ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คำถามสำหรับวงการบูลลี่ไทย
  • อ่านดูนะครับความเห็นของมืออาชีพ ชัดเจนตรงประเด็น ระหว่างความเห็นของคนที่ประสบกับความสำเร็จในชีวิต กับคนที่ยังไม่เคยทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ท่านเลือกกันเอาเองว่าจะเดินตามใคร ???

ในกระทู้นี้ก็มีคนเอาลิงค์มาลงให้ผมอ่าน ใจจริงก็ไม่อยากอ่าน แต่เผลอกดไปแล้ว อ่านแล้วขำกลิ้ง มีการอ้างจัดงานเพื่อมิตรภาพ แต่เบื้องหลังเสียบกันเลือดสาด ไอ้คนที่หลักการดี ขอถามหน่อยเถอะครับ ทำได้จริงหรือเปล่า หรือแค่พูดให้ดูดี เมื่อสักพักก็มีคนโทรมาคุย ผมบอกอย่าไปฟังมาก อย่าเพิ่งเชื่อ รอให้ทำได้ก่อนแล้วค่อยเชื่อก็ยังไม่สาย เพราะผมฟังจนเบื่อแล้ว พูดได้แต่ไม่เคยทำได้ ไอ้คนที่หลักการดีๆ นั่นละตัวแสบ พอดีคุณต้นเจ้าของมันตร้าโกลด์ ลงความเห็นได้โดนใจ ผมว่ามันมีหลักการจริงๆ เมื่อเทียบกับบางคนในลิงคที่ผมเผลอไปอ่านมา คำพูดดูดีมีหลักการ แต่ในความเป็นจริงไม่เคยทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ผมก็เลยยกตัวอย่างครับ

ปากบอกไม่อยากให้แตกแยก แต่คำพวกนี้คืออะไร คุณกำลังสร้างความแตกแยกคุณรู้ตัวหรือไม่
  • มาร์คโอดครวญทำอะไรๆก็โดนขัดแข้งขัดขา
    ที่คนอื่นเค้าเดินหน้าก็ขัดขาขัดแข้ง

กดLikeครับ
  • ครับ รับทราบครับ ขอบคุณที่เตือนครับ

มีอะไรอีกไหมครับ :-D
  • เรียนพี่น้องชาวพิทบูลและบูลลี่ทุกท่านครับ ขอเสนอหน้านิดนึงเพื่อเป็นแนวทางถ้าความคิดผมห่วยแตกก็ไม่ต้องไปสนใจมันนะครับ บูลลี่ไม่ใช่ใครอื่นไกลมันก็คืออเมริกัน พิทบูลเทอร์เลียเพียงแค่พัฒนาขึ้นมาให้มีรูปทรงที่ผิดแปลกไปจากเดิมทั้งลักษณะและนิสัยเราอยู่ด้วยกันมาอย่างมาด้วยมิตรภาพมาหลายปี วันนี้มันเกิดอะไรขึ้นครับวันที่เราเคยนั่งกินหยอกล้อมันกำลังเลือนหายไปคำว่าพี่น้องกำลังจะหมดไป ถอยหลังไปงานพัทยาจน10ปีที่แล้ว สังคมพิทบูลเป็นสุนัขพันธุ์เดียวที่ไม่ต้องขอความร่วมมือจากใครเราทำกันเองเราช่วยกันพี่ทีน้องที งานลากบูลลี่ไม่เกี่ยวบูลลี่ก็เฮ ประกวดหมาบูลลี่สังคมพิทบูลก็เฮกันไป วันนี้ครับต้องบอกได้เลยบูลลี่เป็นสุนัขพันธุ์เดียวที่โคตรแพงนำเข้ากันตัวละเฉียดล้าน บรีดเดอร์ชั้นนำไม่มีใครโง่เราเห็นหน้าก็รู้ใจแถบทุกคนเพียงแต่ไม่มีใครกล้าพูดเต็มเสียงว่าชอบแบบไหน เสียเวลาพอละขอเสนอดังนี้ครับ

