ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**** over size rednose for sale****
  • male only M1
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0146.JPG 103K
  • M2
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0150.JPG 126K
    IMG_0147.JPG 115K
  • Sir พ่อหมา
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02292.JPG 143K
    DSC02290.JPG 133K
  • แม่หมา
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02809.JPG 143K
  • 12000- 15000
    0814433838
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0142.JPG 164K
  • ที่ นี้ เร็วๆนี้ กับ ทายาทรุ่น เกือบสุดท้าย ของลีโอ
    เนื่องจาก ลีโอได้จากไปแล้วด้วยการ ปกป้องบ้าน ด้วยการ สู้จนตัวตาย กัดกับงูเห่า ตายทั้งคู่
    (เสียใจกับพี่กะทิงด้วย)
    RIP RIP RIP RIP Red leo

imageimage :039: :039:
    ไฟล์แนบ
    DSC02695.JPG 144K
    DSC02705.JPG 140K
  • ลูกสวยมากคับ
  • เสียใจด้วยนะครับผม ผมก็มีหลาน LEO อยู่ตัวเมียครับ :X
  • Great honor warrior Leo. RIP........to paradise.
  • เจ้า LEO ไม่น่าเลย ขอให้ไปสู่สุขติครับ

image
    ไฟล์แนบ
    son_resize.jpg 89K
  • --- m1 หน้ามันสั้นได้ใจจิงๆๆๆๆๆๆๆ --

-- Rip leo เสียใจด้วยคร๊าบๆๆพี่กะทิง --
  • ผมชอบหน้าm1จริงๆ มันสั้นมากครับเฮีย ;-)
  • สวย ครับ ชอบm2เด๋วรอดูรูป พ่อกับแม่ อีกที หุหุ
  • jaguar pits อยากไปเที่ยวที่บ้าน 55555555555555555555
  • ขอบคุณหมวด
    Kenjiro. You r welcome
  • ขอแสดงความเสียใจกับคุณกระทิงด้วยครับ ผมจะเก็บเจ้าดาร์กอน ลูกลีโอ ไว้ให้ดีที่สุดครับimage
    ไฟล์แนบ
    dragon2.jpg 32K
  • ข่าวร้ายอีกแล้ว เฮ้อ

พิตบูลมันแพ้ทางงูเห่าครับ ทางทีดีอย่าเสี่ยง พลาดทีเดียวจบเลย
  • งานนี้ มันทำหน้าที่ที่ดีที่สุด งูหนีน้ำเข้าบ้าน พ่อพี่กะทิง จังหวะแกออกไปเลือกตั้ง
    ลีโอเลย ทำหน้าที่เต็มที่ ผมเห็นหมาตัวนี้ ผมว่ามันไม่ธรรมดา สุดท้าย มันแน่นจิง
    ขออนุญาติพี่กะทิง เอาเรื่องมาเล่า ผมรู้ว่าพี่โคตรเสียใจ image
    ไฟล์แนบ
    DSC02695.JPG 144K
  • เสียใจด้วยครับ ผมเคยเสียไปเเล้ว1ตัว รู้เลยว่าความรู้สึกเป็นยังไง เฮ้อ... :o004:
  • เสียใจด้วยครับคุณกระทิงแถวๆบ้าน(ถนนกิ่งแก้วสุวรรณภูมิ)ก็พอให้เห็นครับคอยระวังอยู่เหมือนกัน
  • มันoversizeยังไงเนี่ยleoที่เป็นปู่ตัวเท่าลูกหมา
    ไม่ได้จะกวนนะ แต่ไม่ใช่oversizeแน่ๆ
    ลูกหมาสวยดี แต่บอกหน่อยทำไมบอกว่ามันoversize
  • ขอบคุณ คุณติ๊ก jaguar pits และเพื่อน ๆ ทุกท่านครับ ไอ้เตี้ยจี๊ด มันจากผมไปด้วยเหตุสุดวิสัยจริง ๆ ซึ่งมันก็ได้ทำหน้าที่อารักขาและดูแลครอบครัวผมจนวันสุดท้ายของชีวิตมันครับ ไปดีนะไอ้เพื่อนรัก :020: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    3LL.jpg 83K
    2LL.jpg 62K
    1LL.jpg 75K
  • เสียใจด้วยนะคับ พี่กระทิง

ลีโอ ไปดีแล้วคับ
  • -- น้าผีคร๊าบๆๆๆ อ่านดีๆๆๆข้างบนผมไ่ด้ขายลูก leo นะ และไม่ใช้สายเลือด leoด้วย
    ส่วนลูก leo นะเร็วๆๆนี้คร๊าบๆๆๆ เพราะกำลังมีทายาท ไม่ได้กวนเหมือนกานๆๆ อ่านดีๆๆๆ
    น้าผีจะเข้าใจ --
  • ok เข้าใจแล้วเมื่อคืนง่วงไปหน่อย
  • -- ถามมาเราตอบให้คร๊าบๆๆๆๆ --
  • ผมเสียใจด้วยนะครับพี่กระทิงที่เสียสุนัขสุดรัก จากผมจิ๊บเมืองเลยนะครับ
  • เสียใจด้วยนะคะ มีลูกลีโอ ตัวเมีย เกิดตุลาคม ตอนนี้เริ่มโตแล้วคะ