ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข้าวหลามตัด ฝากให้คุณ Vanfha
  • ถ่ายเมื่อวานimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02284 (Small).JPG 30K
  • หน้าตาอารมณ์ดีจังคะ
  • ลูกข้าวปุกงา แน่ๆ
  • ถ้ารู้ว่าโตมาแล้วสวยทั้งครอก คงซื้อเก็บไว้ซักตัว ชอบหมาขาวๆ
  • หล่อเลยนะครับเนี่ยเจ้านี่
  • อีกตัวครับชื่อ ดาวเด่น
    ไฟล์แนบ
    DSC01050 (Small).JPG 57K
  • ฝากให้คุณ Mustafa1972 - พี่น้องกันครับ ชื่อ Magnum ครับ

แต่ตอนนี้ป่วยอยู่ T_T

โทษที่ที่มีแต่ภาพฟิลม์น่ะทีเต็มตัว พอดีภาพ Digital แบบชัดๆ เต็มตัว อยู่ที่บ้านครับ
    ไฟล์แนบ
    Magz.jpg 270K
    MagCar.JPG 273K
  • หนาๆ แน่นๆ โตมาน่ารัก เพิ่งนึกถึงเองก็มาเลย ลงมาให้ดูก่อน เดี๋ยวจัดชุดใหญ่ให้ชม
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - P2190983.jpg
  • ขอหลายๆมุม ให้หายคิดถึง อีกได้ไหมครับ
  • ดาวเด่นimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01050 (Medium).JPG 82K
  • ข้าวหลามตัดimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01045 (Medium).JPG 48K
  • imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01028 (Medium).JPG 75K
    DSC01043 (Medium).JPG 71K
    DSC01042 (Medium).JPG 88K
    DSC01046 (Medium).JPG 47K
    DSC01034 (Medium).JPG 65K
    DSC01053 (Medium).JPG 53K
    DSC01054 (Medium).JPG 52K
  • imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 033 (Medium).jpg 90K
    Picture 036 (Medium).jpg 81K
    Picture 037 (Medium).jpg 104K
    DSC00235 (Medium).JPG 49K
    DSC00234 (Medium).JPG 45K
    DSC00233 (Medium).JPG 55K
    DSC00232 (Medium).JPG 49K
    DSC01046 (Medium).JPG 47K
  • ดูไม่ค่อยดื้อ น่ารักน่าฟัด อยากไปกอดๆ ที่บ้านอย่างกะลิง หนักเท่าไหรกัน ดูตัวใหญากว่าที่้บ้านอีก
    ดีใจที่เห็นเลียงดี เด็กแข็งแรงน่ารักมากกก add Vanfa Goi ที่ Facebook ได้นะครับ
  • คืนนี้ดาวเด่นมาแปลกมากไม่ยอมเข้ากรง .... ปกติ พอ 3 ทุ่มจะวิ่งเข้าตัวแรกเลย 555 มาวันนี้ไม่ยอมเข้าเฉยเลย ไม่รู้เป็นอะไร สงสัยจะคิดถึงปาย
  • หนัก 33 หรือไม่ก็ 35 โล ....ข้าวหลามตัดหนักกว่า
    แต่ ดาวเด่น จี๊ดกว่า พาไปเดินเล่นทีไร แทบจะลากไป เดี๋ยวนี้เอาไม่ไหวแล้ว รั้งสุดแรงแล้วยังเอาไม่อยู่เลย มีอยู่ครั้งนึง ใส่รองเท้าแตะ เปียกน้ำ .... รั้งไม่อยู่มันลื่น ต้องวิ่งตามมันไปเกือบ 100 เมตร เท้าเปล่าครับ ...รองเท้าเตะลอยไปตั้งแต่เมตรแรกแล้ว ..... 555 แต่ก็สนุกดีครับ
  • ข้าวหลามตัดแพ้บ่อยมาก .... ดีได้ 2-3เดือน เดี๋ยวแพ้อีกแล้ว ....ตอนนี้กำลังดีขึ้นหลังจากแพ้ไปเกือบเดือน เป็นเหมือนรังแค ขนร่วง ..... คุณ Vanfa มีอะไรแนะนำหรือป่าวครับ
  • มาแจมๆ^^ ใครๆเขาก็เรียกผมว่า "KL มนทน"
    image
    เวลาลงน้ำที่ไรนึกถึง เสือมืด(พี่ป๋อ) ทุกที :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    Picture 1.png 292K
    handsom3.jpg 284K
  • อาบน้ำเช็ดตัวให้แห้งสนิท อย่าให้อยู่ที่ชื้น อาบแดดบ่อยๆ ไม่ต้องไปนั่งแกะสะเก็ดนะ ยิ่งแกะยิ่งลาม (หมอเคยบอกว่าถ้าเจอสะเก็ดรังแคให้ขูดออกให้หมด ทำแล้วขนร่วงน่าเกลียดมาก เลยเลิกทำ) แชมพูยงแชมพูยายิ่งใช้ยิ่งผิวแห้งเลิกหมดเลย ยิ่งดูแลยิ่งเป็น เศร้ามาก เปลี่ยนมาใช้แปรงเหมือนแปรงขัดรองเท้าขนนุ่มๆหน่อย มาแปรงขนทุกวัน เอารังแคออก สนุกดี เกาลัดชอบ ซักอาทิตย์นึง รังแคน้อยลง ผิวดีขึ้นเยอะจนหายเลย ที่สำคัญไม่ปวดใจไม่มีขนร่วงเป็นหย่อมๆ
  • เป็นโรคขี้เเพ้กันทั้งบ้านเลย ตอนนี้เจเจ้ก็มีแปรงหวีรังเเคส่วนตัว ขนเก่าหลุดขนใหม่เริ่มขึ้นกลับมาเงางามดกดำอีกครั้ง แต่ก็ยังอาบน้ำด้วยเเซลซั่น เเชมพูขจัดรังเเคของคนนี้เเหละค่ะ ซื้อที่ร้านขายยา พ่วงด้วยการบูนทาบางๆตามรอยด่างจากขี้เรื้อน ฮิๆ พี่สาวคนโตต้องเอาใจใส่เป็นพิเศษ ไม่งั้นน้อยใจทีไรเรื้อนขึ้นค่ะ
  • ข้าวหลามตัดเหนียงยาน เหมือนเก๋าลัดเลย
  • คิดว่าอาจจะเป็นโยโย่เอฟเฟค555 :-D
  • ชอบอ่าน ครับ เวลาแสดงความคิดเห็นกับแบบสร้างสันต์ ทำให้มีความสุข เพลินดี