หลังจากได้คุยกันพอรับรู้ได้ว่าสังคมเราต้องการ ชมรมเป็นของตัวเราเองโดยที่ไม่ต้องขึ้นกับใครเราบริหารกันเองแบบพี่แบบน้อง พอเราตั้งชมรมได้แน่นอนครับประธานอันนี้สำคัญผู้นำไม่ใช่ใครว่าจะเป็นกันง่ายๆ เราโหวดหากันได้สังคมประชาธิปไตยมันสมองบรีดเดอร์เมืองไทยชนรมคอกต่างๆทั้วประเทศคงไม่มีใครงี่เง่าเลือกผู้นำปัญญาอ่อนเก่งแต่โต้วาทีพาเราลงนรกหลอกครับ กรรมการหาจากบรีดเดอร์ชมรมคอกต่างในประเทศนี่ละครับองค์ประชุมครบเราก็สามารถกำหนดทิศทาง ในลายละเอียดปลีกย่อยไม่ว่าจะเป็น การประกวด มิตติ้งค์ มารยาทในเวทีใน สนาม การแต่งกาย ผมมั่นใจว่าพวกเรารู้ครับว่าสถานที่ตรงไหนเราควรวางตัวกันอย่างไร

ถามว่าแล้วเราจะตั้งชมรมกันอย่างไร จุดหมายเดียวกันการเดินทางเหมือนกันพาหนะอาจไม่เหมือนกันจะไปถึงเหมือนกันหรือเปล่าหรือพากินข้าวลิงกลางทาง ต้องดูที่ฝีมือ ผมขอพูดแบตรงไปตรงมาเมื่อ3-4วันก่อน อีกกลุ่มได้เริ่มที่จะทำก่อนเราก็ควรให้เค้าได้ดำเนินต่อไปสังคมจะตอบรับเองคุณใช่ผู้นำหรือไม่ 3วันมันยังบอกหรือสรุปอะไรไม่ได้ยังไม่ได้โชว์ฝีมือเลย ถ้าไม่ได้จริงๆเรามาถามกันอีกทีอยากได้มั้ยชมรมของเราเองอีกมั้ย ถ้ายังอยากได้อยู่ก็สมควรให้คนมีฝีมือท่านอื่นโชว์ของกันบ้าง น่าจะเป็นหนทางที่ดีหรือปล่าว พิจารณาดูกันนะครับ

จุดหมายเดียวกัน ถนนเส้นเดียวกัน หาผู้นำเพื่อนร่วมทางกันก่อนเราจะได้ช่วยกันแก้

ขอบคุณครับ
  • ทำก้อทำกันไปแล้วมันจะเอาลิงค์มาแปะ แล้วพิมพ์กระแนะกระแหนทำไม ถ้าจะขอพื้นที่ในการประชาสัมพันธ์ก้อคงไม่มีใครว่าอะไร นี่มาพูดจายียวนกวนตีน สมควรแล้วเหรอ ถามหน่อย
  • ฮ่าๆมีหมาคอยคาบข่าวซะด้วยกดไปดู มีคาบไปบอกทางโน้น ว่าทางนี้พี่มาร์คว่ายังไง คำพูดดีๆไม่คาบ มาคาบส่วนเดียว ไอ้ผีขี้เรื้อน ไม่ชอบก็ไม่ต้องย่องมาแอบดู :o002:
  • เห็นด้วยกับ jonnyscubapit บางส่วนครับที่ไม่ต้องการให้แตกแยก ทำอะไรก็ต้องเป็นไปตามประชามติ

แต่ที่ไม่เข้าใจคือตอนนี้เจ้าของบอร์ดนี้เป็นอะไร ต้องแบ่งแยกพวกประสบความสำเร็จในธุระกิจ กับพวกไม่สำเร็จ ผมไม่ค่อยจะเข้าใจ หรือจะบอกว่าต้องฟังพวกประสบความสำเร็จในธุระกิจ พวกประสบความสำเร็จในอสังหาฯสามารถจัดการประกวดได้ พวกประสบความสำเร็จในธุระกิจอาหารหมาจะทำได้ดีกว่า
    คำพวกนี้ฟังแล้วยังไงก็ต้องการให้แตกแยกเป็น2ฝั่ง และมันก็ไม่เกี่ยวอะไรกันเลยกับสิ่งที่กำลังจะทำ
    และกับคนที่ยังไม่เคยทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ถ้าให้เดาก็คงจะเป็นคนในบอร์ดasia ส่วนเขาจะทำได้หรือไม่ได้ผมก็ไม่รู้คอยดูอยู่เหมือนกัน

