ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ฝากถึงคุณแจ้งความครับ คุณจะเป็นไครมีเรื่องอะไรกับไครผมไม่สน แต่คุณได้แจ้งความสร้างปัญหาสร้างความเดือดรอ้นให้กับ มาเฟีย คุณมีตัวตน ผีทุกตัวในประเทศไทยที่สิงสถิตอยู่ในบลอดนี้จะออกมาเล่นงานคุณแน่ พอเถอะครับ ถอนแจ้งความแล้วออกมาแสดงความขอโทษ มาเฟีย พี่ชายที่แสนดีคนนี้เถอะครับ เขาเหนื่อยมามากแล้วครับ อย่าไห้เขาปวดหัวเพราะการแจ้งความของคุณเลยครับ ถ้าคุณแจ้งความได้อ่านแล้วคงเข้าใจนะครับ คุณจะเป็นตัวอย่างของการแจ้งความที่ทำให้คนอื่นแจ้งความตามคุณนะครับ มันไม่ดีแน่ๆครับเอะอะ อะไร ก็แจ้งความ จบ รักและเคารพ มาเฟีย ครับ
  • รอดูอีมะกูดติดคุกอีก 1 เสียงครับ เดี๋ยวปูเสื่อรอเลย
  • พี่นอ้งผีดีต่างจังหวัด ไม่มีไครยอมแน่ ถ้าคุณทำกับมาเฟียแบบนี้ครับ
  • เลิกเสี้ยม เลิกยุยงให้ไครทะเลาะกันเลยครับ เลิกจัดหนักดว้ยครับ
  • พ่อ แม่ พี่ นอ้ง ผี fc mafia ทั่วประเทศประกาสพร้อมจะเผาลพบุรีได้ทุกเมื่อ ถ้า mafia ของพวกเราเดือดร้อนครับ
  • อย่าขนาดนั้นเลยครับ ผมยังมีเพื่อนดีๆที่ลพบุรีอีกมากมาย อย่าให้การขัดแย้งของคนเพียงไม่กี่คนทำให้กลุ่มลพบุรีต้องล่มสลายเลยครับ มันจะเหมือนกันเหมาเอาว่าคนลพบุรีไม่มีคนดีๆเลย สมมุติว่ามีคนเลวๆไม่กี่คนมาป่วนบอร์ดแล้วจะเหมาว่าบอร์ดนี้ไม่ดีก็เช่นกันครับ
  • ผมจะไม่ทำอะไรเกินเหตครับ จนกว่าคุณแจ้งความจะออกมาขอโทษพี่ชายคนนี้ครับ เท่านี้ที่ตอ้งการครับจริงๆ
  • ไม่มีการเหมาจ่ายครับ เป้าหมายสร้างปัญหาระบุตัวผู้สร้างอย่างชัดเจนครับ เล่นไม่ผิดตัวแน่นอนครับ ผีจะเปิดประเด็นเล่นอย่างตรงไปตรงมาครับ สอยให้ร่วงครับ
  • อยู่ที่ไหนอย่าให้ใครเขาเกลียด ไปที่ไหนอย่าให้ใครเขากลัว จงทำดีเพื่อการมีคุณภาพชีวิตที่ดี อย่าทำดี เพื่อหวังจะเป็นคนมีชื่อเสียง ครับ จบ
  • " คุณกำลัง"ขู่"กลุ่มลพรี..เหรอ แสดงว่าคนของผมทำไปไม่ดี..เหรอ!!! แล้วmafia ใครเค้าทำให้เดือดร้อนเหรอ
    ถ้าคุณคิดว่า"คนที่ถูกโจมตีผิด" ผมก็จะเลิกล๊อคอิน แล้วทำเหมือนคุณไง.
  • คร๊าฟ"ทุกเสาร์บริเวณหน้าดับเพลิง"สะพาน7"เกือบ!!ลืมเสาร์สุดท้ายของทุกเดือนกลุ่มจะมีมิตติ้งเล็กๆๆ
    เชิญ..คับ .......ฉะเพาะสหายพิตเท่านั่น....!!!!
