ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกเรดโนสสายเลือดดี แนวสูงใหญ่
  • koko&nara ลูกสุนัขเกิด 14.4.2554 คับ 5ตัว ผู้4เมีย1
    สนใจดูตัวจริงได้ที่พัทยานะคับ สายเลือดดี ราคามิตรภาพคับ
    พ่อก่อนเลยคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0860.JPG 156K
  • แม่คับ naraimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0867.JPG 185K
  • ลูกสุนัข 6,000฿ ทุกตัวเลยคับ tel-0847744411 เมธ imageimage
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 66K
    m11.jpg 74K
  • m1image
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 66K
  • m2image
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 57K
  • image
    ไฟล์แนบ
    m22.jpg 52K
  • m3image
    ไฟล์แนบ
    m3.jpg 67K
  • image
    ไฟล์แนบ
    m33.jpg 63K
  • m4image
    ไฟล์แนบ
    m4.jpg 74K
  • image
    ไฟล์แนบ
    m44.jpg 64K
  • f1image
    ไฟล์แนบ
    f1.jpg 52K
  • image
    ไฟล์แนบ
    f11.jpg 54K
  • มิทราบว่า สะดวกส่งทางเครื่องบินได้รึป่าวครับ สนใจลูกหมา แต่บ้านอยู่ไกล
  • พ่อก็สวยแม่ก็แจ่ม M2เข้าท่าดีครับ
  • ขอทราบรายละเอียด ประวัติ ของ nara ด้วยครับ
  • :063: ชอบหมาแดง แนวสูง ด้วยคน
  • หมดยังครับ
  • เจ๋งดีครับ..
  • พ่อสวย แม่สวยครับ
  • อยุ่ตรงไหนของพัทยาครับ
    อยู่ใกล้ๆกัน
  • บ้านผมอยู่ตรงข้าม under water world พัทยานะคับสนใจชมตัวจริงด้ายนะคับ พึ่งไปให้อาหารมาด้วยคับเหนื่อยจัดจริงๆช่วงเน้......-_-'' ขอบคุณทุกท่านที่ชมนะคร้าบบ....
    ***ส่งทางเครื่องบินต้อง+ค่าจัดส่งมาอะคับคุยกานได้คับ*** แบ่งๆกันไปกับลุกหมากำลังยืดเลยคับ สูงใหญ่คับ
  • เมื่อคืนผมได้เข้าไปดูมา ต้องขอบอกว่าพ่อพันธ์เจ้าKOKO สวยมากใหญ่หนา แม่NARA ก็สวยสูงดี
    ใครชอบแนวใหญ่ๆที่นี่เลย ลูกหมากำลังซนน่ารักจีงๆ
  • รบกวนขอข้อมูลแม่หมาที่ชื่อ Nara ด้วยครับ
    ผมเคยมีหมาตัวเมียตัวหนึ่งชื่อนี้เหมือนกัน
    ขายไปให้คนกรุงเทพเมื่อ 2 ปีที่แล้วครับ(ตอนนั้นยังเป็นลูกหมาอยู่)
    ไม่แน่ใจว่าใช่ตัวเดียวกันหรือไม่ ดูหน้าเหมือนกันมาก แต่ผอมไปหน่อย
    อยากทราบว่า Nara ตัวนี้อายุเท่าไหร่แล้วครับ

ขอบคุณครับ
  • น่าจะใช่นะคับ พี่ขายให้คนชื่อเบนซ์ อ้วนๆดำๆปะคับผมซื้อต่อเค้ามาอะ
  • ผมขายให้ผู้ชายวัยกลางคนน่าจะอายุประมาณ 45 - 50
    ผิวขาวสูง ไม่อ้วน รับราชการอยู่ กทม.แต่ผมจำชื่อไม่ได้ครับ
    ไม่ทราบว่า Nara ของคุณเป็นลูกเต้าเหล่าใครเหรอครับ?