อีกอย่างการประสบความสำเร็จในธุระกิจ มากน้อยเพียงใดไม่จำเป็นต้องโชว์
    เพราะพวกคนมีจริงเค้าไม่โชว์ คนที่โชว์คือคนเพิ่งเคยมี จำไว้
  • มีดีแล้วเอามาโชว์ไม่น่าเกลียด ไม่มีดีเหี้ยไรเลย แล้วยังมาเห่าบ๊อกๆเป็นชิสุอดอาหารนี่ ทุเรศครับ
  • mugen === แล้วเวลาเจ้าของบอร์ดนี้โดนแร้งรุมจิก หายหัวไปไหน พอโดนตอดคืนมั่งร้องลั่นเลยนะ
  • อ่านดูนะครับความเห็นของมืออาชีพ ชัดเจนตรงประเด็น ระหว่างความเห็นของคนที่ประสบกับความสำเร็จในชีวิต กับคนที่ยังไม่เคยทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ท่านเลือกกันเอาเองว่าจะเดินตามใคร
    ++++++++++++++++++++++++++

เรียนคุณผีขี้เสี้ยมกับคุณ mugen ไม่ทราบว่าอ่านหนังสือออกและตีความหมายกันเป็นแค่ไหน สักแต่จะอคติ

โจมตี คุณมึงอ่านดีๆก่อน มาเฟียพูดถึงผีที่มาโพสก่อนหน้านี้ว่าเป็นมืออาชีพ เพราะเค้าประสพความสำเร็จ

กับคนที่ยังไม่ได้ทำ ไม่ได้หมายถึงตัวมาเฟียเอง น่าโง่จริงๆ ก่อนจะเอาไปฟ้องพ่อมึงอ่านดีๆก่อน หน้าจะแตกเอา

อย่าสักแต่ตัดต่อคำพูดบางคำเหมือนที่พวกมึงถนัดไปเห่าต่อ กูเบื่อ
  • คุณ mugen คะ คราวที่แล้วมีหมามาโจมตีพี่มาร์คเรื่องอาหารหมา คุณอ่านเสร็จคุณก็พิมพ์ว่า ฟังแล้วเสื่อม มาคราวนี้คุณก็จ้องหาช่องทางกัดพี่มาร์คโดยไม่อ่านว่าข้อความมันต่อเนื่องมาจากอะไร คุณนี่บ่างช่างยุจริงๆ ผู้ชายอะไร น่าอายจังค่ะ
  • กดดันจนกลายเป็นผีเสียเอง 555555555555555555
    นึกว่าใครเค้าอ่านไม่รู้เหรอ มาเยอะ
  • mugen
    และกับคนที่ยังไม่เคยทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ถ้าให้เดาก็คงจะเป็นคนในบอร์ดasia

ไอ้ตัวเสี้ยมตัวใหม่ในบอร์ดได้ปรากฏตัวขึ้นแล้ว เห็บหมาไม่เคยหมดไปจากบอร์ด
  • มาเฟียจ่ะ ไม่ใช่มาเยอะ
  • กดดันจนกลายเป็นผีเสียเอง 555555555555555555
    นึกว่าใครเค้าอ่านไม่รู้เหรอ มาเยอะ++++++++ว่าใครคะ พอดีขี้เกียจ login ชื่อเรา marisa มีไรปะ

อ่านดูนะครับความเห็นของมืออาชีพ ชัดเจนตรงประเด็น ระหว่างความเห็นของคนที่ประสบกับความสำเร็จในชีวิต กับคนที่ยังไม่เคยทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ท่านเลือกกันเอาเองว่าจะเดินตามใคร
    ++++++++++++++++++++++++++

