ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ว่าด้วยเจ้าต่างดาว
  • เมื่อต่างดาวไปเดินเล่น
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0086.JPG 148K
  • หมาสวยมาก ก็เพราะกินโอรีโอ้นั้นเอง ใช่มั้ยน้องพีค
  • ชอบโอเรโอ้เหรอครับ ฮ่าๆๆ วันหน้าเดี๋ยวต้องเอาโอเรโอไปหลอกล่อ
    เสียหน่อยแล้วครับคุณพีช ฮ่าๆๆๆ
  • โห มีรูปเดียวเอง ขอๆๆๆๆ เพิ่มด้วยครับ อิอิอิอิอิ :029:
  • ฉบับเดือนสิงหาเขาจะโชว์ความสวยบนหน้าปกของเรา โปรดติดตามชม ขอบอกว่าเขาเป็นบูลลี่ที่มีจุดเด่นที่ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน ถูกใจน้องพีชเขาหล่ะ
  • เดี๋ยวเลิกกินเอฟวันไปกินโอเรโอ้เลย คิกๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณที่แวะมาพูดคุย เราอยู่ใกล้กันแค่นี้เอง
    ว่างๆ ก็แวะมานั่งดื่มน้ำเย็นๆ พูดคุยกันได้นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ พีค