  • อีมะกูดดดด. ฉลาดในเรื่อง. โง่ๆ อีกแล้วมึง. ตั้งแต่มีห้องลพบุรีมาเนี้ยะไม่เคยมีผีต่างจังหวัดมาพูดด่าอะไรแม้แต่ตัวเดียว มีแต่ผีลพบุรีด้วยกันเองเนี้ยะแหละ. ทำเป็นจะเปลี่ยนประเด็น มาเฟียไม่เกี่ยวอะไรด้วยเลยเนี้ยะ
  • ***ไม่มีการเหมาจ่ายครับ เป้าหมายสร้างปัญหาระบุตัวผู้สร้างอย่างชัดเจนครับ เล่นไม่ผิดตัวแน่นอนครับ ผีจะเปิดประเด็นเล่นอย่างตรงไปตรงมาครับ สอยให้ร่วงครับ
    ***อยู่ที่ไหนอย่าให้ใครเขาเกลียด ไปที่ไหนอย่าให้ใครเขากลัว จงทำดีเพื่อการมีคุณภาพชีวิตที่ดี อย่าทำดี เพื่อหวังจะเป็นคนมีชื่อเสียง ครับ จบ
    -------------------------------------------------------------------
    ***ถ้าน้องสาว..หรือ ลูกสาว..หรือเพื่อนของคุณ..โดนอย่งที่เราโดน คุณจะทำยังไง..?...
    ..เราโทรหาพี่มาร์คตลอด..ไม่ใช่นึกอยากจะทำอะไรกูก็ทำ ไม่สนใจใคร..แล้วที่ไปแจ้งความนะ ก็อยากให้ ผี ที่มันด่าเรา ได้รู้ว่าคุณ ล้ำเส้นมากเกินไปแล้ว..ถ้ามันเป็นเรื่องจริง เราไม่ว่า แต่นี้เล่นแต่งเรื่องมาด่ากันแบบนี้ รับไม่ได้..สำหรับพี่มาร์ค พี่มาร์คเป็นพี่ที่เคารพเสมอ..เราไม่ได้คิดจะทำให้พี่เค้าเดือดร้อน...

^:)^ O:) เป๋าต้องขอโทษพี่มาร์คด้วยที่ทำให้พี่มาร์คเดือดร้อยหรือเสียเวลา..แต่ไม่เคยคิดที่จะทำให้พี่มาร์คเดือดร้อนจริง...ต้องขอโทษอีกครั้งคะ >:D< >:D<
  • ผมอ่านแล้วผมยังรู้เลย. ผีตัวนั้นกลัวจะติดคุก. ก็เลยมาเบี่ยงประเด็นเรื่องมาเฟีย. สงสัยนอนไม่หลับเจอเค้าเอาจริง.
  • คุณเป๋าออกมาขอโทษมาเฟียแบบนี้ ถูกตอ้งครับ หวังว่าคงจบนะครับ
  • พวกเราพี่นอ้งผี fc mafia ขอเป็นกำลังใจให้คุณและกลุ่มลพบุรีก้าวต่อไปครับ ขอชมเชยครับ
  • อย่ายึดติดกับความหลัง อย่าฟังเสียงคนสอพลอ อย่ารอให้พระเจ้ามาช่วย ครับ
  • ตอบคุณวิทยาครับ ไม่มีใครเขาขู่กลุ่มลพบุรีหลอกครับ ยอมรับแล้วไช่มั้ยครับว่าเป็นคนของคุณ คนของคุณทำดีครับแต่มันแรงไปหน่อยคร้บ สว่นมาเฟียเขาออกมาบอกแล้วว่าเขาเดือดรอ้น แน่ๆในฐานะเจ้าของเวฟ คุณไม่เคยอ่านเหลอครับ คุณไม่รู้เหลอครับว่าใครเป็นคนลากตำหรวจเข้ามาไครทำ แล้วคนถูกโจมตีไม่ผิดครับ สว่นคุณจะเลิกลอ๊คอินมาเป็นผีก็ได้ครับ ลองมาเล่นกับผีซักตั้งก๊ได้ครับ จะเปิดประเด็นเล่นดว้ยเหตุผลก็ได้นะครับ คุณวิทยาครับ
  • เขาว่า ลพบุรีร้อนแรง มาเยี่ยมครับ
    จบหรือยัง มีใครจะมาอยู่กับผมไม๊ ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    215512_resize.bmp 178K
    Clip_resize.jpg 110K
  • ใครวะ ในรูปสุดติ่งวะ
  • คูนหรือผมที่"ไม่ได้อ่าน"ในรูปมันแค่ที่กักขังบนโรงพัก..เด็กๆๆคับ ...ถ้าอยากจะชัวกว่านี้ต้องเป็นภาพหนองใหญ่
    พี่ค
    น..แม่งไม่โหด เดี๋ยวถ้าผมเจอคนของผมเอาที่"ผี่เห็นแล้วร้องรับรองว่าสุดติ่งกว่านีเยอะคับ...ด้วยความเคารพ
    ...แสดงว่าคุน....เปิดได้เลยคับ แต่ถ้าไม่สะใจ0890885427คับ โดยความเคารพ...จัดไป.