1.เรียนคุณผีขี้เสี้ยมกับคุณ mugen ไม่ทราบว่าอ่านหนังสือออกและตีความหมายกันเป็นแค่ไหน สักแต่จะอคติ

โจมตี คุณมึงอ่านดีๆก่อน มาเฟียพูดถึงผีที่มาโพสก่อนหน้านี้ว่าเป็นมืออาชีพ เพราะเค้าประสพความสำเร็จ

กับคนที่ยังไม่ได้ทำ ไม่ได้หมายถึงตัวมาเฟียเอง น่าโง่จริงๆ ก่อนจะเอาไปฟ้องพ่อมึงอ่านดีๆก่อน หน้าจะแตกเอา

อย่าสักแต่ตัดต่อคำพูดบางคำเหมือนที่พวกมึงถนัดไปเห่าต่อ กูเบื่อ

2.คุณ mugen คะ คราวที่แล้วมีหมามาโจมตีพี่มาร์คเรื่องอาหารหมา คุณอ่านเสร็จคุณก็พิมพ์ว่า ฟังแล้วเสื่อม มาคราวนี้คุณก็จ้องหาช่องทางกัดพี่มาร์คโดยไม่อ่านว่าข้อความมันต่อเนื่องมาจากอะไร คุณนี่บ่างช่างยุจริงๆ ผู้ชายอะไร น่าอายจังค่ะ

ไม่ใช่มาเฟียแต่เป็นมาริสาค่ะ มีไรมะ ขี้เกียจ login กล้าบอกเพราะไม่กลัวที่จะพูดความจริง
  • ไม่มีอย่างเค้าแล้วอิจฉาหรือป่าว คนประเภทขี้อิจฉาก็มีเยอะน่ะ
    และอีกประเภทที่ทำมาทั้งชีวิตก็ยังไม่มี แล้วอีกอย่างพี่มาร์คเค้า
    ก็พูดแบบเอาเรื่องจริง คือความเป็นจริงมาพูด ไม่ได้พูดไปเรื่อย
    เสียเมื่อไหร่ และไม่ได้เข้าออกทางใครมากสักหน่อยมีคนถามมา
    ก็ตอบไปตามความคิดเห็นของตัวเอง ไม่ได้ไปล้างสมองใครสัก
    หน่อย โปรดอ่านดูดีดี ใช้หัวสมองแยกแยะ วิเคราะห์ ขัดแข้งขัดขา
    คิดมากไปป่าว? ถ้าเปิดใจยอมรับความคิดเห็นของคนอื่นๆ บ้างจริงๆ
    ก็ไม่ต้องเป็นผีออกมาเดือดแบบนี้หรอก
  • ในกระทู้นี้ก็มีคนเอาลิงค์มาลงให้ผมอ่าน ใจจริงก็ไม่อยากอ่าน แต่เผลอกดไปแล้ว อ่านแล้วขำกลิ้ง มีการอ้างจัดงานเพื่อมิตรภาพ แต่เบื้องหลังเสียบกันเลือดสาด ไอ้คนที่หลักการดี ขอถามหน่อยเถอะครับ ทำได้จริงหรือเปล่า หรือแค่พูดให้ดูดี เมื่อสักพักก็มีคนโทรมาคุย ผมบอกอย่าไปฟังมาก อย่าเพิ่งเชื่อ รอให้ทำได้ก่อนแล้วค่อยเชื่อก็ยังไม่สาย เพราะผมฟังจนเบื่อแล้ว พูดได้แต่ไม่เคยทำได้ ไอ้คนที่หลักการดีๆ นั่นละตัวแสบ พอดีคุณต้นเจ้าของมันตร้าโกลด์ ลงความเห็นได้โดนใจ ผมว่ามันมีหลักการจริงๆ เมื่อเทียบกับบางคนในลิงคที่ผมเผลอไปอ่านมา คำพูดดูดีมีหลักการ แต่ในความเป็นจริงไม่เคยทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ผมก็เลยยกตัวอย่างครับ

