ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝึกซ้อมกระโดด
  • วันนี้พา ช้อม กระโดด เพื่อให้เกิดความคล่อง ตัว ......
    เพื่อการ ที่ จะได้เล่นกิจกรรมมันส์ ในอนาคต .......
    สิ่งของรอบๆๆตัว สามารถนำมา เป็นเครื่องเล่น ได้ เกือบทุกอย่าง......คับ
    :015:

ไฟล์แนบ
    100_2210.JPG 69K
  • image
    ไฟล์แนบ
    100_2210.JPG 69K
  • เยี่ยม.
  • แจ่มเลยพี่ จุดเริ่มที่ดี สู้ๆๆครับ

• ฝากฝึกเหมือนกันคุณตี๋ แต่ไม่มีเวลาเลย

image

ของผมเลยเล่นอย่างนี้ไปก่อน 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_1536.JPG 285K
  • ชิบิง สุดยอดดดดดด
  • ของผมปลดสายจูงไม่ได้เด็ดขาด จะฝึกก็ต้องโดดพร้อมกัน
  • ชอบครับ ดูตื่นตัว และมีความสุขในการทำกิจกรรมดีครับ
  • =D>
    :063:
    the win
  • คุณตี๋ฝึกมาได้เยี่ยมเลย
  • สั่งได้เหมือนกัน แต่ ปลดใส่จูงไม่ได้ ปลด ปุ๊ปไม่ฟัง ไม่สนจัย อยากจะตั้นหน้ามันจิงๆ
  • ดูเหมือนจะง่ายเลยนะครับแต่ไม่ง่าย 55+
    เคยลองกับที่บ้านมันมึนลูกเดียว 55+
  • ขั้นแรกทำให้ สนุกคับเวลาที่ได้ออกไปเล่น มันจะ ติดเรา ไม่กล้าห่างไปไหน
    เนี่ยแหละที่ ทำให้ผมฝึกมันง่าย เพราะ มันยอม จอย กับการเล่นทุกอย่าง

เพื่อ แลก กับการได้ออก มา เล่น
  • เดี๋ยวผมเอาไปลองมั่งคุณตี๋ 55+
  • Chibing สวยขึ้นนะครับ แฟนผมฝากถามด้วยว่า เพลงในคลิปนั่นเพลงอะไร เพราะดี
  • ลองดูคับคุณเอ็ก ทำให้มันติดเรา มันรักเรา มันเชื่อเรา ......
    แร้วมันจะ ทำงาน ถวาย ตามใจ เรา ให้ได้มากที่สุด เท่าที่มันทำได้ เลยคับ

:065:
  • notepanop
    เพลงนี้เลยคับ หาโหลด ได้เลยคับ
    ผมก้อชอบ

• เรื่องนี้มีเพลงประกอบ อีกหลายเพลง ลองๆๆค้นหาดุนะคับ ไพเราะทั้งนั่น ล่ะ คับ
    กับ เรื่อง Hachiko
  • image
    ไฟล์แนบ
    100_2208.JPG 76K
  • notepanop """ ฝากให้ แฟน พี่คับ ลอง ค้นหาดุอีกที.. :015:

http://www.4shared.com/audio/p42G5jdB/hachiko.htm
  • แหม่ ขอบคุณครับพี่ tutie ผมก็คิดอยู่ว่าเพลงมันคุ้นๆ เพลงของเรื่อง Hachi นี่เอง
  • เจอขากล้องแร้ว วันนี้จัดหนักๆๆ ฮ่าๆๆๆ
  • มาใช้faecbook ให้เกิดประโยชน์กันดีกว่า

ในคลิบจะมีการคุยกันแบบตัวๆต่อ แต่คลิบนี้ยังเป็นการทดสอบสัญญาณยังไม่จริงจังกันเท่าไหร่
    จอใหญ่ออนแอร์มาจากหาดใหญ่ จอเล็กเป็นผมเองอยู่ที่กทม.
    ปล.คลิบนี้อาจไม่มีเสียงแต่ตอนคุยเสียงดังชัดเจน
  • ก๊ากๆๆๆๆๆๆ น่าอาย คับพี่ ฮ่าๆๆๆ อยูในช่วงทดลอง ฮ่าๆๆๆ
  • เอามาฝากคุณตี้

• ขอบคุณพี่อ้วนคับ จานร่อน แตกไปสอง แร้วคับ ............
    ทุกวันนี้ สิ่งที่ดีที่สุด คือฝา ซุเปอรืแวร์ กินลม ดีมาก หมาหาจังหวะ ได้ดีกว่า
    จานที่ผมซื้อมาพวกนั่น กิยลมไม่ดี และ เจ็บ เวลาพลาดสุนัข จะขยาด จานเอาง่ายๆๆ

ค่อยถ่ายให้พี่อ้วนชมหน่อยแร้ว ช่วงนี้ผมไม่ได้ไป สนามบอลอ่ะคับเลยไม่ได้ถ่ายเก็บไว้
  • ผมดูแล้วคับ เรื่องฮาจิ ดูแล้วน้ำตาแตกหมดแรื่องเลย -*-