    (เมื่อก่อนภรรยาไม่สบายเลยต้องขายออกไปตอนลูกหมายังไม่มีฮีทแรกเลย)
    คือผมสนใจ อาจจะกลับมาเลี้ยงพิทอีกครั้ง ว่างๆ อาจขอเข้าไปเยี่ยมชมที่พัทยา
  • ถ้างั้นผมไม่แน่ใจอะคับ ถ้าว่างๆโทรมาคุยก้อได้นะคับ ผมเอาสายเลือดนาร่ามาให้ดูนะคับ
    ถ้าพี่สะดวกมาชมได้เลยนะคับยินดีครับผม.....image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0702.JPG 150K
  • ขอดูรูปพ่อแม่ด้านข้างด้วยครับ
  • สนใจF1ยังอยู่ไหมครับส่งมาสกลนครได้ไหมครับ
  • ชอบF1จัง
  • ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวันเลยคับ....
    ตอนนี้เหลือ M3 M4 F1 นะคับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่รับน้องหมาไปดูแล นะคับ ยังไงก้อมาอัพเดทในบอร์ดให้ดูกานด้วยนะคับ...
  • เมิ่อสานีพี่ตำรวจที่แถวๆบ้านมารับ m3ไปแล้วนะคับ และก้อมีพี่ที่โคราชจามารับF1 คับผม
    สรุปเหลือแค่M4 ตัวเดียวนะคับผม เดี่ยสรอถ่ายรปมาอัพนะคับ ขอคุงคร้าบบ
  • ลงผิดคับตอนนี้เหลือM3ตัวสุดท้ายแบ้วนะคับ
  • ท่านใดที่ชอบหมาแดงสายเลือดดีๆรีบเลยครับผม ตัวจริงดูดีกว่าในรูปแน่นอนครับผม ตัวเมียชุดนี้ผมเก็บ 1 ตัวครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2546[1].JPG 57K
  • ขอบคุณคร้าบพี่....ว่าแต่ตัวเน้ตัวที่เอาไปใช่มั้ยคับพี่ถ่ายรูปสวยดีจริงๆ ตัวใหญ่สุดในคอกเลยอะตัวพี่อะ
    และเปงงัยคับสบายดีมั้ยคับพี่
  • มี ลูกหมาเหลือ อยู่ไหมคับ
    เหลือกี่ตัวค๊าบๆๆ
  • ตอบแทนพี่เมธ เหลือตัวผู้ 1 ตัวครับ พอดีผมเพิ่งไปรับ F1มาอยู่โคราช พ่อมันไอ้ KOKO หญ่ายยยยยยมากกกกส์ เห็นแล้วตกใจ พ่อ KOKO น่าจะชื่อ ชีโร่ หมาของ ชะเมาพิทนะครับ ถ้าที่เช็คมาไม่ผิดพลาดก็สาย สโตนโคลรามา 3 ครับ ถ้าใช่ ถือว่าราคาฟังได้เลยครับ ส่วนแม่ไม่แน่ใจเห็นชื่อขนมปังครับ ไม่รู้ว่าจะเป็นเพชรในตรมหรือเปล่า 555
  • ไม่ทราบว่ารูปล่างสุดคือM3ปัจจุบันมั้ยครับ แล้วขายยังครับ
  • ตอนนี้เหลือตัวผู้ตัวเดียวนะคับ สนใจโทร084-7744411 ได้เลยคับคุ้มสุดๆๆ
  • ที่เหลือนี่คือm1หรือป่าวคับ
  • หมาสวยจริง เห็นวันที่น้องหมาเกิดที่คลีนิก นาร่า สวยมาก
  • เลี้ยงสายนี้ไว้โจรอย่าได้แหยมเข้าบ้านเชียว :001:
  • เรดโน๊ด สวยมากเลย ครับ เเต่อยากได้ บรูโน๊ดดรีกว่า
  • หมดยังครับเนี่ย
  • มีเหลือซักตัวมั้ยคับ
  • มีเหลือซักตัวมั้ยคับ