ไม่เคยว่าใคร ผมอยู่ของผมเฉยๆ อ่ะๆ เชื่อๆ
  • พี่ผี 7.35มานุ่งกระโปรงกับหนูมะ หนูมีหลายสีนะ
  • ใช่ๆๆพี่มาร์คให้ความรู้และเข้าตอบทุกกระทู้อยู่แล้ว เห็นกระทู้นี้เข้าก็ตอบผิดตรงไหน หรือคำตอบมันไม่โดนใจคุณ
  • ใครค้านโดนทู๊กรายใครจะกล้ากับพวกคุณ ใครๆก็รู้ว่ากลุ่มคุณมันใหญ่มีตั้ง6เสียงแน่ะ
  • เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า วิธีอ่านข้อความในบอร์ด อย่าอ่านแค่บรรมทัดสองบรรทัดแล้วรีบวิ่งขาขวิดไปฟ้องเด็จพ่อ ควรอ่านให้จบก่อน คนไทยบางคนอ่านหนังสือวันละสองบรรทัดอย่างเค้าว่ากันจริงๆ อิอิ
  • มาเฟียคงนั่งทานอาหารเย็นอย่างมีความสุขกับครอบครัว ใจร้ายจัง ปล่อยให้ผีขี้อิจฉาอดอาหารมาร้องโหยหวนขอความเมตตาอยู่ในบอร์ดไม่ยอมเลิก :-))
  • ไอ้ตัวคาบข่าวได้รางวัลอะไรในการคาบผิดๆครั้งนี้ ตอบ...พวกพี่ๆเค้าเอามือตบข้างตัวผมเบาๆ 3 ที แล้วบอกว่าดีมากๆๆ
  • อยากจะบอกน้าผี 8.41 นะครับว่า ไอ้ตัวคาบน่ะมันไม่มีผลอะไรหรอก คิดว่าได้ความดีความชอบล่ะมั้ง ป่าวเลย พวกแม่งก็เปิดมาดู pitbullzone ก่อนเวบมันซะอีก
  • แวะมาอ่านเล่นๆ ขำๆ แก้เซ็ง อ่านกระทู้แล้วเข้าใจชีวิตขึ้นเยอะเลย :-D
  • mugen 5:15PM Permalink

อ่านดูนะครับความเห็นของมืออาชีพ ชัดเจนตรงประเด็น ระหว่างความเห็นของคนที่ประสบกับความสำเร็จในชีวิต กับคนที่ยังไม่เคยทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ท่านเลือกกันเอาเองว่าจะเดินตามใคร ???

ในกระทู้นี้ก็มีคนเอาลิงค์มาลงให้ผมอ่าน ใจจริงก็ไม่อยากอ่าน แต่เผลอกดไปแล้ว อ่านแล้วขำกลิ้ง มีการอ้างจัดงานเพื่อมิตรภาพ แต่เบื้องหลังเสียบกันเลือดสาด ไอ้คนที่หลักการดี ขอถามหน่อยเถอะครับ ทำได้จริงหรือเปล่า หรือแค่พูดให้ดูดี เมื่อสักพักก็มีคนโทรมาคุย ผมบอกอย่าไปฟังมาก อย่าเพิ่งเชื่อ รอให้ทำได้ก่อนแล้วค่อยเชื่อก็ยังไม่สาย เพราะผมฟังจนเบื่อแล้ว พูดได้แต่ไม่เคยทำได้ ไอ้คนที่หลักการดีๆ นั่นละตัวแสบ พอดีคุณต้นเจ้าของมันตร้าโกลด์ ลงความเห็นได้โดนใจ ผมว่ามันมีหลักการจริงๆ เมื่อเทียบกับบางคนในลิงคที่ผมเผลอไปอ่านมา คำพูดดูดีมีหลักการ แต่ในความเป็นจริงไม่เคยทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ผมก็เลยยกตัวอย่างครับ

ปากบอกไม่อยากให้แตกแยก แต่คำพวกนี้คืออะไร คุณกำลังสร้างความแตกแยกคุณรู้ตัวหรือไม่
    --------------------------------------------------------------

