 111K
  • อีก..imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 399.jpg 115K
    Picture 400.jpg 110K
    Picture 401.jpg 101K
    Picture 403.jpg 92K
    Picture 412.jpg 103K
  • มาดูเเดงๆกันอีกตัวนะimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 418.jpg 95K
    Picture 433.jpg 104K
    Picture 422.jpg 104K
    Picture 438.jpg 93K
  • ฮืม ชัดเจนดี เยี่ยม
  • มาดูรูปหมู๋กันบ้างนะคับ.....ขำๆนะคับอย่าคิดมาก....อิอิอิimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 465.jpg 99K
    Picture 473.jpg 102K
    Picture 481.jpg 109K
    Picture 485.jpg 108K
    Picture 491.jpg 106K
    Picture 493.jpg 110K
    Picture 496.jpg 112K
    Picture 498.jpg 79K
  • อย่าลืมโทรมาคุยกันนะคับ.....กลับบ้านก่อนเด้อ!image
    ไฟล์แนบ
    DSC04176.jpg 54K
  • ดูแลดีครับลูกหมาดูสดใสดี ขอให้ได้บ้านใหม่ไวครับ ดันๆๆๆ
  • ไอ้ตัวหลอกขายหมามาอีกแล้ว คราวที่แล้วก็เอาหมาวัดมาผสมขาย คราวนี้อะไรอีกล่ะ รอซื้อตอน 2เดือนขึ้นไปละกัน 5 พันไม่ถูกหรอกนะ หมาไม่มีใบไรเลย
  • แม่มันปากย๊าวยาวววววววววววววววววววววววว
  • พ่อกับแม่มันไม่สวยเลย 2-3 พันก็พอพี่อ๊อด
  • แปดริ้วส่งมั้ยตัวเมีย
  • สายกัดป่าวครับ ปากยาวเหมือนกระจง
  • ไปดู มาเเล้ว พี่อ๊อดดูแลดีมากเลยครับ เด็กๆอ้วนตับเลย
  • E G F ดูแล้วมีแววดีเลยครับพี่
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่านที่เข้ามาทักทายกัน...feedback ดีมากเหลือคับเกินความคาดหมาย....อิอิ
    ...น้องD..มีคนจองเเล้วนะคับ...ขอบคุณ K.bank มากคับ
    ...K.prapas..ส่งคับไม่มีปัญหาคับ...ชลบุรี,พัทยา,สระบุรี,นครปฐม..ยังไปส่งมาเเล้วเลย..โทรมาคุยกันคับ ง่ายๆ
    ...หวัดดีคับ K.ตั๊ม..สบายดีนะคับ..ว่างๆนัดเจอกันหน่อยไหม!
    ...ถ้าเพื่อนๆท่านใดสนใจโทรมาต่อรองราคากันได้คับ....ให้ได้ให้เลย..
    ...........อ้อ!ลืมไปหวัดดีคับK.GHOST ..สบายดีนะคับ.ไม่ได้เจอซะนาน..คิดถึงมากมาย..อิอิ.....
    .........................................................................................ขอบคุณคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 158K
  • ไปดูมาแล้ว แล้วมึงซื้อปะ มาอวยกันหลอกขายหมา ดูหน้าพ่อแม่มันก็บ้านๆใกล้วัดแหละ
  • บอดี้พ่อแม่หมาไม่ผ่านครับ
  • 2 พันก็พอ ราคาตามคุณภาพ
  • พิทบูลสายแหลม 55555555
  • เเหม!..อากาศดีจังเลยคับวันนี้...
