ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงชาวเพชรบุรีหน่อยจ้า
  • มีประชากรมากไหมคับ(ชาวพิทบูล&บูลลี่)
    ไฟล์แนบ
    213957.jpg 119K
  • โย่วๆๆๆ...อยู่หัวหินครับ เเต่ขอเเจมด้วยคนครับ.. เพราะไปเอาหมามาจากเพชรบุรี ที่....กสน.เเถวๆหน้าเขาวังอะครับ.
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    PIC_1390_resize.JPG 121K
    PIC_0741_resize.JPG 91K
  • เเล้วคุณ aee2523 อยู่ตรงไหนของเพชรครับ..
  • คนเพชรรู้จักpit2ตัวนี้ไหม
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    nongnu1.jpg 85K
    tonka2.jpg 90K
  • ผมอยู่เขาย้อย ต.หนองชุมพลครับ ผมคนหัวหินแต่ได้เมียเพชรครับ
  • อ้าว...งั้นก็บ้านเดียวกันเรย...
  • ท่ายาง.. :)
  • ท่ายางครับ
  • เพชรบุรีผมว่ามีเพียบเลยนะครับ ของผมอยู่กรุงเทพ
    แต่ไปได้หมาเพชรบุรีมาครับ แถมชอบกินอารัวเป็นชีวิตจิตใจด้วยฮ่าๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Marathon 002.jpg 47K
  • ของกินเมืองเพชร อร่อยๆ เพียบครับ....ผู้คนก็จิตใจงามหลาย
    หมาคุณ experimental สวยดีจริงครับ..
    บอกได้เลยว่าเจ้าของเอาใจใส่มาก ดูจากกล้ามเนื้อ เเละขนที่มันเงางาม...
  • ของผมก็มาจากเมืองเพชรเหมือนกันimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01428_resize.JPG 100K
  • ซิมบ้า ลูก Crusher(LiL'Ro+Kianna)+Lanah(Hurricane+Th.ch.menu สาย Razor Edge
    ไฟล์แนบ
    ออฟ.jpg 74K
  • ท่ายางเหมือนกัน
  • อยู้หาดเจ้าสำราญครับ คุยกันได้ ผมมีบังกะโลเอาหมามาเที่ยวกันได้ครับ mikano ติดต่อ 08 1685 1312
  • ผมชะอำครับชอบ(สายเก่า)
  • ขอบคุณครับท่านMakotoHIN29 เขาอยู่กับเราไม่นาน ก็คงต้องดูแล
    ให้ดีที่สุดเท่าที่เราจะทำได้ครับผม แต่ตอนนี้อ้วนฉุเลยครับ ถึงหน้าน้ำหลากแล้ว
    คิดว่าคงได้เวลาพาไปทำกิจกรรมที่เขาชอบเหมือนเดิมครับฮ่าๆๆ

ถ้าเพชรบุรีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ออกมาโพสกันเยอะๆเดี๋ยวพี่มาร์คปักหมุดให้แน่นอนเลยครับ
  • ซิมบ้า ลูก Crusher(LiL'Ro+Kianna)+Lanah(Hurricane+Th.ch.menu สาย Razor Edge image
    ไฟล์แนบ
    ออฟ.jpg 74K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    ซิมบ้า.1.jpg 70K
    ซิมบ้า.2.jpg 88K
  • ราชบุรี แจมด้วยได้ไมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG00792-20101204-0712.jpg 148K
  • ได้ทุกท่านเลยครับ55555555
  • ข้างบนนั้นเจ้าSIMBAหมาผมน่หว่า??????
  • คุณ 0920637 ชื่ออะไร ผมอยากทำความรู้จักครับ...ผมก็ชอบสายเก่า คุณเลี้ยงไว้เยอะป่าวครับ...
  • หมาคุณ aofphetchaburi หรอ...เเล้วใครเอารูปมาลงอะ
  • ไช่แล้วครับ ซิมบ้า ของพี่อ๊อฟครับขออนุญาติด้วยนะครับ5555image
    ไฟล์แนบ
    852_13.jpg 197K
  • HERO..6เดือนครับ...หนาวแล้วใส่เสื้อ....imageimageพ่อ+แม่image
    ไฟล์แนบ
    SS850100.jpg 83K
    SS850075.jpg 78K
    213957.jpg 119K