อ๋อเหรอ ผมลืมบอกไปอีกอย่าง ผมไม่ได้กำลังสร้างความแตกแยกหรอกครับ แต่มันแตกไปเรียบร้อยแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ

นิสัยผมไม่ชอบก็บอกไม่ชอบ ไม่ต้องทนฝืนปั้นหน้าเข้าหากัน รำคาญครับ อ่านมาต้องนานยังไม่มีสมองรับรู้อีกหรือว่าผมคิดอย่างไร ผมว่าผมก็ประกาศอย่างเปิดเผยชัดเจนแล้วว่าผมเห็นด้วยกับใครไม่เห็นด้วยกับใคร โอเคหรือยังครับ :p
  • ไม่มีใครเอาเหรอชมรม เงียบกริบก็ดีครับไม่ต้องเสียเงินเสียเวลา B-)
  • มัวแต่ไปงมโข่งงมหอยที่ไหนมาจ๊ะ mugen :o046: เค้าแตกกันเป็นชาติแล้ว
    มัวแต่เก็บขี้หมาไม่เงยหน้ามองอะไรเล้ย กุก็เป็น 1 ในสมาชิกเวบนี้ที่โหวตไล่ออกไป ไอ้โง่
  • เฮียเหลียงว่าไงก็ว่าตาม แล้วคนอยู่ไกลล่ะคร้าบบ
  • ว๊ากกกมีเพื่อนผีว่าตามเออค่อยยังชั่ว 55 ปูเสื่อรอดูต่อไปน้องผี :*
  • ขอบคุณเฮียเหลียงและยุทธที่พยายามประสาน พี่เข้าใจว่าน้องทั้งสองคนอึดอัด วางตัวลำบาก ขอบอกว่าดีใจมากที่ได้คุยกันเย็นนี้ ยืนยันประกาศกลางบอร์ดเลยว่าความสัมพันธ์เรายังคงเดิม เผลอๆเหนียวแน่นมากกว่าเมื่อก่อนเสียอีก ช่วงเวลาที่ผ่านมามันเหมือนเหล้าที่ผ่านการหมักบ่มมาอย่างยาวนานจนได้อายุ จากความบูดเน่าได้กลายมาเป็นความหอม กลมกล่อม นุ่มคอ ลื่นลิ้น พี่ดีใจที่มีน้องแบบนี้ครับ :-D
  • คุยเกือบ2ช.ม หูชาขอบคุณที่เข้าใจโคตรเสียวเป็นนกสองหัว55อย่างที่บอกความสุขที่ได้จากการเลี้ยงพิทบูลคือเวลาที่ผมถือไมล์ แล้วเห็นรอยยิ้ม เสียงหัวเราะจากทุกคน เหลียงรักทุกคนครับคริกๆ >:p
  • ขอพูดตรงนี้อีกครั้ง พวกตัวเสี้ยมจะได้เลิกเสี้ยมเสียที ผมว่ามันไม่เห็นมีอะไรที่ต้องเข้าใจยากเลย

ผมเชื่อว่าตอนนี้คนในวงการนี้รับรู้กันเป็นอย่างดีแล้วว่า ผมกับแกนนำกลุ่มบีบีบางท่าน มีแนวทางที่แตกต่างกันอย่างชัดเจน มันจึงเป็นเสมือนเส้นขนานที่ไม่มีทางมาบรรจบรวมกันได้ ผมเคารพการตัดสินใจของพวกเขาและจะไม่ขอฝืน เราต่างคนต่างมีแนวทางของตนเอง ซึ่งตอนนี้ต่างฝ่ายก็ต่างก็อึดอัด ยิ่งปล่อยไปยิ่งทำให้บรรยากาศคลุมเคลือ มันไม่เป็นผลดีต่อใครทั้งสิ้น ผมจึงขอเป็นคนออกมาทำให้ทุกอย่างชัดเจน หวังว่าทุกท่านคงเคารพในการตัดสินใจในครั้งนี้