    .....มีผีผู้หญิงเเวะมาทักทายซะด้วย...ไม่รู้ว่าสวยหรือเปล่า!ถ้าสวยจะจีบซะหน่อย..อิอิ
    .......ลงทุนพิมพ์ซะตั้งหลายครั้งสงสัยจะชอบผมนะเนี้ย........เดี๋ยวผมรวมประโยคให้เเล้วกันนะ....อิอิ
    .....มีดังนี้คับ....."พิทบูลสายแหลม 55555555 ไปดูมาแล้ว บอดี้พ่อแม่หมาไม่ผ่านครับ 2 พันก็พอ ราคาตามคุณภาพ แล้วมึงซื้อปะ มาอวยกันหลอกขายหมา ดูหน้าพ่อแม่มันก็บ้านๆใกล้วัดแหละ "..ก็เท่านั้น

:-D
  • TO...K.prapas คับ
    .......นาย อนุชิต ไวโรจน์ เลขที่บัญชี 401-4999-758 ธนาคารไทยพานิชย์..ออมทรัพย์
    ..........สาขาอาคารลิเบอร์ตี้สเเควร์(สีลม)
    ....................................................ขอบคุณหลายๆคับ
  • :063:
    ข้อมุลเยอะดี
    เป็นกำลังใจ ให้ผุ้ขายคับ ผมเชื่อว่า ผุ้ซื้อ คิดเองได้แน่ๆๆ
    หมาคุณสวย คับ ผมชอบ
  • prapas.thepin@gmail.com
  • โอนค่าจองเสร็จแล้วจะโทรไปนะครับขอราคาพิเศษด้วยเน้อ3.5k ครับ
    แสดงความขอบคุณk อ๊อด ล่วงหน้าครับ
  • สวยตรงไหนวะ ไอ้เหี้ย เมาควยไร
  • หมาสวยหรือไม่สวย ผมว่าอยู่ที่คนชอบนะการที่เราเลี้ยงหมาไว้เป็นเพื่อนหรือเพื่ออะไรก็แล้วแต่ขึ้นกับการพอใจของคนซื้อและคนขาย ที่คุณผีบอกเตือนก็ดีครับ แต่ถ้าไม่ชอบก็อย่าขวางเขาดิครับเขาไม่ได้บังคับใครให้มาซื้อนะครับ
  • หวัดดียามเที่ยงคับทุกท่าน....
    .....ขอบคุณk.tutie ,k.kittimunta มากคับที่เข้าใจ...
    ..เเละขาดไม่ได้เลย...ขอบคุณk.GHOST deleted ที่สร้างสีสรรให้....อิอิ
  • ช่วยลงรูปปัจจุบันได้ไหมครับ สนใจครับ
  • น้องE สวยครับชอบ เชียร์เลยครับ
  • หวัดดียามเช้าคับ.....
    ............รูปปัจจุบันเดี๋ยวพรุ้งนี้คับ....จัดให้.....หรือส่งเมล์มาก็ได้คับ...ขอบคุณคับ
  • ลืมบอกเมล์...www.viosvta18@hotmail.comจ๊ะ
  • นี่คือตัวอย่างที่ดีครับ...บอกรายระเอียดทุกอย่าง....
    ขอยกย่องครับ. ส่วนหมาสวยไม่สวยดีไม่ดี เป็นความชอบเเต่ละบุคคล ทำไมต้องไปด่ากันด้วยนะ
    หมาปากทู่สวยกว่าปากเเหลมหรอผี ถ้างั้นไปเลี้ยงบูลด๊อกก็ได้.....เมื่อไหร่ ผีเรื่องมากจะหมดไปซะที
    ผมไม่ได้รู้จักกับเจ้าของกระทู้ ไม่มีส่วนได้เสีย เเต่การที่เป็นผีเเล้วมาด่าว่าหมาเขาไม่สวยน่ะ คุณเอาอะไรมาตัดสิน ทุกคนต้องชอบเเบบเดียวกับคุณหมดเลยหรอ มันก็เห็นเเต่เดิมๆก็จำเจเเย่สิครับ....