  • """"คุณเชื่อไมว่าพวกโพสข้อความเก่ง เก่งในโพสนะแต่แม่ง ไม่มีใครก้าให้เบอร์เหมือนผม!!!!!!
    เหตุผล"ตรงนี้น่าจะเครื่องยืนยันอะไรบ้างได้นะคับ" ด้วยความเคารพคับ....
  • รักนะ วิทยา
  • ขอบคูนคับพี่" วิทยาแสตนด์อยู่แย้ว.....
  • วิทยาคุณเป็นคนดี คุณอย่าไปไส่ใจพวก ผีๆเลยครับ
  • เรามาช่วยกันสร้างบ้านลพบุรีของพวกเราให้น่าอยู่ กันดีกว่าครับ
  • วิทยา ฮารูพรึบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • โลกเปลี่ยนเพราะการลงมือทำ ไม่ได้เปลี่ยนเพราะคำที่พร่ำพูด
  • ทุกเรื่องที่คิด ทุกกิจที่ทำ ทุกคำที่พูด ทุกครั้งที่เครื่อนไหว จงเติมความตั้งใจให้เติมร้อย
  • จงเป็นคนดี อย่าแค่แสดงตน ว่าเป็นคนดี
  • ok มั้ยครับ วิทยา จบครับ
  • คุณ"ผีขา....รู้สึกว่าทฤษฎี..." คุณเป๊ะเลยนะ ดูดีมากกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!!!!!!
  • ถ้าเป็นผม..ผมจะไม่กวนตีนใครอีกเพาะเค้ารู้ว่าใครเป็น..ใคร ถ้าแน่จิงมึงโทรบอกเค้านู้..อีส้นตีน
    แม่ง ทั้งเปลือกพื้นที่ ทำให้บอร์ดสกปรก ......เค้าเอาไว้ทำอย่างอื่นที่ดีกว่านี..อีควายยยยยยยยยย
  • โพสข้อความหรือด่ากันเว็ป มีความผิดฐาน"หมิ่นประมาททางสื่อและโฆษณา" ปรับไม่เกิน2แสน"ติดไม่เกิน2ปี
    จะทำอะไร หรือสนุกปาก "ระวังไว้บ้างกูเตือนมึงแล้วนะ..อีผีจบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • พึ่งทราบมันร้ายแรงมากกกกกกกกกกกกค่ะ "ขี้หดตดกะพรือเลยค่ะ" ของจริงไม่ใช่เรื่องล้อเล่น++!!!
  • !!!!!!!!!!!! อย่าลืมวันเสาร์นะ" สหายพิททุกท่าน อย่าปล่อยให้..ชานนนรอนาน!!นะ ^_^
  • รักชูวิดก็ตอ้งรักวิทยา
  • ถ้ากลับทันจะเข้าไปดูน้องหมาของเพื่อนๆพี่ๆลพบุรีนะครับ ปกติเพื่อนๆพี่ๆพาน้องหมามากันเยอะไหมครับวันเสาร์
  • เยอะครับ ลพบุรียินดีต้อนรับ
  • คนในรูปหน้าตาแม่งอย่างโหด โดนข้อหาไรครับพี่
  • ข้อหาแอบรัก วิทยา คราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • ประเดี๋ยวพวกเราจะ"โพล่หน้าบอร์ดใครเป็นใครดูกันเอาเองก็แล้วกันก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
    อดีตที่ยิ่งใหญ่ และปัจจุบันที่อลังกาลงานสร้าง(ทีมงานฟ้าประทานแว๊ป..แว๊ป) จัดให้ก๊าฟ.
  • สุดหล่อวงการ Bully
    ไฟล์แนบ
    untitled1.bmp 220K
  • 1
    ไฟล์แนบ
    P3200192.JPG 91K
  • อนาตกับคน"love" น้องหมา
    ไฟล์แนบ
    P3200193.JPG 101K
  • นัดกระชับมิตร"สนามบาส"
    ไฟล์แนบ
    P3200208.JPG 101K
  • หล่อ แปลก แหวก แนว mr'd....
    ไฟล์แนบ
    P7150348.JPG 66K
  • พอมีโอกาสกับเค้า"อะเปาก๊าฟ"<^>
    ไฟล์แนบ
    P7150354.JPG 35K
  • ประสบการณ์ครั้งแรก.....ต่อไปแชมป์ mr''d " " สู้ต่อไปลูก!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    P2190130.JPG 64K