เราแตกต่างในแนวทางจนกลายเป็นเราแตกแยก แต่ก็เป็นการแตกเพื่อให้ทั้งสองฝ่ายสบายใจ ต่อไปต่างคนก็ต่างทำในสิ่งที่ตนชอบ เจอกันตามงานก็ยังทักทายคุยกันได้ตามปกติ เพียงแต่ว่าเราคงกลับมาร่วมกันจัดงานกันอีกลำบาก ผมก็หวังว่าต่อไปบรรยากาศในบอร์ดนี้จะกลับมาสู่ความสงบสุขอีกครั้ง

ขอบคุณทุกท่านครับ :-D
  • หล่อโคตรชัดเจนดีไม่ต้องเสียเวลา เคลียร์ =D>

เราแตกต่างในแนวทางจนกลายเป็นเราแตกแยก แต่ก็เป็นการแตกเพื่อให้ทั้งสองฝ่ายสบายใจ ต่อไปต่างคนก็ต่างทำในสิ่งที่ตนชอบ เจอกันตามงานก็ยังทักทายคุยกันได้ตามปกติ เพียงแต่ว่าเราคงกลับมาร่วมกันจัดงานกันอีกลำบาก ผมก็หวังว่าต่อไปบรรยากาศในบอร์ดนี้จะกลับมาสู่ความสงบสุขอีกครั้ง

• เออไอ้เหี้ย เลิกเสี้ยมกันได้แล้วกูรำคาญ หว่ะ
  • ขอให้ความสุข สนุกสนาน จงอยู่ กับพวกคุณทุกคน......ราตรีสวัสดิ์พี่น้องชาวไทย
  • หล่อๆกันทั้งนั้นเลย :063:
  • ยูตะเองหล่อจริงๆหว่ะ
  • ล็อคอินผิดสังกัด 555 เสี่ยวแดกเลยตรู cool camp มาเฉยเลย 555

น้าผีข้างบนตาถึงสุดๆ 555

• กด like ให้ มฟ.1000 ครั้ง
  • ชอบจริงๆ คอมเม้นท์ จอนนี่ เหลียง อ่านแล้วปลื้มมมมมม........
  • ชัดเจน แจ่มแจ้ง แดงแจ๋ ตรงไปตรงมา 5555
    เจอหมัดนี้ ผีเสี้ยม หมดมุกไปไม่เป็นเลย ฮา ............. :063:
  • หนูรักเฮียเหลียงจะผิดมั้ย :o046:
  • ไอ้ mugen เอาไงต่อดี อย่าลืมรีบไปรายงานให้พ่อมึงรู้ด้วย 555
  • เสี้ยมอิกละ ไอ้สัตว์
  • ก็ยังยืนยันคำเดิม
    ชอบบรรยากาศมีตติ้งมากกว่าการประกวด
    ชอบสังสรรค์มากกว่าการแข่งขัน

จัดงานลากดีกว่า ใครเจ๋งกว่าชนะไป ใครไม่ลากจะเอาตัวงามๆมาโชว์ ปาร์ตี้กันก็เชิญ แบบบรรยากาศวันเก่าๆ เก๋สุด
  • พอเถอะค่ะน้าผี เดี๋ยวจะกลายเป็นว่าเราหาเรื่อง จบเหอะ
  • หมั่นไส้พวกมัน กด Like ให้ป๋าล้านครั้งน่าจะทำแบบนี้นานแล้ว แต่ก็เห็นใจป๋าเหมือนกันแกคงทนไม่ไหวแล้วจริงๆ
  • เว็บนี้เจริญเพราะได้ผู้นำดี
  • ผมเกิดมาเพื่อรักคุณ ไม่ผิดหลอกครับที่คุณจะรักผม ฮี้ววว55 ยืนยันตามตี๋.ย ขอแบบมิตติ้งค์ขำๆฮาๆถึงไหนถึงกันถ้าจะเอาแบบประกวด100% ขอลาทำงานที่บริษัทก็เคลียดตายห่า จะผ่อนคลายอารมณ์กับพี่น้องในแบบที่ผ่านมาครับ