    ฉนั้นการที่เราจะด่าใคร...นั้นดูตัวเองเสียก่อนครับ ไม่ใช่ชอบหมาปากทู่เเล้วไปด่าหมาปากเเหลม
  • เก่งทุกเรื่องเลยนะคุณหินก๊ากๆ
  • ผมไม่ได้เก่งหรอกครับ...สิ่งที่ผมทำผิดๆ ก็มีมากมาย....เเต่ถ้าไปด่าคนอื่นโดยความสนุกปากไปวันๆ ผมไม่เคยทำครับ..
  • ชอบไม่ชอบก็เก็บไว้ในใจ ใครจะซื้อหากันก็เรื่องของเค้าซิครับ ผมก็เห็นเจ้าของกระทู้ลงรายละเอียดครบ แล้วจะเอาไรอีกน้าผี เฮ้ออออออออออ
  • ขอบคุณทุกท่านมากนะคับที่สนใจเข้ามาอัพกระทู้ให้ตื่นเต้นตลอด....อิอิ
    .....รู้จักกันไว้ไม่เสียหลายคับ....อ๊อดคับ......081-777-2711
  • แตกต่างแต่อย่าแตกแยกนะครับ...
  • ช่วงนี้เงินชอร์ตรบกวนเก็บตัวเมียไว้ให้เดือนหน้าซัก1ตัวได้รึปล่าวครับ
  • พี่ อ๊อด ตอนนี้ยังอยู่ ขอนแก่น เดวกลับไปเเล้วเข้าไปดู ตัวที่จองไว้ 555 เอารูปมาอัพบ้างจิงับ อยากเหนๆ
  • หมาหน้าแหลมสนับสนุนกันเข้าไป พอโตไม่ถูกใจเดี๋ยวก็ปล่อยก็ทิ้ง ไม่สนใจ เห็นของถูกๆทำตาโต คุณค่ามันไม่อยู่ที่ราคาไม่อยู่ที่สวยไม่สวย อันนี้ถูก แต่พอโตขึ้นหมาหน้ายาวเป็นกระจง ทำไง เท่ากับสนับสนุนพวกบรีดหมาไม่ลงทุน สัุกแต่ให้หมาเอากัน แล้วขายเอาตัง
  • หวัดดีคับทุกท่าน....
    .....k.prapas ..โทรมาคุยกันคับง่ายๆมีอยู่ 1 ตัวคับ 3 เดือน พร้อมรบ..อิอิ
    .....k.bank...เข้ามาเลยคับ..จัดชุดใหญ่ซักชุดไหม!
    .....k.GHOST deleted ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำดีๆคับ
    เเต่ขอตินิดนึงนะคำนี้.."เท่ากับสนับสนุนพวกบรีดหมาไม่ลงทุน สัุกแต่ให้หมาเอากัน แล้วขายเอาตัง"
    ...คุณลองทำความเข้าใจดูใหม่นะคับ..เลี้ยงหมาไม่ลงทุนมีด้วยเหรอคับ..กินข้าววัดหรือไง...อิอิ...
    ...เเละสัุกแต่ให้หมาเอากัน แล้วขายเอาตัง..อันนี้ยิ่งเลวร้ายใหญ่......ผมว่าK.ผี...ต้องลองเช็คตัวเองหน่อยเเล้ว
    ....พูดจาไม่เพราะเลย...ผมว่าขายหมาเอาตังส์...มันถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบ....
    ...............................ถ้าขายหมาไม่เอาตังส์....ผมว่ามันเเปลกๆนะ.......เเละผมไม่เคยบังคับใครให้เอาเงินมาให้ผม.....อิอิ....เเซวเล่นๆนะคับอย่าคิดมากหล่ะ...เดี๋ยวเเก่เร็ว...เเซวมาเเซวไปอย่าโกรธกันนะคนสวย..
    ..........bye..
  • ขอบคุณอย่างแรงครับkอ๊อด อันเดอร์กราวด์
  • ขอรบกวนส่งรูปลูกสาวที่จะไปรับสิงหาคมนี้หน่อยครับprapas.thepin@gmail.com